• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

Whinny

h dùng vivaz không có effect gì hết trơn áh.............chán~X(~X(

phantom9790

mình ko thích mấy cái hoa hay bướm bay lắm.che hết ah.sao bay đẹp và ảo hơn.thay sao to vao bay thich fet.hehe.

Whinny

Whinny chịu đổi Vivaz lấy 5800 ko này:))Vào pdaviêt mà xài Vivaz vs satio thì buồn lắm!

cố giữ đến tết di chụp ảnh chơi:)):)) qua tết sút:-?
HanTinhTu chuẩn bị cho ra bản mưa xuân cho hợp thời tiết nè;;);;)

hantinhtu_baby

mình ko thích mấy cái hoa hay bướm bay lắm.che hết ah.sao bay đẹp và ảo hơn.thay sao to vao bay thich fet.hehe.

Hèn chi không thanks ủng hộ người ta:D không thích thì mặc bạn chứ,nhiều người vẫn thích mờ.Thích effects sao bay mình sẻ làm cho.
cố giữ đến tết di chụp ảnh chơi:)):)) qua tết sút:-?
HanTinhTu chuẩn bị cho ra bản mưa xuân cho hợp thời tiết nè;;);;)

Ở phòng trọ mờ tài thiệt ha:))Nghe nói mà phát thèm,nhiều tiền mua Androjd os xài cho sướg hen.

phantom9790

mình có bảo mình thích mai vàng đâu.hehe.tải máy cái trên mình thank chá rồi con j.hehe.mình có mấy cái effect cũng đc.thay mấy cái lá thành sao rồi,hiệu ứng cũng ổn cơ mà ngốn pin wa.nán giải wa.ưng ý thì tốn pin mà ko tốn thi lai ko ưng ý.bạn có cái nào đẹp mà đỡ tốn pin ko?cho mình xin.hihi.thank trc có thì lại bấm thank

kimhoang_box

bạn có thể làm giúp minh hiêu ứng chỉ duy nhất bông tuyết rơi được không? cám ơn bạn rất nhiều,.

Whinny

mình có bảo mình thích mai vàng đâu.hehe.tải máy cái trên mình thank chá rồi con j.hehe.mình có mấy cái effect cũng đc.thay mấy cái lá thành sao rồi,hiệu ứng cũng ổn cơ mà ngốn pin wa.nán giải wa.ưng ý thì tốn pin mà ko tốn thi lai ko ưng ý.bạn có cái nào đẹp mà đỡ tốn pin ko?cho mình xin.hihi.thank trc có thì lại bấm thank
Đã chơi là phải tốn pin.muốn không tốn pin thì khỏi chơi\-/
cái AnimSprite thì sao nhỉ.làm 1 cái GIF rồi set nó ngoài homescreen cũng được đấy.nhưng chỉ được mỗi ngoài Homescreen thui:p
bạn có thể làm giúp minh hiêu ứng chỉ duy nhất bông tuyết rơi được không? cám ơn bạn rất nhiều,.

giống như kiểu sao băng đó hả;;)

teenbn

ai thay mấy cái sao sao hoa hoa thành hoa đào hoa mai cho không khí tết đc k ^^

hantinhtu_baby

Bạn thích cái nào thì dùng xplore bung effects edit đc mà.
ai thay mấy cái sao sao hoa hoa thành hoa đào hoa mai cho không khí tết đc k ^^

Quay lại trang trước mình demo rùi đó xem đc hem.đợi ít ngày nửa mình làm xong upload lên sau.
kiếm hình hoa mai hoa đào thay vào hình jm_p_list10 ấy.nó thành hoa mai hoa đào ngoài màn hình

Không đơn giản đâu☺thay đc nhiều người thay rùi.☺
tìm kiếm xog rùi chỉnh sửa sao cho trong suốt rùi resize convert nhiều công đoạn lắm!

phantom9790

Không đơn giản đâu☺thay đc nhiều người thay rùi.☺
tìm kiếm xog rùi chỉnh sửa sao cho trong suốt rùi resize convert nhiều công đoạn lắm![/QUOTE]

dùng photoshop mà.mình đâu b làm đâu.nhờ thằng bạn b photoshop làm thui.nhưng cũng ko làm hoa hoét.hihi

teenbn

Quay lại trang trước mình demo rùi đó xem đc hem.đợi ít ngày nửa mình làm xong upload lên sau.
ừm.mong bác hoàn thành sớm cho anh em đón tết ^^ ủng hộ bác luôn

satthumuhn1

Anh hantinhtu hay anh em nào có effect phượng hoàng đẹp...vào app nhanh không trễ lâu cho em xin với
đặc biệt là vào app nhanh không trễ lâu nha
em theo bác mathanh dùng phượng hoàng mà vào app chậm không tả nổi
ai kiếm giúp em đi
thanks nhiệt tình

hantinhtu_baby

dùng photoshop mà.mình đâu b làm đâu.nhờ thằng bạn b photoshop làm thui.nhưng cũng ko làm hoa hoét.hihi

Mình làm bằng siêu phẩm 5800 àh!máy tính kiếm đâu ra mờ photoshop.☻
Anh hantinhtu hay anh em nào có effect phượng hoàng đẹp...vào app nhanh không trễ lâu cho em xin với
đặc biệt là vào app nhanh không trễ lâu nha
em theo bác mathanh dùng phượng hoàng mà vào app chậm không tả nổi
ai kiếm giúp em đi

Mình không có hiệu ứng như bạn nói.Bạn muốn fixed lại nhanh thì up lên mình fix dùm cho.

phantom9790

Mình làm bằng siêu phẩm 5800 àh!máy tính kiếm đâu ra mờ photoshop.☻

Mình không có hiệu ứng như bạn nói.Bạn muốn fixed lại nhanh thì up lên mình fix dùm cho.

sax.siêu phẩm ah.?minh nhờ nó sửa ảnh chứ chả có siêu phẩm j mà làm cả

concuarangme

baby ui sửa giúp mình file khi bấm vào các ứng dụng (trong effects mới nhất) nhanh tí nhé, click vào chờ 5s mới vào được ứng dụng thì lâu wa, chỉ cần file đó thui là được rùi, tks nhiều nghen.

kid1502

có bạn nào giúp mình làm hiệu ứng bóng bay giống trong hình được ko?
(bóng từ dưới bay lên)

hantinhtu_baby

baby ui sửa giúp mình file khi bấm vào các ứng dụng (trong effects mới nhất) nhanh tí nhé, click vào chờ 5s mới vào được ứng dụng thì lâu wa, chỉ cần file đó thui là được rùi, tks nhiều nghen.

Thanks bạn!đúng là lúc mở soft đợi lâu nhỉ lúc vào cài đặt ý!do mình để dư file.fix lại rùi ngen. đây bạn http://www.4shared.com/file/Z21CTRB0/effects_express_fixed.html
có bạn nào giúp mình làm hiệu ứng bóng bay giống trong hình được ko?
(bóng từ dưới bay lên)
Đây là wallpaper Themes mặc định SATIO mà bạn

Chỉnh sửa cuối: