• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Settingbar v2.0.1 Retail by stasnvkz Việt Hóa bởi Johny

wimax16vnn

Để dùng dc Thanh trượt fía trên điều khiển độ sáng màn hình như Dzlightbar thì các bạn fải vào phần cài đặt của nó , tắt cái cảm biến ánh sáng đi là OK

Dragon459

Manager
Để dùng dc Thanh trượt fía trên điều khiển độ sáng màn hình như Dzlightbar thì các bạn fải vào phần cài đặt của nó , tắt cái cảm biến ánh sáng đi là OK
sao tớ dùng vẫn được mà k cần tắt nhỉ?:|

kaothenhi

cái ày mà chỉnh đc 5 app ưa thik nữa thì good:D

Chỉnh được bình thường mà bạn ơi. bạn vào phần cài đặt sau đó kéo xuống tận dưới cùng ở đó có list 5 app ưu thích bạn chọn vào cái nào muốn thay là OK

top10ten

Không hiểu sao máy mình cài vào thì chạy bình thường . Nhưng khi vào phần cài đặt thanh ưa thích của phần mềm . Thì chỉ cài đc 1 kái mặc định của phần mềm . Nếu thay đổi hết thì khi ẩn phần mềm đi . Mình kéo mãi ko ra đc. Mình đang dùng nokia c5_03 . Ko biết có ai bị giống mình ko ?

atrau

Không hiểu sao máy mình cài vào thì chạy bình thường . Nhưng khi vào phần cài đặt thanh ưa thích của phần mềm . Thì chỉ cài đc 1 kái mặc định của phần mềm . Nếu thay đổi hết thì khi ẩn phần mềm đi . Mình kéo mãi ko ra đc. Mình đang dùng nokia c5_03 . Ko biết có ai bị giống mình ko ?

khởi động lại máy là được

jesse2

mình cài vào cho x6 của mình cũng không dùng được, ai chỉ hộ mình với, thank!

phucthu456

Có ai giống em ko, giúp em cái. Số là lúc em cài cái này mà dùng chung với những hiệu ứng nặng 1 chút là bị đơ, lúc kéo nó ra mà ấn vô biểu tượng nào là bị đơ máy liền. có ai giúp em ko, cái này hữu dụng nhưng em cũng thích những hiệu ứng đó

nghia_kn

hình như phần mềm này ko dùng đc cho i8190 em cài vô thấy báo ko được !....

top10ten

khởi động lại máy là được
mình đã khởi động lại nhiều lần mà vẫn ko đc . Bác ddt243 mod lại xem phần cài đặt 5 app ưa thích xem có vấn đề gì hộ e kái nhé . Thanks bác phát nữa

Chỉnh sửa cuối: