• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Eclair Restyle

missthuha

Sao mình tìm mãi mà không thay mục spb để copi vậy chỉ mình với

Sao mình tìm mãi mà không thấy thư mục spb để copy vậy ta. chỉ mình với. Mình đã cài bản vh của anh kiên rùi

Dùng x.plore vô cài đặt chọn hjện nhữg n.dung ẩn dòng đầu ý ùi vô thư mục +private nếu cài ở ổ nào thj vô ổ ý nhé (chắk là e ùi )
Ùi bạn tìm thư mục +20028b16
Tất cả ở đó pạn cópy mục trong mod tảj về vô đó :-/
Mà nhớ vô thư mục +20028b16 xoá thư bỏ seting backup.reg đi nhé
Chúc thành công(tỉ mỉ vậy hem hju pótayy);;)

topzjn

nó hiện lên là "spb mobile shell cannot be run" là thế nào nhỉ?
Máy mình là 5233 đã hack roài có làm đc không.

Dragon459

Manager
nó hiện lên là "spb mobile shell cannot be run" là thế nào nhỉ?
Máy mình là 5233 đã hack roài có làm đc không.
bạn xóa file spb...reg trong c/system/app thử xem.lâu rồi mình không xài cái này:D:D:D:D

Yozoom

Hi,hack rồi bác à. Tại em giải nén bằng xplore nên bị thế á. Giờ thử lại thì dùng được rùi. Tks bác nha

nhhai123

đổi ngôn ngữ sag tiếng anh đi thằng ngu
có cần xúc phạm người khác như thế không,bác cũng không thông minh hơn ai đâu mà nói người khác
cài này ko lạ bằng wp7 nhưng cũng đẹp tks chủ thớt :d

phamanhtan

May ban cho minh` hoi? minh` da~ cai` ban? goc v3.7.2 vao` roi`. Da chay duoc binh thuog nhung con cai Eclaire Restyle luc giai nen ra no co hai phan, 1 la file Spb Shell, 2 la` Extras. Minh da copy tat ca nhung thu trong file Spb Shell vap Private nhung luc chay lai chuong trinh thi no lai ko hien thi duoc nhu hinh` cua ban o trang 1. Vay cho minh hoi cai Extras dung` de? lam` j vay???? :-?

huutran77

thành viên cấp 4 mà nói chuyện kiểu này đây!!!
Chuyện của tháng trước rồi, bỏ qua đi bạn.hihi.Coi chừng mem này nói chuyên thiếu lịch sự nên bị baned nick rồi cũng nên.hihi