• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT]HtcWeather by ngoanrazor

boy_online01

bạn share cho mình cái effect mây mưa với nhìn đẹp quá:D

Lag lắm đó bạn, vì mình để frame hơi bị cao. Đẹp thì chưa chắc nhưng độ lag thì vô đối. Ko vào đc ứng dụng ngoài hs cơ mà :D
Ko thể e ah.
Tiếc quá. Em thấy cái HTC Home ở máy tính có hiệu ứng mây bay đẹp wá, cái clock này mà giống vậy thì tuyệt!

Dragon459

Manager
Lag lắm đó bạn, vì mình để frame hơi bị cao. Đẹp thì chưa chắc nhưng độ lag thì vô đối. Ko vào đc ứng dụng ngoài hs cơ mà :D

Tiếc quá. Em thấy cái HTC Home ở máy tính có hiệu ứng mây bay đẹp wá, cái clock này mà giống vậy thì tuyệt!
công nhận HTC hub có giao diện rất đẹp,mặc dù chúa gét Androir nhưng k thể phủ nhận cái đẹp của nó

Darkandsnow

có ai có mod ẩn đồng hồ mặc định của máy ko? mình xài cái mod của tsunami thì lại bị mất cái phone number.

Darkandsnow

có ai giúp mình với, mình nhớ là hồi trước có down 1 mod như thế trên diễn đàn về nhưng vừa format lại thẻ nên bị mất

vandoanqc

Xin hỏi bạn Ngoanrazor bản này có hiệu ứng lật số như bản HTC clock 200 không cài qt không. mình không cài được qt nên đang xài bản đó

vandoanqc

Mình chỉ muốn cái đồng hồ lập số đó thôi. Mình có thể xóa thời tiết và cái nền đằng sau có được ko ( với bản 2.00)

quyvuong888

em có kài bản kũ nào đâu. Em mê quá nên 4mat để kài r...nhưng có mỗi 1 skin...kái có 3 icon hàng dưới ấy...lấy mấy skin kia ở đâu a ơi

quyvuong888

à a ngoan cho e hỏi...kái hs pro của a ấy...e kài xong kứ ấn vào là màn hình tối dần rồi máy bị reset lại...như thế là sao ạg???

vandoanqc

Bạn Ngoan cho mình hỏi mình ở thành phố Đồng Hới lúc trước update có biểu tượng thời tiết. Bây giờ update phát thì mất luôn biểu tượng thời tiết. Chỉ còn cái đồng hồ thôi, mình đã thử xoá đi cài lại nhưng vẫn bị. Mong bạn giúp đỡ.

ngoanrazor

Well-Known Member
có thể server của google bị gì đó. bn để 1 hoặc 2 ngày rồi cập nhật lại thử xem :)

vandoanqc

Mình thử một số thành phố khác thì được nhưng Đồng Hới lại ko được. Nhiệt độ thì vẫn có bình thường nhưng mặt trăng, mặt trời lại ko có.

MinhThang

Manager
Test OK trên Sym^3.

ngoanrazor

Well-Known Member
Mình thử một số thành phố khác thì được nhưng Đồng Hới lại ko được. Nhiệt độ thì vẫn có bình thường nhưng mặt trăng, mặt trời lại ko có.

bn vào ổ c coi có file log.txt ko? up lên đây cho mih xem