• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepMusic- Để điệu nhạc đi vào giấc ngủ (cập nhật trang 10)

nhanotc

Chạy thì bình thường, Nhưng mà cái chán là ở chỗ khi hết thời gian hẹn giờ nó tắt cả máy lun. Chán. Kể mà nó chỉ out mình nhạc ra thôi thì đẹp ( cái này nếu nghe nhạc buổi đêm thì sáng mai không dùng đc báo thức )

tuan2710

máy mình hẹn giờ tắt nó chỉ tắt mỗi nhạc thôi mà,ngon lành và tiện lợi lắm :D.Chắc tại bạn cài đặt bên trong chưa đúng nó thế Options=>Module=>keypress or appswitch ,cái Switch Off Device=>Disable

naul1497

Mình cài xong, set timer, đến thời điểm đúng lý phải tắt chương trình nghe nhạc thì nó không tắt mà lại tắt chương trình Sleepmusic :D, cài đặt và set đúng như hướng dẫn, ai biết chỉ dùm, thanks. Mình xài N78

mylove12345

cho em hỏi liệu bác nào có thể ghép phần mềm TỰ ĐỘNG TẮT ỨNG DỤNG của bác minhthang với SleepMusic của bác giọt_tinh_cay_dang để tạo thành phần mềm vừa tự động mở vừa tự tắt được không nhỉ ?:-??

MinhThang

Manager
cho em hỏi liệu bác nào có thể ghép phần mềm TỰ ĐỘNG TẮT ỨNG DỤNG của bác minhthang với SleepMusic của bác giọt_tinh_cay_dang để tạo thành phần mềm vừa tự động mở vừa tự tắt được không nhỉ ?:-??

Ý tưởng của bạn rất hay, bạn hãy chờ nha mình sẽ ghép cho bạn dùng nhé.:))
Tự động tắt mở ứng dụng đã có rồi mà bạn.

j_cage

Member
Ý tưởng của bạn rất hay, bạn hãy chờ nha mình sẽ ghép cho bạn dùng nhé.:))
Tự động tắt mở ứng dụng đã có rồi mà bạn.

có phải đó là chương trình Mobile Task không, chương trình đó có tắt được Music Player đâu?

whatislove89

troi,mọi người oi,mình xin cảnh báo :::mình cảm thấy sa khi cai cai này chat lượng am thanh cua MÚIK Player chán hơn hẳn,minh tưởng tại con N82 cùi của mình,nhung khi nghi nghi tai PM nay,gỡ đi,restart lai,ôi lai dược thương thức âm thanh tuyệt vơi của con N82 cùi.hi vọng day k bị coi la spam(ma minh cung trả hiểu spam la j huhuhu,xin chi giao)

MinhThang

Manager
có phải đó là chương trình Mobile Task không, chương trình đó có tắt được Music Player đâu?

Đúng đó bạn, dùng TTPod hay gì đó cũng được vì mình thấy hiện nay PM nghe nhạc cũng rất hay.

duong1986

cái thằng hẹn jờ tắt nhạc" music player" em cài vào rồi nhưng mở lên ko đc, ai biết chỉ giáo! nhưnh đừng bảo em format máy! ngán nhẫm lắm, thank

MinhThang

Manager
cái thằng hẹn jờ tắt nhạc" music player" em cài vào rồi nhưng mở lên ko đc, ai biết chỉ giáo! nhưnh đừng bảo em format máy! ngán nhẫm lắm, thank

Thì bạn chọn thời gian mở và thời tắt là xong, bạn dùng bản nào vì có tới mấy bản đấy.

speedhack

huynh đài ơi tại sao mình đã cài bản python 1.9.6 (hình như là của Kojiro huynh nhưng ko hiểu sao mỗi khi cài các ứng dụng chạy trên nền python lại hiện ra thông báo |Component Python s60 missing. Continue anyway? như vậy là sao, nếu mình vẫn cài tiếp thì có chạy ko, và khắc phục như thế nào vậy. cảm ơn.

MinhThang

Manager
huynh đài ơi tại sao mình đã cài bản python 1.9.6 (hình như là của Kojiro huynh nhưng ko hiểu sao mỗi khi cài các ứng dụng chạy trên nền python lại hiện ra thông báo |Component Python s60 missing. Continue anyway? như vậy là sao, nếu mình vẫn cài tiếp thì có chạy ko, và khắc phục như thế nào vậy. cảm ơn.

Bạn nên dùng bản 1.45 sẽ thích hợp với đa số các ứng dụng bạn nhé.

longntt105

ko hiểu sao mà cài đủ các ver và các ver của python mà khi đến h nó nhảy vào ct nghe nhạc rồi...để đó à ! ko tắt đc.
Anh Minh Thắng có thể share dùm em cái phiên bản của anh đang dùng và bộ python anh sài đc ko?
share dùm em tí đi anh Thắng ơi !

Chỉnh sửa cuối:

longntt105

ko hiểu sao mà cài đủ các ver và các ver của python mà khi đến h nó nhảy vào ct nghe nhạc rồi...để đó à ! ko tắt đc.
Anh Minh Thắng có thể share dùm em cái phiên bản của anh đang dùng và bộ python anh sài đc ko?
!
anh Thắng ơi ! giúp em tí đi . thank anh !

longntt105

ko anh à ! trc' đây em có cài 1 lần rồi...cài . nó tắt đc muk . nhưng sau này..4mat rùi, nâng cấp ver lên...nên...ko thấy tắt đc nữa...còn cài cái IPPO j j` đó thì nó đóng đc .