• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT]HtcWeather by ngoanrazor

ghost85

Cái này có thêm chức năng hẹn giờ tự động Update nữa thì tiện quá, Cài vào HS nhìn pro thật.
Không biết có ai bị lỗi như mình không nhỉ, chẳng may có mệnh hệ gì mà không kết nối được mạng khi update là mất luôn, mở lại thì nhấn start đồng hồ>lưu cài đạt xong lại thấy nút start (tức là không start được đồng hồ), có lúc nhấn start còn không được. Bạn ngoanrazor sửa sao cho khi không Update được CSDL thì vẫn còn cái đồng hồ để dùng.

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Xem ra trình của ngoan ra ngày càng cao nhỉ, nhìn cái icon cũng rất đẹp! Nhưng sao phần bên trái chỉ là 0~0 nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

dangdung87

anh ơi cho em hỏi,em dùng C5-03 cài vô được rùi,trở về font mặc định hết rùi nhưng khi click vô icon thì nó ko chạy, ko thấy gì hết,chỉ thấy chớp chớp tín hiệu đang vào rùi im luôn, anh nào giúp em vấn đề này được ko? Máy em cũng đã cài QT!

ngoanrazor

Well-Known Member
đã up patch vá lỗi, mấy bn tải về và cài đè vào nhá (đây là patch mà )

ngoanrazor

Well-Known Member
đây chỉ là fix lỗi bị out khi tp của bn ko đc hỗ trợ. Còn nhữg tp nào đc hỗ trợ thì do google quản lí vì mình lấy thông tin thời tiết từ sever google mà

o0oshadyo0o

anh ngoanrazor cho em hỏi, e muốn chỉnh vị trí thời tiết dịch xuống thì phải chỉnh dòng nào trong file setting3.txt vậy

NTiolanDatluu

đây chỉ là fix lỗi bị out khi tp của bn ko đc hỗ trợ. Còn nhữg tp nào đc hỗ trợ thì do google quản lí vì mình lấy thông tin thời tiết từ sever google mà

mình add đc tp TH rồi, nhưng sao update trời nắng chang chang mà lại hiển thị mây nhỉ, 34oC :D

note: có cách nào hiển thị tên tp to hơn ko ngoan, chữ nhỏ quá!

dangdung87

anh ngoanrazor ui,giúp em với em cài vô mà nó ko chạy,click vào icon ko vào chương trình?là sao nhỉ?mọi người giúp với nè!thank

NTiolanDatluu

hix,em đã cài QT 4.7.3 rùi mà vẫn vậy,có cách nào ko mấy anh!

bạn đang dùng máy V mấy? thử remuve add Weather đó rồi cài lại xem sao? xoá luôn hết file tập tin có liên quan trong ổ C rồi cài lại soft!

manhhaitnpro

Bạn oj giúp minh tim kiếm pm QT trong box dc ko . bạn nào có thj cho minh xin luôn cũng dc .minh chưa có QT nên ko cài dc . Thank nhé

nhaylau321

Cho hỏi mấy cái mở khoá trong hình ở đâu vậy? Cho pm chạy ngầm hay là bấm vào icon đỏ để xài

Chỉnh sửa cuối: