• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Eclair Restyle

congkhoi3

Bạn ơi bạn có biết cách mod lại hình ảnh Icon hộp thư đến,cuộc gọi đến,tin nhắn giống như trong hình không???
Mình chỉ muốn thay đổi tí thôi

HoangPigG

Bạn ơi bạn có biết cách mod lại hình ảnh Icon hộp thư đến,cuộc gọi đến,tin nhắn giống như trong hình không???
Mình chỉ muốn thay đổi tí thôi

Bạn chỉ cần lấy va_status widget.dat của bản đó rồi chép đè vào thôi!

congkhoi3

Bạn chỉ cần lấy va_status widget.dat của bản đó rồi chép đè vào thôi!
Cho mình hỏi.Hình ảnh trên mình lấy ở bản 3.7.567.là bản Mod của NTV_79 mod HTC Sence.Mình đã sao lưu cài đặt rồi.Bây giờ mình dùng sang bản 3.7.673 này có bị lỗi không nhỉ???
Cho mình hỏi thêm câu nữa.Thanh Bar dưới của bản [SPB MobileShell v3.7.2.673] Eclair Restyle là cái nào nhỉ?Mong câu trả lời sớm của bạn.Thanks bạn trước nha

HoangPigG

@Congkhoi3:
1.Ý bạn là đã lưu cài đặt bản 567 rồi,khi dùng sang bản 673 này mình khôi phục cài đặt thì có bị lỗi hay ko đúng ko?Cái này mình chưa thử,bởi vì mỗi bản mình lại cài đặt khác nhau,tốt nhất là bạn test xem sao..:D
2.thanh Bar (bao gồm thanh Bar dưới,widget music....) nếu bạn muốn thay đổi có thể chép đè qa_layouts.dat;va_misc_now.dat và vp_bkg_now.dat

lonius

hix cho minh hoi sao minh cai spb 3.7.673 xong thi no bao cannot be run mac du minh da doi ngon ngu sang TA :( sr vi minh onl = dt nen k viet dau dc

thainguu

dùng cái này pin bị hao nhiều ko các bác? em quen dùng N-Desk ko hao lắm

HoangPigG

hix bn k thay trang trc minh noi bi loi cannot be run ha mac du da chuyen ngon ngu sang TA va bat open4all r :( (sr vi minh onl = dt k go dau dc)

Bạn gỡ ra cài lại xem sao!Nếu đã để TA mà vẫn ko chạy đc thì thì mình nghĩ vấn đề là ở máy của bạn đó!

dùng cái này pin bị hao nhiều ko các bác? em quen dùng N-Desk ko hao lắm

Do đẹp và nhìn pro hơn Ndeck nên hao pin và Ram hơn Ndeck nhiều thì đó là điều hiển nhiên!

jack_hunter97

Bấm *#0000# để coi ủa mà cài cái này cũng cần nữa hả mình nhớ hồi đó fw goc đầu tiên của 5530 cài dc