• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 2.12 phiên bản 2010

leluongtatthanh

Anh Thiện ơi,sao em cài bản này trên con 76 khi vào python thì nó lại nhảy ra vậy.Em cài bộ libs cho 76 mà,thử bộ khác cũng vậy!Anh xem giúp em với nhé!

vid_vid

Mình dùng Sisboom bung vào system/app thành công rôi, chạy tốt. Nhưng cho mình hỏi là trong đấy có nhiều ứng dụng mình không dùng đến thì vào đấy xóa bớt có được không?

Cho em hoi sao khi cai dat thi no bao loi la bo nho thap,xoa bot du lieu la sao em dung 6670 ma bo nho con trong nhieu ma(xin dung xoa bai vi online tren mobile)cam on

DreamLand

Cho em hoi sao khi cai dat thi no bao loi la bo nho thap,xoa bot du lieu la sao em dung 6670 ma bo nho con trong nhieu ma(xin dung xoa bai vi online tren mobile)cam on
Dùng Sisboom bung ra, rồi chép vào Apps nhé bạn.
Bạn dùng thêm bộ gõ TV nha !

tuyenb

Dreamland ơi em test thành công rùi. Thì ra 3230 cũng dùng đc.Mày mò đc lúc nào không hay ý. Tiếc là em dùng dt ko thank được.

DreamLand

Dreamland ơi em test thành công rùi. Thì ra 3230 cũng dùng đc.Mày mò đc lúc nào không hay ý. Tiếc là em dùng dt ko thank được.
Phải Thank bạn và Võ Thiện mới đúng chứ :D
Test thành công trên những dòng máy này để anh em biết và không cần phải thắc mắc là có dùng đc hay không :D :p

N7610_rb

Cho mình hỏi chút. 7610 của mình cài được rồi, nhưng một số phần mềm chay không được (waptime, mp3 edit....) có thể giúp mình được không.
Thank!

thuyenb1

Em đang dùng n70 đã cài đầy đủ python và bộ libs của anhtamhcm nhưng khì cài cái này clich vào thì thấy trắng màn hình và vài s sau bị bật ra ngoài.Đó là do lỗi ìj vậy júp em vớj ạ ! Thanks !

DreamLand

thuyenb1

Dreamland oy mình đã cài bộ python đó rùi nhưng chỉ chạy đc phiên bản icon và phiên bàn danh sách còn phiên bản winxp thì trắng màn hình.Pải remove đi cài lại mới vào đc để chạy 2 phiên bản kia.Lý do vì sao vậy bạn?

DreamLand

Dreamland oy mình đã cài bộ python đó rùi nhưng chỉ chạy đc phiên bản icon và phiên bàn danh sách còn phiên bản winxp thì trắng màn hình.Pải remove đi cài lại mới vào đc để chạy 2 phiên bản kia.Lý do vì sao vậy bạn?
Có thể những pm đó đụng chạm file của nhau nên bị vậy, cũng giống như cài Python, bạn nên cài Libs trước, sau đó mới cài Python để đạt hiệu quả tối đa.