• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepMusic- Để điệu nhạc đi vào giấc ngủ (cập nhật trang 10)

NhuDanh

minh sai N73 ME , sao ko cai duoc vay ban oi !!! Chi cho minh voi !!! Co can sign hay gi nua k???

angelpooh

mình cài ngon mà, bạn nhớ là phải cài Python và appswitch vào bộ nhớ máy rồi mới cài sleepmusic vào nhé, trong topic bạn giot_tinh_cay_dang đã post 2 cái đó rồi đấy :-?

Zenki

Super V.I.P
Em cũng đang xài bản 1.44 mà có dùng được đâu.

Hic, sao kì vậy nhỉ :-??

Nhắc lại thế này nhé. Các bác cài Python 1.44 xong, cài đến appswitch rồi sau đó mới cài cái Sleepmusic vào. Mình test 10 máy chạy hết cả 10 mà sao các bác cài vào không chạy được là sao ??

Em cũng đang xài bản 1.44 mà có dùng được đâu.

Cài python 1.44 và appswitch và phone memory rồi cài sleepmusic.

Cách 2: cài python 1.44 và cài megapymodule 1.5.1 vào bộ nhớ máy rồi cài sleepmusic.

Khuyên bạn nên làm theo cách 2 vì cài cái mega đó rất tiện dụng cho nhiều phần mềm khác nếu như bạn dùng 9.2 có acclerometer tuy nhiên cài nó cũng hơi khó vì gặp lỗi update. nếu gặp lỗi đó thì bạn đọc lại topic bàn về cách cài nó trong diễn đàn nhé:)

binhseu

Em đã cài cả 3 thứ nói trên rùi. Còn vấn đề là ko biết đã đúng thứ tự chua thôi !

Hình như N81 ko được hỗ trở cái acclerometer thì phải ? Tại vì nhiều thứ dnahf cho cái này em nhét vô máy cài đều ko có kết quả?

Last edited by a moderator:
Em đã cài cả 3 thứ nói trên rùi. Còn vấn đề là ko biết đã đúng thứ tự chua thôi !

Hình như N81 ko được hỗ trở cái acclerometer thì phải ? Tại vì nhiều thứ dnahf cho cái này em nhét vô máy cài đều ko có kết quả?

Không nhất thiết phải đúng thự tự nhưng phải cài đủ python, thêm python scriptshell cho chắc chắn và cả appswitch vào bộ nhớ máy, bây giờ bạn gỡ hết python và appswitch, sleepmusic ra cài lại xem.

binhseu

ok, để em thử xem sao..............................................

Thử mà ko thanks là ko được đâu;;)

Last edited by a moderator:

binhseu

Yeah ! Ok rồi, tại lúc trc em cài vào ổ bộ nhớ flash nên ko được. Gỡ ra cài lại vào bộ nhớ máy chạy ổn rồi, fm này hữu dụng thật. Thanks nhiệt tình luôn...

À cho em hỏi N81 có hỗ trợ acclerometer ko ạ ????

Zenki

Super V.I.P
Yeah ! Ok rồi, tại lúc trc em cài vào ổ bộ nhớ flash nên ko được. Gỡ ra cài lại vào bộ nhớ máy chạy ổn rồi, fm này hữu dụng thật. Thanks nhiệt tình luôn...

À cho em hỏi N81 có hỗ trợ acclerometer ko ạ ????

Chỉ N95 với N82 mới hỗ trợ Acclerometer thôi bạn :)

Sleep Music v1.00 S60v3 [Updated 2008.11.19]

Bản chính thức V1.0 update:)
Change Log: - Có thêm chức năng tắt máy sau khi tắt music player tùy chọn
-Tắt Nokia internet Radio tùy chọn:)

handsomedn

Dùng LCG- JugeBox tha hồ hẹn giờ tắt nhạc mà ứng dụng này lại nghe nhạc hay nữa.
Thanks

lamnt0702

LCG juke box trên S60v3 chưa bao giờ nghe hay hơn phần mềm mặc định của máy:)

Vậy bác bảo có soft nào nghe nhạc hay hơn được music player mặc định của máy ko?em nghe thấy bảo có soft TTPoD cũng khá ok,liệu có hơn đc music player mặc định của máy ko bác? :D

Vậy bác bảo có soft nào nghe nhạc hay hơn được music player mặc định của máy ko?em nghe thấy bảo có soft TTPoD cũng khá ok,liệu có hơn đc music player mặc định của máy ko bác? :D

Hiện giờ mình thấy chỉ có mysound beta3 là có chất lượng ngang với music player của máy, cái TTPOD kia thì kém cả về giao diện, âm thanh cũng chỉ dừng ở mức nghe tạm:)

Nói chung hay hay ko là do cảm nhận mỗi người khác nhau:) Có thể bạn thấy hay:D

lamnt0702

mình chưa thử cái MySoundBeta3 [thực ra là đang chờ bản full :p] nên cũng chưa biết thế nào,nhưng thực sự mình thấy cái LCG Juke Box chất lượng âm thanh ko ổn lắm,nghe bằng tai nghe còn tạm chấp nhận chứ nghe băng loa ngoài thì ẹ lắm bạn ạ,mà giao diện cũng chưa phải đẹp,mình thấy ko bằng 1 nửa của MySoundBeta3 :-??

nganha1972

Nói thiệt chứ mình đã cài đặt trên N 5700 xong, nhưng sử dụng không được như mong muốn, chỉ tắt máy được thôi chứ chưa bao giờ tắt được music player của máy cả, các bạn có đồng ý với mình không? thanks!!