• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM B&B 5.0 WM6.1 PRO WWE CHO HTC Artemis

Status
Không mở trả lời sau này.

commandos_na

em cũng vừa mới up ROM mới lên, nói chung là rất thích, nhưng bị một lỗi là sau khi up ROM mới lên, connect với PC wa ActiveSync nhưng khoảng 5s sau là tự động bị ngắt connect, mặc dù trên PPC vẫn báo là đang connect với PC, hổng hiểu bị lỗi j nữa, hic..hic... mong các bác giúp em với.... hic...hic... :((

salemgtvt84

Minh up Rom này cũng đc 1 thời gian nhưng ko thấy lỗi này, bác thử xem lại jac cắm hoặc khởi động lại máy xem sao....

phuhama

Mình cũng bị lỗi ActivSyn tự động ngắt này chỉ với con Htc của mình nhưng không hiểu tại sao. Khắc phục tạm thời :
.Uninstall/reinstall phần mềm ActivSyn
.Chịu khó reboot PC & PPC và mở ActivSyn trên cả PC & PPC cho mỗi lần kết nối với PC.
To binhminhmuon: Sau khi thoát (X) AudioManager đang nghe nhạc của các ROM trước PPC mình tự động chuyển sang chơi nhạc trên Launch Media Player trên "Today". Và cả sau khi tắt màn hình để chuyển sang chế độ tiết kiệm năng lượng thì vẫn nghe được nhạc vad radio. Bây giờ thì không như thế nũa rồi :(

hoangdai

Ủa sao không thấy cái link download đâu nhỉ (đã click Thanks rồi mà) :-? Lâu rồi mới quay lại diễn đàn thấy có ROM mới hí hửng định down về mà chẳng thấy link đâu :-j

salemgtvt84

Ủa sao không thấy cái link download đâu nhỉ (đã click Thanks rồi mà) :-? Lâu rồi mới quay lại diễn đàn thấy có ROM mới hí hửng định down về mà chẳng thấy link đâu :-j
Chắc là bác chưa F5 lại, ko thì bác vào đây down về nhá...chúc bác vui với bản Rom rất tốt nè của bác Tomcodon :p
[HIDE="Download here"]http://www.4shared.com/file/39060773/16aae41d/Black_blue_v50_with_cube.html[/HIDE]

cuong77

các pro cho mình hỏi con P3300 của mình up lên rom WM6.1 tự nhiên mất nguồn, khởi động lúc được lúc ko, test lên màn hình rồi tắt, đã thay thử pin khác vào cũng bị, trước bị lỗi tự động nghe loa ngoài (speakphone), nên up Rom mới, bây giờ nguồn cứ bị chập chờn, đau đầu quá, đã up thử gần 5 lần 5 Rom khác nhau cũng bị tình trạng như vậy, bạn nào ở Đà nẵng giúp mình được ko? thank...thank....thank.

anhvy1974

Cho tôi hỏi phần mềm giải phóng bộ nhớ cho WM6 mới nhất và hiệu quả nhất là phần mềm nào và có thể download ở đâu.

Cám ơn

hanhpn

Trong ngay bản ROM đã có Roxio rồi mà? Bạn vào trong Program là có sẵn. Ngoài ra bạn nên dùng thêm Memmaid nữa để dọn rác nhé.

tmn

Cho tôi hỏi phần mềm giải phóng bộ nhớ cho WM6 mới nhất và hiệu quả nhất là phần mềm nào và có thể download ở đâu.

Cám ơn

Bạn xài cái file này nhé, sau khi lướt web nó giải phóng hết cache, temp....

hoangdai

Ơ hình như chức năng SMS/MMS ko đc tích hợp trong bản ROM này thì phải. Mình tìm mãi mà chẳng thấy đâu, dùng máy khác nhắn tin vào cũng không nhận được là thế nào nhỉ :-??
Ai biết chỉ giùm với. Thanks!

thuychip

Mong chờ bản ROM mới

Tết qua lâu rồi, hình như bác TOM bận thi cử hay sao ấy. Hay là bác chuyển sang nghiên cứu Iphone rồi mà chẳng thấy có thêm bản chính thức WM6.1 Pro WWE nhỉ
:(:)((

tannguyen

em cũng mong WM 6.1 Pro của bác Tom nữa. em xin góp ý kiến : bác Tom thiết kế thêm nhiều them nữa nha.thanks

salemgtvt84

E có kiến nghị là nếu đc thì trong bản Rom sắp tới, bác Tom kết hợp lun bộ RKB 5.0 Việt hóa của bác Hanoiwap với cả phần Phù Đổng Today của bác Nncuong nhá, nó đều free và rất hay...Một vài ý kiến nho nhỏ, góp ý với bác Tom...Cùng mọi người chờ bản Rom mới của bác...

Status
Không mở trả lời sau này.