• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepMusic- Để điệu nhạc đi vào giấc ngủ (cập nhật trang 10)

i_love_baby387

ko anh à ! trc' đây em có cài 1 lần rồi...cài . nó tắt đc muk . nhưng sau này..4mat rùi, nâng cấp ver lên...nên...ko thấy tắt đc nữa...còn cài cái IPPO j j` đó thì nó đóng đc .

Chương trình này còn nhiều lỗi lắm. Thú thật từ trước đến giờ mình chưa bao h tắt dc musicplayer mặc định của phone bằng nó cả

Posted via Mobile Device

longntt105

vậy bạn share all cái ver của py với cái ct mà bạn đang sài ok để mọi người dùng xem

vậy bạn share all cái ver của py với cái ct mà bạn đang sài ok để mọi người dùng xem

Máy đã bán.... Nếu 1208 dùng đc tui share ngay.

Chủ yếu là khâu cài cácplugin nằm trong megapy, cái nào cài riêng, cái nào để trong mega thôi... Ko nhớ gì về sym hết:D

longntt105

chán thật dù cài thế nào...cũng chẳng tắt đc nhạc ,đã sài mấy soft khác cũng thế T_T

MinhThang

Manager
Bản 2.0 mới nhất cập nhật hỗ trợ 9.3 giao diện rất đẹp test Ok trên N82:

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
đã test trên n95-8g : not work T_T

Cài Python đầy đủ chưa, tất cả lên bộ nhớ máy, bản này mình test thành công, còn bản của GTCD không chạy được. Để pm hoạt động không chọn thời gian nhỏ hơn 15 phút.

longntt105

anh Thắng share dùm em bộ py anh đang dùng đi ..em caì tùm lum bộ ....bây h mấy hết oài ....

hugdajkaz

Ối zời ơi máy em chạy dc PM này rồi, hjx vui quá, mất cả buổi tối mày mò, e cài bản 1.06 và python vào hết thẻ nhớ vẫn chạy ok nhá :) hehe, đúg h máy im re lun :) lúc đầu cài bản 2.0 thì ko dc :|

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Ối zời ơi máy em chạy dc PM này rồi, hjx vui quá, e cài bản 1.06 và python vào hết thẻ nhớ vẫn chạy ok nhá :) hehe, đúg h máy im re lun :) lúc đầu cài bản 2.0 thì ko dc :|

Ặc mình dùng được vài lần thì hết dùng được luôn, tới giờ nó nhảy ra còn bỏ lại Music chạy tới hết Pin luôn.:-?

hugdajkaz

Ko biết tại làm sao mà cài pm này vô bị đụng mấy pm #( nGirl và pyuninstaller) , h ko biết làm thế nào nữa :( :( dc cái nọ mất cái kia :|