• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

HaChau

Super V.I.P
bác nào chỉ dùm em cách search tiếng việt với thằng WM6dialer với a.VD muốn tìm tên HẢI thì nhấn phím 424 vì bình thường mình gõ 424 nó chỉ cho mình tên HAI thôi ko tìm thấy HẢI.Thanks các bác nhièu
Hiện chưa khắc phục được đâu. Mình dùng Spb Mobile Shell, nó có chức năng Spb Contacts kết hợp với bản Việt hoá của mình thì tìm được tiếng Việt trong danh bạ.

dungdtxd

Phone Guard sẽ giải quyết được hiện tượng như anh nói,
người gọi sẽ không nghe thấy bất cứ một tiếng chuông nào cả chỉ nghe thấy tiếng báo máy bậnt,em đã test rất kỹ,
khi mà chặn các số đặc biệt (số đen không muốn nghe) thì em dùng Phone Guard
khi chặn các số bạn bè mà đang ngủ thì dùng Call Block V1.12 mới nhất.

ưu điểm của Phone Guard là dung lượng nhỏ gọn 157 kb,ct dạng Portable không cần cài đặt,có thể chặn đồng thời cả call và sms theo thời gian,theo từng số gọi đến..
pm đã được gt bên "ứng dụng cập nhật''
Em dùng mục tìm kiếm mãi mà không thấy phần mềm này , chắc là chưa quen vì mới, có bác nào biết link xin chỉ giúp:D

phatlethanh

help soft browser thunderhawk crack

pác nào có phần mềm thunderhawk đã được crack cho mình xin, vì mình đang rất cần phần mềm này, trình duyệt rất hay mà crack ko có! mong các pác help giùm mình up len hay chỉ links down được ko? cám ơn các pác nhiều lém lém

vanhoangvdb

Phần mềm biến PPC thành Scan?

Các bác cho em hỏi là có bác nào có phần mềm biến PPC thành máy Scan chưa?

Em đang rất cần nó!

Em đang rất cần nó!
Chưa nghe phần mềm nào như thế cả, cái này tuỳ thuộc vào phần cứng rồi bạn, công nghện đó hình như chưa có luôn, chỉ có trên P990i với công nghệ nhận dạng name card thôi bạn!

takaru

bạn dùng soft này nhé, đường dẫn theo ý muốn.
bạn có thể hướng dẫn mình cài phần mềm này đươc không ? hay đây là phần mềm để giúp cài những file *. cab khác . mình giải nén rồi copy vào PPC rồi dùng luôn phải không ? thanks

qqonline33

Hiện chưa có chuyên đề riêng cho theme của SBSH Pocket Breeze đâu bạn, do Pocket Breeze không được nhiều người dùng nên post lẫn vào gói skin cho Wisbar.
Theme của Pocket Breeze thì bạn lấy ở đây nhé (cần phải reg nick mới lấy được).

Thân!

Bác ơi. Thế thường thì hay dùng phần mềm nào tương tự thế nhỉ? E muốn có cái giao diện HTC Touch mà ko biết dùng cái j???

tottihuynh

tottihuynh nói:
ae nào có soft dùng để nhận các file nhận qua bluetooth mà nó chuyển thẳng vào thẻ nhớ lun ko vậy?
Của bạn đây
Tập tin đính kèm
Dạng tập tin: rar DrYAR-Bluetooth v1.6 wm5.arm.rar‎ (75.2 KB, 2 lần tải)
Mình bung file rar ko đc vì bị hỏi password, giúp mình với........

(Lần sau nhớ dùng nút Quote cho đúng bạn nhé, nếu Quote nhiều bài thì sử dụng nút Quote+)

Last edited by a moderator:

anhbaba

Lúc trước mình rất thích dùng Infosharp để dấu tin nhắn (bản 0.65) nhưng từ khi đổi máy Asus P535 WM6 thì phần mềm này bị lỗi hiển thị sọc ngang toàn màng hình nên chẳng dùng được.
Mình tìm lại topic về Infosharp thì hình như bị xóa mất rồi. Nay mình xin các bạn có PM này thì cho mình nhe, mà có phiên bản nào dùng được cho WM6 nhe

Tmap

Super V.I.P
Lúc trước mình rất thích dùng Infosharp để dấu tin nhắn (bản 0.65) nhưng từ khi đổi máy Asus P535 WM6 thì phần mềm này bị lỗi hiển thị sọc ngang toàn màng hình nên chẳng dùng được.
Mình tìm lại topic về Infosharp thì hình như bị xóa mất rồi. Nay mình xin các bạn có PM này thì cho mình nhe, mà có phiên bản nào dùng được cho WM6 nhe

Theo mình biết thì cho đến nay phiên bản mới nhất là Info Sharp 0.65.02 (retail), mình không dùng thằng này nên cũng không rõ là nó có hỗ trợ WM6 hay không, bạn tải theo link bên dưới về cài đặt thử xem có dùng được cho WM6 không nhé!
Lưu ý: bạn giải nén file zip, chép toàn bộ thư mục vào PPC, chạy chương trình, vào "Option"->"Peference" đánh dấu chọn vào ô "Auto Receive SMS" và Reset PPC, sau đó sử dụng vô tư! (bạn nhớ copy file "smsrule.dll" vào thư mục /windows nhé)

Chỉnh sửa cuối:

hagldn

em cài SmartMovie v2.76, đăng ký xong, cài codec XVid đúng như hướng dẫn, vậy mà khi mở xem thì nó lại báo Error "No Codec for video format "xvid" dowload codec from...." rõ ràng em cài Codec Xvid rùi, mọi người giúp em cách khắc phục với, xin cảm ơn?

XuanTruong

Super V.I.P
Em đang rất cần nó!

Chưa nghe phần mềm nào như thế cả, cái này tuỳ thuộc vào phần cứng rồi bạn, công nghện đó hình như chưa có luôn, chỉ có trên P990i với công nghệ nhận dạng name card thôi bạn!

Các Bạn tìm đọc trên báo Echip số 356 ra ngày thứ ba 16-10-2007 ở trang 2 có nói đến việc "Biến máy chụp hình, đtdđ, webcam...thành máy Scan" Xem thử thế nào? Không biết có được không? Mình bận nên cũng chưa thử được? Thân chào!

bongbin2218

bác nào có chương trình SIM Manager hoặc các hương trình tương tư để copy contac từ sim sang máy kg, giúp mình 1 vé nha. Em đang xài win 6.0. Thanks các bác trước

lamminhhien

Smart Directory 2.0

Mình đang sử dụng PM này rất ổn định(O2 Atom), cho đến khi cập nhật danh bạ của TP HCM. Bây giờ mỗi khi tìm số ĐT trong phần Mở Rộng đều bị treo máy, phải SR. Có ai bị tình trạng này không? Xin chỉ giáo cách giải quyết.
Bro nào biết địa chỉ bán Lịch Phù Đổng Và PM trên đây, xin vui lòng cho biết địa chỉ ở TP HCM

h2_viethoang

RESCO Explorer 2007 v6.16

Phần mềm duyệt file RESCO Explorer 2007 dành cho Pocket PC tiếp tục ra phiên bản mới . Hỗ trợ tất cả các hệ điều hành windows mobile

hoặc

Cả 2 link đều die rồi bạn à.

Bit là report ở đây không đúng nhưng các Mod fix lại link rồi hẵng del bài của em nhe. Thanks

vanhoangvdb

Lập trình VB6 trên PPC?

Bạn nào có phần mềm lập trình VB6 trên PPC không?

Em đang học nên rất cần, không biết có hay không?

Nếu bác nào có thì cho em với.

Trân trọng cảm ơn!

HungUTD

Pocket Music 5.0 Bundle​

Phần mềm chơi nhạc, phiên bản tuyệt vời đã được Mod. Tmap giới thiệu trên.

Dưới đây là CAB file, cài đặt tiện lợi.
Cài xong ĐK với số bất kỳ.

Bác Quang ơi bản này có nỗi hay sao ý
em nghe thấy lúc to lúc nhỏ .bác kiểm tra lại xem sao

Status
Không mở trả lời sau này.