• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Release O2 XDA STEALTH WM6.1 Build 19199 patchs Updated 05 May 08!!!

manh230682

hic hic đã up lại; đã cài thêm bản fix --> khắc phục được speacker on; nhưng lại có hiện tượng mới: khi để chế độ tiết kiệm pin; bảo vệ màn hình; khi máy tắt đền --> stand by --> có cuộc gọi tới; bên gọi vẫn nghe máy đổ chuông; nhưng bên nghe thfi chả thấy máy báo gì cả; máy vẫn im lìm; mở máy lên thì mwosi bắt đầu nhận được cuộc gọi tới --> siêu chuối:(

tritrung

hic hic đã up lại; đã cài thêm bản fix --> khắc phục được speacker on; nhưng lại có hiện tượng mới: khi để chế độ tiết kiệm pin; bảo vệ màn hình; khi máy tắt đền --> stand by --> có cuộc gọi tới; bên gọi vẫn nghe máy đổ chuông; nhưng bên nghe thfi chả thấy máy báo gì cả; máy vẫn im lìm; mở máy lên thì mwosi bắt đầu nhận được cuộc gọi tới --> siêu chuối:(
Em ko bị như bác về cái khoản nhận cuộc gọi. Nhưng em cũng ko bật Speak On lên đc. Chả hỉu sao ko patch đc. Nó ko cho copy đè lên. Hix.

tritrung

Bạn tritrung ơi, sao mình up Rom 6.1 này xong, cài CALL SMS Blocker 2.xx vào máy báo cài không được bác à. Bác giúp mình với
Cảm ơn.
Mình cũng bị thế nè. Chả hỉu sao nữa. Các dòng khác WM6.1 cài ầm ầm. Hix, đang chán đây.

thaibao23

Cảm ơn Bác. MÌnh vẫn xxx thằng CSB bằng name Pham Quang. Ý mình muốn xxx CSB 2.xx nếu để Owner Info. là tên mình. Hè cái này xài ok lém. Chặn không nghe tiếng chuông nào cả. Không biết Magic call 2 của bác chặn có tiếng chuông không. Nếu chặn không nghe tiếng chuông thì quá ok. Bác gởi cho mình 1 bản nhé. Cảm ơn bác trước.

tritrung

Cảm ơn Bác. MÌnh vẫn xxx thằng CSB bằng name Pham Quang. Ý mình muốn xxx CSB 2.xx nếu để Owner Info. là tên mình. Hè cái này xài ok lém. Chặn không nghe tiếng chuông nào cả. Không biết Magic call 2 của bác chặn có tiếng chuông không. Nếu chặn không nghe tiếng chuông thì quá ok. Bác gởi cho mình 1 bản nhé. Cảm ơn bác trước.
PM cho bác rồi đó. Chúc vui. :D

hongky80

Tình hình là Con stealth của em up rom này xong chẳng thấy wifi gì cả ai fix được thì chỉ giúp em với ! Cho em xin cái Fix wifi được ko vậy! Thanks các bạn rất nhiều

tritrung

Tình hình là Con stealth của em up rom này xong chẳng thấy wifi gì cả ai fix được thì chỉ giúp em với ! Cho em xin cái Fix wifi được ko vậy! Thanks các bạn rất nhiều
Có wifi mà bạn. Bạn vào Start / Settings / Connections / chọc vào Wifi đó. Hoặc vào Wireless Manager.

hongky80

Em đã vào setting chọc vào Wifi nhưng chỉ thấy màn hình báo như thế này các bác ah
Wifi Status : Status: Wi-fi Off ( Chẳng biết chọc vào đâu để on nữa hix)

Còn vào Wireless Manager. thì chẳng thấy Wi Fi đâu mà chọc chỉ có 3 Dòng :
- All
- Off
- Phone
Hết tất cả là như vậy em vào cài thế nào cũng ko thấy WiFi đâu cả!

zerocool000

Bluetooth bản này sao máy em không hiện khoản mục (BEAM) lên trong phần "connection" hở các bác (giống như WM5) ? vì vậy chỉ gửi bluetooth chứ không nhận được bluetooth từ thiết bị khác. Bác nào biết chỉ dùm.Cảm ơn !

johanvie

Em đã vào setting chọc vào Wifi nhưng chỉ thấy màn hình báo như thế này các bác ah
Wifi Status : Status: Wi-fi Off ( Chẳng biết chọc vào đâu để on nữa hix)

Còn vào Wireless Manager. thì chẳng thấy Wi Fi đâu mà chọc chỉ có 3 Dòng :
- All
- Off
- Phone
Hết tất cả là như vậy em vào cài thế nào cũng ko thấy WiFi đâu cả!

HardReset lại là thấy wifi ngay!

F

Fuck

Guest
các bác ơi link down ROM die rồi ! em down = IDm nó cứ chạy tới 99% là đứng...thử đi thử lại cả ngày vẫn không được ! mong các bác cho em cái link mới . Thanks !

F

Fuck

Guest
cho tớ hỏi, mấy cái fix lỗi là down về rồi cài vô O2 hay sao vậy ? Hay là ROM này đã fix sẵn những lỗi mà bạn kể bên trên rồi ?

johanvie

Do cái IMD của bạn bị lỗi thôi, cài lại bằng một ver mới hơn hoặc chường trình down khác là hết, link vẫn hoạt động tốt, còn bạn down hết về rồi chạy mấy cái file fix đó!