• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Settingbar v2.0.1 Retail by stasnvkz Việt Hóa bởi Johny

AyTeeZ

Mình đã test lại cả link. download về rồi cài lại nhưng vẫn xài bt mà. Như mặc định thì vuốt nhẹ từ trên xuống là có liên, dưới kéo lên thì cần tích vào trong phần cài đặt. App này k hoạt động trong những app quản lí ứng dựng như N-Desk hay SPB Mobile Shell đâu.
bạn vào setting bar-cài đặt-nơi ứng dụng cho phép hoạt động-chõn tât cả là ok.mình đang dùng rất bình thường

tc89

sao thanh trượt fía trên ko có tác dụng nhỉ ? cái đó là điều chỉnh độ sáng màn hình đúng ko , như cái dzlightbar
Pro vào cài đặt bỏ dấu tích ở cảm biến sáng là sử dụng thanh trượt bình thường.

YinYang

Active Member
bạn vào setting bar-cài đặt-nơi ứng dụng cho phép hoạt động-chõn tât cả là ok.mình đang dùng rất bình thường
Tại mình flash nhiều nên ít dùng. thật sơ xuất quá :p

pchoan

mình cài vào thì trong menu vuốt bt nhưng mà ngoài màn hình chủ thì lag mãi mới hiện lên.máy mình 5230 cfw05 của thanhtunght.sao lại thế nhỉ hay la xung đột với gotomenu nhỉ?