• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Eclair Restyle

lonius

minh bam xong no de la v11.0.054
minh xai 5530.hoi do minh co cai dc spb nhung r minh go ra cai ndesh.h cai lai k dc T__T

HoangPigG

minh bam xong no de la v11.0.054
minh xai 5530.hoi do minh co cai dc spb nhung r minh go ra cai ndesh.h cai lai k dc T__T

Thường thì Spb và ndeck vẫn dùng chung đc,bạn thử gỡ ndeck đi xem sao,nếu ko đc nữa thì chắc anh em ở đây đều botay trường hợp của bạn thôi :D

lonius

hoi moi mua may minh doc may sao doi ma pin ma h minh k nho :D h k bk sao flash nua bn :D

Dragon459

Manager
hoi moi mua may minh doc may sao doi ma pin ma h minh k nho :D h k bk sao flash nua bn :D
đổi mã pin là sao?code ấy chứ nhỉ????tui chưa gặp trường hợp này lần nào.bác nào biết chỉ giùm cái coi

Dragon459

Manager
lấy lại thì không rõ.nhưng nếu k nhầm thì m có đọc qua bài đổi code hay gì gì đó liên quan tới code rùi.chưa bị bao giờ nên không ấn tượng lắm:(

HoangPigG

uk ma code do bn :D bac nao biet lay lai code thi chi minh nhaz ^^

Bác thử với lệnh *#7780# xem, nếu nó vẫn đòi code thì làm như sau bấm đồng thời 4 phím "gọi * 3 nguồn" đợi màn hình hiện lên chữ Formatting là xong
Pass đc đưa về mặc định là 12345

manhhaitnpro

Pm SPB mobile qúa mới mẻ với mình . Có j ko biết mong các bac jup đỡ . Thấy đẹp mún cài cho N97 .Cho hỏi các bác . pm này có hỗ trợ tiếng viêt ko ? Liệu có xung đột vơi pm hiệu ưng lá bay ; mây mưa ... Của bác Ntv-79 ko ?

Dragon459

Manager
Pm SPB mobile qúa mới mẻ với mình . Có j ko biết mong các bac jup đỡ . Thấy đẹp mún cài cho N97 .Cho hỏi các bác . pm này có hỗ trợ tiếng viêt ko ? Liệu có xung đột vơi pm hiệu ưng lá bay ; mây mưa ... Của bác Ntv-79 ko ?
không xung đột đâu.chỉ là nếu chạy cả hiệu ứng e rằng sẽ không đủ ram thôi
spb có bản đã được việt hóa rùi.

mrnhek

nhìn mấy cái icon không đẹp bằng win7 nhưng mà nhìn hình nên đẹp ế

binlak

Bạn nào có thể mod lại giùm mình cái thanh Bar của bản Adroid [SPB MobileShell v3.7.2.673] Mod android vào bản này k.
Bạn nào biết cái Link vào Tổng hợp các mod Spb MobileShell đc k.mình tìm mà k thấy

huyh08

cac ban cam nhan the nao chu minh thay cai nay qua hay luon thank nha. Nhung moi toi la hoi ton ram ban a , ko biet co hao pin nhanh khong nua......

manhhaitnpro

minh cài đặt dc chạy ngon chj mỗi cái widget Dự báo thời tiết la ko hoat động dc . Có bác nao jong em ko ?.aj bjet cho minh thông tin để khác phục . Thank trươc na!

tuancongtu87

Sao mình tìm mãi mà không thay mục spb để copi vậy chỉ mình với

Sao mình tìm mãi mà không thấy thư mục spb để copy vậy ta. chỉ mình với. Mình đã cài bản vh của anh kiên rùi