• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Settingbar v2.0.1 Retail by stasnvkz Việt Hóa bởi Johny

YinYang

Active Member
DzSoftware SettingBar v2.00(1) S60v5 Retail by StasNVKZ Việt Hóa bởi Johny

Cảm ơn pro JohnyNguyen đã giúp mình Vh pm này =D>

Ứng dụng cho phép bạn có thêm thanh Cài Đặt nhanh mang phong cách Symbian Belle cực đẹp :D
Bạn chỉ cần trượt từ trên xuống hoặc Từ dưới lên để hiển thị Setting bar :D

Phiên bản này chỉ dành cho S60v5!

Ứng dụng pro này cho phép bạn :
  1. Thay đổi độ sáng hiển thị
  2. Bật/Tắt Blueooth cực nhanh
  3. Chuyển đổi các chế độ sóng GSM
  4. Quản lý trình phát nhạc
  5. Khởi động các ứng dụng ưa thích =D>
  6. Và nhiều hơn thế nữa,mời ace cùng khám phá thêm :D

Lưu ý nho nhỏ : Đừng quên kích họat lại cảm biến ánh sáng trước khi xóa app

DOWNLOAD HERE

Lưu ý : Xóa bản cũ EN trong máy trước khi cài bản VH này vào tránh bị lỗi !!!

Chỉnh sửa cuối:

kaothenhi

mở hàng bản VH của bác. Nghe boy nói phần mềm này sẽ rất hot. Phải thử mới được :D

kaothenhi

lạ nhỉ,e dùng Omn dow ầm ầm,file nhẹ nên k tốn kém lắm.
P/s: nhìn như thanh nontification. Thêm phần mềm này vào nữa cảm giác máy mình ít đơn điệu hơn.
Tks bác nhiều!

tranlaptoan

lạ nhỉ,e dùng Omn dow ầm ầm,file nhẹ nên k tốn kém lắm.
P/s: nhìn như thanh nontification. Thêm phần mềm này vào nữa cảm giác máy mình ít đơn điệu hơn.
Tks bác nhiều!
Omn cái này là gì thế. :(
Opera mini chăng. Có down được đâu nhỉ ???

wimax16vnn

sao thanh trượt fía trên ko có tác dụng nhỉ ? cái đó là điều chỉnh độ sáng màn hình đúng ko , như cái dzlightbar

ace_hp7

Active Member
sao thanh trượt fía trên ko có tác dụng nhỉ ? cái đó là điều chỉnh độ sáng màn hình đúng ko , như cái dzlightbar
hình như cái bar điều chỉnh độ sáng chỉ dùng cho dt có cảm biến ánh sáng như 5800,con 5530 của e k dùng đc

kaothenhi

Omn cái này là gì thế. :(
Opera mini chăng. Có down được đâu nhỉ ???
Vâng thì là Operamini đó, tối qua không có pc nên phải vào bằng dt, gõ bàn phím ảo nản quá nên phải viết tắt vây :D
máy e chỉnh độ sáng đc ngon :), kéo kịch về bên trái màn hình tối lại như kiểu để mod lim dim ý

JohnyNguyen

Vâng thì là Operamini đó, tối qua không có pc nên phải vào bằng dt, gõ bàn phím ảo nản quá nên phải viết tắt vây :D

máy e chỉnh độ sáng đc ngon :), kéo kịch về bên trái màn hình tối lại như kiểu để mod lim dim ý
=.= Máy tớ 5530 cũng bó tay,kéo ko có tác dụng >"< máy ko hỗ trợ cảm biến ánh sáng :mad:)
Ae có để ý cái icon để chọt bật tắt sóng gsm còn hiển thị được cả số vạch sóng lúc đó ko :)) Nhìn chuyên nghiệp vãi :ar!

kaothenhi

=.= Máy tớ 5530 cũng bó tay,kéo ko có tác dụng >"< máy ko hỗ trợ cảm biến ánh sáng :mad:)
Ae có để ý cái icon để chọt bật tắt sóng gsm còn hiển thị được cả số vạch sóng lúc đó ko :)) Nhìn chuyên nghiệp vãi :ar!
quả pin hiển thị phần trăm cũng được đấy chứ ak.
Em thay đổi mấy cái trong setting tự nhiên phần mềm lại không hoạt động, không biết là vì sao? Gạt gạt mãi chả thấy nó lòi ra, tưởng đơ máy restart mà cũng không dc.

JohnyNguyen

quả pin hiển thị phần trăm cũng được đấy chứ ak.
Em thay đổi mấy cái trong setting tự nhiên phần mềm lại không hoạt động, không biết là vì sao? Gạt gạt mãi chả thấy nó lòi ra, tưởng đơ máy restart mà cũng không dc.

Do cậu chọt vào set thanh bar hiện ở phía dưới đó mà :)) Thử kéo từ dưới cùng lên là okê nhé ;)

nikoabe

Có thẻ cài kéo từ dưới lên hoặc từ trên xuống đều được cả mà, tối qua mới vọc, app hót quá, thanks xờ bác Johny

jack_hunter97

Sao kéo mà nó ko lên kéo hoài luôn , nhớ bản cũ xài được cảm biến áng sáng mà

SunshineVietNam

Với nhữg máy ko có cảm biến ánh sáng như 5530 vẫn có thể chỉnh dc độ ság hs khi vuốt qua vuốt lại như cái lightbar mà. Vào setting của soft này, off cái light sensor đi là dc :|