• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Settingbar v2.0.1 Retail by stasnvkz Việt Hóa bởi Johny

JohnyNguyen

có bản 2.0.2 rùi, pác Johny làm luôn để :))
Bản v2.02 Retail by POPDA đó chỉ dành cho S^3 thôi :p Cài vào v5 nhìn cái icon cho vui rồi lại xóa :))

There are currently 4 users browsing this thread. (3 members and 1 guests)
Tớ,Shentran,còn ai nữa chuyên đi du kích vậy =))

jesse2

mình cài rồi nhưng thỉnh thoảng vẫn bị lỗi, phai gỡ ra cài lại mới được. có ai bị như mình không?

Tuanhlc2

minh dung 5233 ban cfw 04 cua thanh tung. Cai dc bat ung bung len bat dc. Con khoan? An? Va trai nghiem thi chua thay dau. Ko xai dc chan'

Lưu ý Viết Tiếng Việt Có Dấu nhé bạn !

Last edited by a moderator:

YinYang

Active Member
minh dung 5233 ban cfw 04 cua thanh tung. Cai dc bat ung bung len bat dc. Con khoan? An? Va trai nghiem thi chua thay dau. Ko xai dc chan'

Lưu ý Viết Tiếng Việt Có Dấu nhé bạn !
Mình cũng xài CFW của ThanhTungHT nè. 5800 nhé. app vẫn chạy ầm ầm :D

Cái này chạy ẩn nó có tốn bin hông ta?
Ứng dụng k nặng nên hao k đáng kể đâu bạn :D

JohnyNguyen

sao mình vẫn không cài được nhỉ , cần cài đặt bộ chuẩn trước :-ss
Bó tay,cái mà cậu đang cài là Patch Skin cho SettingBar của BoyOnline làm nên mới vậy :-w Bạn down bản trên #1 của topic này xem còn lỗi gì ko :-< Hix

vandoanqc

Cái này hay nhưng mình cài vô bật hiệu ứng là đơ máy luôn, mình xài N97 CFW15 của Ntv_79.

saccerwin

bác chủ thớt ơi cho em hỏi tí em cài SettingBar rùi zô chạy rùi nhưng chả thấy gì hết ko có thanh cài đặt nhanh,,,huhuhuhu

JohnyNguyen

bác chủ thớt ơi cho em hỏi tí em cài SettingBar rùi zô chạy rùi nhưng chả thấy gì hết ko có thanh cài đặt nhanh,,,huhuhuhu
Thiết lập nơi cho phép ứng dụng hoạt động đi bạn,tích chọn hết rồi ra ngoài vuốt từ trên cao nhất xuống và tận hưởng 8-}
Cái này hay nhưng mình cài vô bật hiệu ứng là đơ máy luôn, mình xài N97 CFW15 của Ntv_79.
Tuỳ bạn lựa chọn thôi ;) Mình bật hiệu ứng vẫn dùng bình thường ;)

thephuong001

Nơi hoạt độnh mình đã tíc hết rồi nhưng ra hs vẫn chả thấy gì.kéo mãi cũng kô thấy.mà xoá app cũng kô đc

Mr_Kjrby

Bác nào cho em xin cái video với. Cài cả bản Eng bản Vi kích hoạt hết lên rồi mà vuốt trên xuống dưới lên trái sang phải sang mà chả thấy gì +_+

YinYang

Active Member
Bác nào cho em xin cái video với. Cài cả bản Eng bản Vi kích hoạt hết lên rồi mà vuốt trên xuống dưới lên trái sang phải sang mà chả thấy gì +_+
Mình đã test lại cả link. download về rồi cài lại nhưng vẫn xài bt mà. Như mặc định thì vuốt nhẹ từ trên xuống là có liên, dưới kéo lên thì cần tích vào trong phần cài đặt. App này k hoạt động trong những app quản lí ứng dựng như N-Desk hay SPB Mobile Shell đâu.

Mr_Kjrby

Hix. Cũng được 1 ít rồi . Mình vuốt mãi từ dưới thì nó lên còn trên xuống thì không thấy gì +_+

Dragon459

Manager
Mình đã test lại cả link. download về rồi cài lại nhưng vẫn xài bt mà. Như mặc định thì vuốt nhẹ từ trên xuống là có liên, dưới kéo lên thì cần tích vào trong phần cài đặt. App này k hoạt động trong những app quản lí ứng dựng như N-Desk hay SPB Mobile Shell đâu.
nếu k nhầm thì có nhìn thấy ảnh boy show hàng thằng này trên spb mà :-?
hay mình nhìn lộn nhỉ X_X

jesse2

mình dùng được vài lần thì vuốt lại không ra nữa, cài lại thi được, nhưng mấy lần như vậy rồi, có ai bị như mình kô?