• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RADIANT COLECTION THEME FOR EVO 3D GSM SENSE 3.0 Update 30/11/2011

daithieugia

Úi, sao em install cái theme này theo kiểu zip file trong Recovery mode thì nó cứ khởi động lại hoài vậy?Em xài rom Leedroid 3D.

kimazure

Mình thử với sense 3.5 rồi nhưng khoảng cách nghe beat không quá lớn nên mình đã về 3.0 ổn định hơn nhiều .Trên bản sense 3.5 vẫn còn lỗi chưa hoàn thiện
uhm,3.5 vuốt mượt hơn nhưng còn lỗi game 3D

KimUyLong

Bác Ân rảnh thì tham khảo thử xem có thể làm gì với đống theme này không :-?
_ Nhìn đơn giản mà đẹp quá, nhưng hình như nó là của cdma thì phải, down về flash mãi mà không thấy kết quả gì :ar!

kimazure

Bác Ân có thể add LeeDroid Tweak v4 vào theme này được không ạ?cháu flash vào thì nó mất 1 số icon của theme bác:((.cám ơn bác trước!

sexyboyk53c

Member
Bác Ân có thể add LeeDroid Tweak v4 vào theme này được không ạ?cháu flash vào thì nó mất 1 số icon của theme bác:((.cám ơn bác trước!
Vì trong file LeeDroid Tweak v4 đã có sẵn một số file gốc như rosie.apk, systemUI.apk, framework-res.apk,... chứa các icon default, nó sẽ đè vào các icon cũ thôi.
Để không mất các icon , làm hơi tốn công sức một tí.

MatrixH

mình mê mấy cái theme này wa.chừng nào mới up dc cho 3.6 thì đã wa.hic

donhatanh

Híc em cài cái RED THEME. sau khi cài xong màn hình trắng tinh, báo lỗi mãi, không vào được!!! Bác ancola có cách nào khắc phục không ạ. Nhà em bồ kết cái theme đấy quá:((

Híc em cài cái RED THEME. sau khi cài xong màn hình trắng tinh, báo lỗi mãi, không vào được!!! Bác ancola có cách nào khắc phục không ạ. Nhà em bồ kết cái theme đấy quá:((
Các theme này chỉ hỗ trợ Sense 3.0, nếu rom bạn đang dùng có Sense cao hơn thì sẽ không dùng được.