• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SleepMusic- Để điệu nhạc đi vào giấc ngủ (cập nhật trang 10)

cuongfpt

mình thì chưa biết là tắt được hay không,nhưng muốn vào lại không được mới khổ chứ

thanhlonely

sao khi mình để máy ở chế độ khóa thì không tài nào tắt được MP thế nhỉ. Chỉ tắt được khi không khóa máy thôi, có bác nào bị như vậy không

MinhThang

Manager
sao khi mình để máy ở chế độ khóa thì không tài nào tắt được MP thế nhỉ. Chỉ tắt được khi không khóa máy thôi, có bác nào bị như vậy không

Khi bạn đã khóa thì không còn tác dụng nữa là đúng rồi,vì đã khóa thì làm sao can thiệp vào các chức năng của máy được nữa. Ai cũng vậy thôi bạn ơi.

thanhlonely

ai bảo bạn là khi khóa là sẽ không can thiệp được vào máy. Cái bug này là do người viết phần mềm này chưa để ý đến vấn đề này thôi, chỉ cần người viết phần mềm để ý đến nó là sẽ khắc phục được ngay.

MinhThang

Manager
ai bảo bạn là khi khóa là sẽ không can thiệp được vào máy. Cái bug này là do người viết phần mềm này chưa để ý đến vấn đề này thôi, chỉ cần người viết phần mềm để ý đến nó là sẽ khắc phục được ngay.

Nói thế thì còn gì để nói, Bạn cứ khóa bàn phím lại xem bạn làm gì được khi chưa mở.

Sleep Music 1.05 update 09/12/08

Có change log duy nhất là hẹn giờ tắt các phần mềm cài thêm vào máy khác ngoài music player, radio:) Cơ bản vẫn giống bản 1.02.

nghong

Sleep Music 1.05 update 09/12/08

Có change log duy nhất là hẹn giờ tắt các phần mềm cài thêm vào máy khác ngoài music player, radio:) Cơ bản vẫn giống bản 1.02.

sao mình cài rồi hện giờ rồi mà nhạc không tắt bạn nào hướng dẫn mình với có hình minh họa cảng tốt :D

sao mình cài rồi hện giờ rồi mà nhạc không tắt bạn nào hướng dẫn mình với có hình minh họa cảng tốt :D
Bạn dùng máy gì thế:-?? Theo các bạn sử dụng rồi nói 5700 không sử dụng được hoặc là phần mềm không hoạt động khi khóa phím.

nghong

Bạn dùng máy gì thế:-?? Theo các bạn sử dụng rồi nói 5700 không sử dụng được hoặc là phần mềm không hoạt động khi khóa phím.
à mình dùng N82 bạn hướng dẫn mính cài với thanks khi tối hen giờ tắt mà tới 2h sáng mà không tắt gần hết pin luôn :D

Chỉnh sửa cuối:
Bản 1.06 trên có thêm chức năng lắc tay chuyển bài nữa nhé, anh Phương edit thêm hộ em, hình như chỉ tiến được thôi.

dolphin

sao mình cài bản 1.60 thì mở ct lên cái nó out ra luôn là sao nhi :( mình dùng n81 8gb

thedat007

sao mình cài SleepMusic vào n82 v.31 (đã hack phone và cài đủ bộ python) nhưng mình test thử, thực sự máy nghe đến hết pin luôn mới tắt. các pác nào giống mình không?