• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sắp xếp lại giao diện menu

genius111

bạn à,mình dùng E72 đã làm đúng tất cả các bước nhưng khi khởi động lại máy mình không vào được menu bên trong nữa,mình đã làm đi làm lại nhiều lần rồi mà không được.có phải e72 không làm được không hả bạn?

Trunghuy90

bạn à,mình dùng E72 đã làm đúng tất cả các bước nhưng khi khởi động lại máy mình không vào được menu bên trong nữa,mình đã làm đi làm lại nhiều lần rồi mà không được.có phải e72 không làm được không hả bạn?

hình như cái pm này gây khó dễ cho dòng fp2 ae m rùi.
Máy e cũng thế làm đầy đủ cũng có đc đâu.
Test trên 6720c!
Thank!

khibacana

Mình test trên 6120c bình thường mà. Bài này mình thấy hay nên copy qua thôi. Mình cũng hok biết giải đáp thắc nữa. Sr mấy bạn nhìu

Trunghuy90

Mình test trên 6120c bình thường mà. Bài này mình thấy hay nên copy qua thôi. Mình cũng hok biết giải đáp thắc nữa. Sr mấy bạn nhìu

k có gì đâu bác,e đã nghiên cứu và kết quả là hầu hết dòng fp2 đều k đc cả.
Bác nên edit lại bài viết nhé!
Tức là thêm phần(ứng dụng này chạy trên python)nhé.
Bác k cần up mà chỉ hd và thêm link cũng đc,để ae k phải thắc mắc nhiều nhé?
Thank bác đã chia sẻ!

genius111

mình đã thử cái này trên E71 và E63 đều ngon lành,nhưng đến con E72 này thì mãi mãi vẫn chưa được,không hiểu tại sao nữa.bạn nào co E72 test thử em nhé

heaven3tt

Da format n95-1 v35 da cai python moj .nhung vao dc caj nay .lam the nao de chon hamg voj cot.vao Option chon phan dau tien de djen hang Voj cot . Tan tieng anh cha hju j.ma chon no bao exit menu ( exit ra thj co phaj lam laj ko).rom patcher da auto ,da bo dau read - only o thu muc 10207254 o C/private.reset .van thja ( mobile)

Chỉnh sửa cuối:

heomoi164

Làm theo tất cả các bước như trên. Nếu bạn nào ko muốn restart máy thì chỉnh Change Menu View sang List rồi chuyển lại Grid là được rồi. Mình đã làm thành công trên E72 đã hack. Goodluck!

heaven3tt

Làm theo tất cả các bước như trên. Nếu bạn nào ko muốn restart máy thì chỉnh Change Menu View sang List rồi chuyển lại Grid là được rồi. Mình đã làm thành công trên E72 đã hack. Goodluck!

Tôi lạy ông vưa tôi ngồi ấn nát cả bàn mím dt ra.post lên gíup ông bên ứng dụng chung.cuối cùng thấy dòng chữ đã làm đc rồi cua ô ngay bên trên .cảm thấy hơi thừa

heomoi164

Fuck... nhà giời ơi ông mày ngồi ngoài xem các chú thế nào thôi. Những trò này anh mày làm từ khi có máy cơ. Chú ở VN nên chắc update muộn rồi. Lạy hồn ... hồn bay đi cho con nhờ

heaven3tt

Fuck... nhà giời ơi ông mày ngồi ngoài xem các chú thế nào thôi. Những trò này anh mày làm từ khi có máy cơ. Chú ở VN nên chắc update muộn rồi. Lạy hồn ... hồn bay đi cho con nhờ

Oaj vay thj hoj lam j .chdm gjo qua

khibacana

Tôi lạy ông vưa tôi ngồi ấn nát cả bàn mím dt ra.post lên gíup ông bên ứng dụng chung.cuối cùng thấy dòng chữ đã làm đc rồi cua ô ngay bên trên .cảm thấy hơi thừa
ở nước ngoài sao mất dậy thế nhỉ. nghe nói nc ngoài văn minh lịch sự lắm mà

kongaz2

Minh lam dung nhu huong dan.den buoc "thay đổi
thông số hàng cột trong menu" thi no bao gi y?khoi dong lai thi thay chang co gi thay doi ca.ke ca lam theo "chỉnh Change
Menu View sang List rồi chuyển
lại Grid là được rồi" cung khong dc.

heomoi164

Đã chạy RomPatcher chưa? Phải chạy rồi chỉnh Change Menu View sang List rồi chuyển lại Grid nhé