• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v2.20 - PM Khóa/Mở khóa đa giao diện [Cập nhật 24/09/2010]

Status
Không mở trả lời sau này.

dqhieu87

hiện giờ trang đó không cho code nữa bạn dùng tạm bản 1.17 hoặc pm mykeylock link tải ở bài 1 .

huhu, sao xui vậy trời, giờ mới biết mà lại không được, dù sao thì cũng cám ơm bạn nhiều=D>

phamtiendt1982

Minh mò cả ngày mà không sao làm được mã dk(không rành vi tính cho lắm) ai có thể giúp mình ko?
Ime 353422047199590

kienvp

Minh mò cả ngày mà không sao làm được mã dk(không rành vi tính cho lắm) ai có thể giúp mình ko?
Ime 353422047199590

hướng dẫn đây bạn :

Nguyên văn bởi thanh19589
Để mọi người ai cũng có code , vừa ko qui phạm nội qui diễn đàn và đỡ vất vã bạn kienvp thì hãy vào link sau

Đăng ký là thành viên sau đó tải file FoXPDA Encryption Code Generator.rar về . Mục DSPDA User các bạn gõ tên trong diễn đàn của mình vào , mục IMEI thì gõ IMEI của máy đang sử dụng ( *#06# ) -> click vào ô GET MY CODE -> copy đoạn code đó rồi post xin trong diễn đàn chờ người ta reply thôi

langthangtronkiep

kienvp ơi, sao bản 2.20 này mình cài xong ko chạy nhỉ? Bản 2.06 EN chạy bình thường :-? Mình đang dùng FW N97mini cho 5800 của mathanh 8-|

XpressmusicS19

hic.bà con cho mình hỏi có ai gặp trường hợp như mình kô.mình vao diễn đàn dreamtrikes.com và làm theo hướng dẫn của bà con để xin code.minh đã copy đoạn link và post lên diễn đàn xin code.và kết quả là tài khoản của mình bị cấm lun.hic.chẳng hiểu mình đã làm gì nên tội nữa.kô bít có pro nào bị như mình kô nữa.đau lòng quá.

kienvp

hic.bà con cho mình hỏi có ai gặp trường hợp như mình kô.mình vao diễn đàn dreamtrikes.com và làm theo hướng dẫn của bà con để xin code.minh đã copy đoạn link và post lên diễn đàn xin code.và kết quả là tài khoản của mình bị cấm lun.hic.chẳng hiểu mình đã làm gì nên tội nữa.kô bít có pro nào bị như mình kô nữa.đau lòng quá.

bạn post đoạn link gì vậy .đọc kỹ hướng dẫn bài #64 nhé .

XpressmusicS19

bạn post đoạn link gì vậy .đọc kỹ hướng dẫn bài #64 nhé .

mình copy đoạn link trong phần mềm foxPDA làm đúng như hướng dẫn lun nhưng mà kô hiểu sao lại bị vậy nữa.hic.mình post lại nhưng hok bít là có đc kô nữa.chít vì tội "chicken" mà.:((

kienvp

anh oi giup em voi sao em tai ve ma signed ko duoc vay . em xai n8 , giup em voi

bạn phải hack máy mới cài được .nếu ko thì dùng bản tiếng anh nhé .

chú ý viết tiếng việt có dấu nhé .

hellomoto2508

anh ơi cho em xin tí thuốc đi em chịu ko tài nào xin được thuốc ở trang web anh hướng dẫn
i meo của em:354316048124137
thanks anh 1k phát

mabuan

Cái này ở góc trái chỗ cái menu có chữ tàu, có ai bỏ được cái chữ đấy ko? :)

hackpro123

Sao từ lúc mình cài Slide Unlock (1.16) vào xài thấy rất hay (ko cần phải dùng cái cần gạt bên hông. Mình xài X6) nhưng tốn pin kinh khủng. Hồi trc chưa sử dụng PM này thì pin xài được 3 ngày. Nhưng bầy jo` chỉ còn được 1/2 ngày là phải sạc pin, mặc dù rất ít nghe nhạc (ko có làm ji` cả)?

Ko biết mọi người có thấy tốn pin như mình ko? PM rất hay mình ko muốn gỡ ra? Có cách nào khắc phục ko?

Có PM nào tương tự như slide unlock mà ít tốn pin ko vậy?

Thanks các bạn nhiều!

Bạn xem lại có xung đột phần mềm không , trước mình cũng dùng 1.16 VH suốt , đâu đến nỗi tốn pin , cũng được 2 ngày mà mình cũng dùng dt X6 nè , giờ mình dùng bản SlideUnlock 2.20 thương mại lại còn được hơn 2 ngày pin ( khoảng 2 ngày 10h ) với việc vào wifi khoảng 1-2 tiếng , chơi game khoảng 1 tiếng . Một gợi ý khác nếu bạn không muốn dùng slideunlock thì dùng Mykeylock nó cũng nhẹ , cũng dùng cảm biến khóa phím , k cần dùng phím cứng , nhưng mà mình ghét vì thiết lập lôi thôi , k dễ dàng mod skin như thằng SlideUnlock này

kienvp

Bạn xem lại có xung đột phần mềm không , trước mình cũng dùng 1.16 VH suốt , đâu đến nỗi tốn pin , cũng được 2 ngày mà mình cũng dùng dt X6 nè , giờ mình dùng bản SlideUnlock 2.20 thương mại lại còn được hơn 2 ngày pin ( khoảng 2 ngày 10h ) với việc vào wifi khoảng 1-2 tiếng , chơi game khoảng 1 tiếng . Một gợi ý khác nếu bạn không muốn dùng slideunlock thì dùng Mykeylock nó cũng nhẹ , cũng dùng cảm biến khóa phím , k cần dùng phím cứng , nhưng mà mình ghét vì thiết lập lôi thôi , k dễ dàng mod skin như thằng SlideUnlock này

Phiên bản mới của MykeyLock mod skin rất dễ nhé .Mykeylock đa dạng hơn SlideUnlock ở các kiểu khóa và mở khóa .nhưng lại kém hơn SlideUnlock là chưa hỗ trợ mở app ở giao diện mở khóa .

tuan291188

Làm thế nào thay được skin hả anh em? Down về rồi loay hoay mãi mà kô thay được ^ ^!
SlideUnlock v2.20 S60v5 SymbianOS9.4
Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Phần mềm khóa và mở khóa đa giao diện đỉnh nhất cho S60v5 trong thời điểm hiện tại .
Vì là phần mềm quen thuộc rồi mình không giới thiệu nữa .
Phiên bản cập nhật có thêm chức năng gì các bạn hãy tự khám phá thêm .

Chú ý :Bạn nào đã xin được mã đăng ký của phiên bản cũ có thể dùng để ĐK cho phiên bản này .

Bạn nào chưa có mã ĐK thì vào Đây để xem hướng dẫn cách lấy mã .

Tuyệt đối không xin mã đk trong topic vì trái với quy định của diễn đàn.
Bài nào vi phạm mình sẽ xóa mà không cần thông báo .

Xin trân thành cảm ơn .

Các bạn có thể tải thêm Skin ở Đây

duc143

Sao từ lúc mình cài Slide Unlock (1.16) vào xài thấy rất hay (ko cần phải dùng cái cần gạt bên hông. Mình xài X6) nhưng tốn pin kinh khủng. Hồi trc chưa sử dụng PM này thì pin xài được 3 ngày. Nhưng bầy jo` chỉ còn được 1/2 ngày là phải sạc pin, mặc dù rất ít nghe nhạc (ko có làm ji` cả)?

Ko biết mọi người có thấy tốn pin như mình ko? PM rất hay mình ko muốn gỡ ra? Có cách nào khắc phục ko?

Có PM nào tương tự như slide unlock mà ít tốn pin ko vậy?

Thanks các bạn nhiều!

Mình cũng đang dùng x6 & sài SU 2.20, cả 1.16 rồi, làm gì tốn pin, mình không làm gì mà pin còn hơn 1 tuần liền (chắc nhiều người không tin :D), bạn cài pm tắt hết ứng dụng chạy ẩn đi, giảm độ sáng màn hình, nếu không vào mạng tắt 3G đi...Tắt những chức năng không sử dụng như Bluetooth, ScreenSaver...

Làm thế nào thay được skin hả anh em? Down về rồi loay hoay mãi mà kô thay được ^ ^!

Vô phần cài đặt/giao diên...phần đầu tiên ấy....kick vào đó chọn

Status
Không mở trả lời sau này.