• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

thaivu

slide2lock xung đột với photo contact pro

Thưa các bác, em đang dùng WM2003SE
Em đã cài 2 sof trên .
Nhưng cái slide2clock lại xung đột với photo contact pro, có cuộc gọi nó chẳng hiển thị ảnh.
Các bác có cách nào xử lý không, giúp em với.
em đang dùng Slide2Unlock1.164-WM2003
và PhotoContactsPro_PPC_v506

longpl

Active Member
Thực ra thì 4.2 hay 4.5 đều được cả! Nhưng tốt nhất là dùng bản mới 4.5 đi Bạn, nó tương thích tốt nhất khi up rom và radio cho WM6. Nhưng nhớ là khi cài bản 4.5 thì máy tính của Bạn phải là Windows XP SP2 và cài sẵn Microsoft.NET Framework nhé thì mới chạy được! Chúc thành công!

Cám ơn bạn đã giúp,do máy tính của tôi bị lổi,đã cài HDH như bạn hướng dẩn.bây giờ tốt rồi.thank:))

hai

Các bác cho em xin cái xxx của PMAAC plugin của pocket music vesion 5 với

lamminhhien

Đã có thera thảo luận riêng cho dòng atom sao bạn không vào đó thảo luận nhỉ :-?:-?:-? bạn RS rồi vào lại là được. Thân!!!!

Cám ơn bác đã nhiệt tình trả lời. Không những SR mà cà HR tình trạng vẫn không thay đổi

tottihuynh

ae nào có soft dùng để nhận các file nhận qua bluetooth mà nó chuyển thẳng vào thẻ nhớ lun ko vậy?

han

cần giúp đỡ

xin chào các bác!
mình đang dùng wm2003se. mình đang cần một phần mềm soạn nhạc như phần mềm encore trên máy tính( hoặc tương tự cũng được). bác nào có hoặc biết ở đâu thì cho mình nhé. mình rất cảm ơn.

Moon_River

Cho em hỏi chút ạ!!!! Làm cách nào để ngăn chặn, không cho máy tự động kết nối GPRS tự động ạ??? Thỉnh thoảng máy em nó cứ tụ connect rồi Receive mail bất hợp pháp:p làm em tốn tiền wa'!!!!!!!!!

dannynguyen

Nhiều phần mềm do octaivoi cung cấp

Hãy vào đây có khá nhiều phần mềm và ROM do octaivoi up lên. Có điều rapid sẽ khó khăn với nhiều người

takaru

S2U2 v0.5​

Update của phần mềm lock màn hình theo phong cách Slide rất nổi tiếng đây
- Thêm Landscape wallpaper

- Thêm tự động power saving cho S2U (ánh sáng màn hình sẽ tự động tắt sau một khoảng thởi gian rỗi )

- Thêm icon cho S2U2

- Thêm Unread XXX notifications và ShowTask option

- Đồ họa đã được cải thiện trên VGA

- Fix một số lỗi với Alarm software
........

CAB files
http://ac.xenpage.eu/S2U2-0.5-WM5.rar
http://www.mediafire.com/?chn2zogw2ml

Chúc vui nhé :D:D
bạn ơi . phần mềm này có dùng được cho WM2003SE không vậy ?

takaru

cách cài *.cab vào thẻ nhớ

tôi dùng WM2003. tôi muốn hỏi có cách nào để cài *.cab vào folder mình mong muốn không ? thường thì máy tự động cài thẳng vào bộ nhớ của máy .

aphodit

Các bác cho em hỏi là tại sao phần mềm pocketmusic 5.0 khi nghe nhạc thì tiếng lúc lớn lục nhỏ vậy . Và âm thanh nó hơi bị rè . Không biết có bác nào bị giống mình không vậy.

O2xdaII

tôi dùng WM2003. tôi muốn hỏi có cách nào để cài *.cab vào folder mình mong muốn không ? thường thì máy tự động cài thẳng vào bộ nhớ của máy .

bạn dùng soft này nhé, đường dẫn theo ý muốn.

ASAP

Các bác cho em hỏi là tại sao phần mềm pocketmusic 5.0 khi nghe nhạc thì tiếng lúc lớn lục nhỏ vậy . Và âm thanh nó hơi bị rè . Không biết có bác nào bị giống mình không vậy.
Mình cũng thấy âm thanh của Pocketmusic không hay bằng Coreplayer.Bạn dùng Coreplayer đi nhé.

billbob

Bác O2xdaII ơi! cho em hỏi CABINSTL[1][1].EXE V 1.04.cab có thể dùng cho WM5 không vậy?

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Cho em hỏi chút ạ!!!! Làm cách nào để ngăn chặn, không cho máy tự động kết nối GPRS tự động ạ??? Thỉnh thoảng máy em nó cứ tụ connect rồi Receive mail bất hợp pháp:p làm em tốn tiền wa'!!!!!!!!!
Đơn giản nhất là bạn xoá password trong phần connection đi, lúc nào chủ động cần kết nối thì nhập lại.
Nếu dùng phần mềm thì tham khảo soft DHR Bandswitch nhé.

cinim

bác nào chỉ dùm em cách search tiếng việt với thằng WM6dialer với a.VD muốn tìm tên HẢI thì nhấn phím 424 vì bình thường mình gõ 424 nó chỉ cho mình tên HAI thôi ko tìm thấy HẢI.Thanks các bác nhièu

Status
Không mở trả lời sau này.