• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

gendtu

mọi người cho hỏi : nếu dùng tay ấn vào màn hình cảm ứng của ppc nhiều lần có bị sao không vậy? nếu làm như thế nó có bị hỏng nhanh ko?
tui thấy nhiều khi rút bút cảm ứng ra cũng ngại lắm

HaChau

Super V.I.P
trước đây mình có tì được phần mềm cho PC giúp phân tích file cab. Mình đang tập tành build rom nên rất muốn sử dụng phần mềm này, nhưng tên của nó mình cũng k nhớ hic. Bạn nào biết up lên hộ mình với, cảm ơn
Phần mềm nổi tiếng về xử lý file CAB là WinCE CAB Manager. Nó có chuyên đề ở đây rồi.
Ngoài ra có phần mềm phân tích file cab tên là WinCE CABs Analyzer đã được Kobold1609 post ở đây.
mọi người cho hỏi : nếu dùng tay ấn vào màn hình cảm ứng của ppc nhiều lần có bị sao không vậy? nếu làm như thế nó có bị hỏng nhanh ko?
tui thấy nhiều khi rút bút cảm ứng ra cũng ngại lắm
Chả sao cả, chỉ là cảm ứng đối với thao tác vật lý thôi mà. Có khi dùng tay lại bền màn hình ơi vì đỡ xước khi chọt mạnh :D

Thân!

takaru

O2 mini cần nâng cấp

Tui dùng O2 mini ( do chưa có điều kiện đổi máy ) . tui muốn hỏi có phần mềm để thay đổi giao diện khi vào Start-> program và start -> setting không ? tui nhìn mọi người dùng WM05 va WM06 mà .... cám ơn mọi người

HaChau

Super V.I.P
Tui dùng O2 mini ( do chưa có điều kiện đổi máy ) . tui muốn hỏi có phần mềm để thay đổi giao diện khi vào Start-> program và start -> setting không ? tui nhìn mọi người dùng WM05 va WM06 mà .... cám ơn mọi người
Để giả lập giao diện WM5, WM6 thì bạn tham khảo topic Wisbar Advance 3 nhé. Đọc ngược từ cuối trở lại để tìm link download.

lionking2006

CÁC LOẠI FILE CHƯƠNG TRÌNH CHO PPC

Các bản WM dùng file chương trình đuôi gì vậy? .exe? .cab...? Bác nào biết chỉ giúp với?

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bản WM dùng file chương trình đuôi gì vậy? .exe? .cab...? Bác nào biết chỉ giúp với?

Đuôi exe là để cài trên PC còn cab là để cài trên PPC bạn ạ. Lần sau nhớ hỏi rõ và đúng chủ đề nhé bạn :D. Thân!!!

vutanan

Banned
Pocket music 4.4.1 for pocketPC

M ình c ài th ử ph ần m ềm pocketmusic 4.4.1 nhưng không th ể s ử d ụng dư ợc,sau khi c ài đ ặt,m ọi d ữ li ệu trên th ẻ nh ớ b ị bi ến d ạng th ành nh ững ô vuông ho ặc c ác k ý hi ệu lo ằng ngo ằng,bu ộc m ình ph ải fomat th ẻ nh ớ.B ạn n ào bi ết t ại sao th ì lam ơn gi ải th ích cho moi ngư ời bi ết v ới!

gendtu

mọi người ơi cho hỏi với: có phần mềm nào cho ppc chạy được đinh dang file - rm, rmvb, ram không vậy... mình search trong pdaviet rồi nhưng
vẫn chưa tìm thấy. Tại mình cần chạy 1 đống file đuôi ram, nên ngại convert sang định dạng khác . Thanks nhiều!

HaChau

Super V.I.P
M ình c ài th ử ph ần m ềm pocketmusic 4.4.1 nhưng không th ể s ử d ụng dư ợc,sau khi c ài đ ặt,m ọi d ữ li ệu trên th ẻ nh ớ b ị bi ến d ạng th ành nh ững ô vuông ho ặc c ác k ý hi ệu lo ằng ngo ằng,bu ộc m ình ph ải fomat th ẻ nh ớ.B ạn n ào bi ết t ại sao th ì lam ơn gi ải th ích cho moi ngư ời bi ết v ới!
Chắc là không phải nguyên nhân này rồi, bao nhiêu người dùng Pocket Music có bị sao đâu. Có thể do bản ROM của bạn đấy, liên quan đến trình quản lý thẻ nhớ.
mọi người ơi cho hỏi với: có phần mềm nào cho ppc chạy được đinh dang file - rm, rmvb, ram không vậy... mình search trong pdaviet rồi nhưng
vẫn chưa tìm thấy. Tại mình cần chạy 1 đống file đuôi ram, nên ngại convert sang định dạng khác . Thanks nhiều!
Bạn dùng Real Player for PPC nhé.

K

kenvin3002

Guest
các bác cho em hỏi tí ,phần mềm S2U2 0.3 sao cái wallpaper lúc lock nó nhỏ xíu ah,k toàn màn hình,kiếm hoài k thấy chổ setting ,hix ,em xài o2 e x c e ,thk các bác

ancola66

Super V.I.P

thinhvy

Em đang xài con O2 XDA EXEC,cái video camera ko hiểu tại sao lại ko mở lên được.Mỗi lần mở thì có 1 dòng mesage xuất hiện: " Failed to initialize camera.36001:100:1" .Camera để chụp hình thi vẫn hoạt động bình thường còn cái camera đễ thực hiện video calling lại mở kô được thế mới đau.Bác nào có bí quyết gì khắc phục dược em xin hậu tạ.

Tmap

Super V.I.P
các bác cho em hỏi tí ,phần mềm S2U2 0.3 sao cái wallpaper lúc lock nó nhỏ xíu ah,k toàn màn hình,kiếm hoài k thấy chổ setting ,hix ,em xài o2 e x c e ,thk các bác

Lỗi đó là do phiên bản 0.3 không hỗ trợ VGA. Đã có phiên bản S2U2 0.5 hỗ trợ màn hình VGA rồi đó bạn, bạn tham khảo và tải về dùng nhé!

thaona1285

Có bạn nào có key của PocketMusic 5.0 làm ơn cho mình với , cám ơn các bạn rất nhiều .

longpl

Active Member
Sao tôi cài Microsoft ActiveSync Ver 4.5 Final không được ,cứ báo lổi hoài.có ai giúp với rất cám ơn.

aphodit

Các bác cho em hỏi là phiên bản mới nhất của "Pocket music" là bản bao nhiêu vậy

Status
Không mở trả lời sau này.