• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

phantom9790

Hiệu ứng sao bông tuyết mình đả fixed lại vào ứng dụng nhanh hơn và thay đổi vài chi tiết các bạn download Ở Đây

Hiệu ứng hoa đào hoa mai nhìn xấu lắm!☻Xem cái này.

cũng hay mà.kết cái trái tim.hehe.mà baby nè,sao mình thay cái hiệu ứng sao bay trong nền menu vào cái hiêu ứng của mình thì lúc đc lúc ko nhỉ.ko hiểu luôn

hantinhtu_baby

cũng hay mà.kết cái trái tim.hehe.mà baby nè,sao mình thay cái hiệu ứng sao bay trong nền menu vào cái hiêu ứng của mình thì lúc đc lúc ko nhỉ.ko hiểu luôn

Mình củng không rõ lắm!Có thể file trong Z và C tranh giành lẫn nhau chăng.Chỉ có dòng N serial mới hiển thị trong menu thôi!
cái eff này ở đâu zay bạn?

Mình tự làm mà☻☻☻từ từ hoàn thiện mình up lên sau ngen.

phantom9790

Mình củng không rõ lắm!Có thể file trong Z và C tranh giành lẫn nhau chăng.Chỉ có dòng N serial mới hiển thị trong menu thôi!

Mình tự làm mà☻☻☻từ từ hoàn thiện mình up lên sau ngen.
effects trên mình thích cái trái tim.hihi.oh.thế cho mình xin cái file nó hiện hiệu ứng trong tin nhắn với mấy chỗ linh tinh đc ko?.thank trc nhé

teenbn

Hiệu ứng sao bông tuyết mình đả fixed lại vào ứng dụng nhanh hơn và thay đổi vài chi tiết các bạn download Ở Đây

Hiệu ứng hoa đào hoa mai nhìn xấu lắm!☻Xem cái này.

hehe. cái này đẹp đó bác! hoàn thiện rồi cho anh em dùng nữa nhé!\-/

hantinhtu_baby

hehe. cái này đẹp đó bác! hoàn thiện rồi cho anh em dùng nữa nhé!\-/

Nhất định rồi...!!!Show hàng mà không share thì có nước chết:D ai đăng ký test trước nào?
để dành gần valentine rùi tung lên :D

Hay nhĩ!!!nhất định rùi.vậy up cái effects lá mỳ trên vs cái sao sáng trước nha chịu không?
mình biết đây là hình nền mà. nhưng bạn có thể làm hiệu ứng bóng bay từ dưới lên như vậy ko? sẽ rất đẹp đó

Ôi!khó lắm bạn ơi!:D làm tuyết rơi từ trên xuống càng khó giờ làm từ dưới lên.Mình ko mần đc!

hantinhtu_baby

Hiệu ứng lá mỳ cực kỳ mới lạ.Vừa làm xong chia sẻ cùng các bạn ngay.Khỏi phải quảng cáo nhiều mời các bạn cùng download về thưởng thức!!!

Có thể ngày mai mình share thêm 2effects mới, sao sáng &e ngộ ngĩnh!

phantom9790

Hiệu ứng lá mỳ cực kỳ mới lạ.Vừa làm xong chia sẻ cùng các bạn ngay.Khỏi phải quảng cáo nhiều mời các bạn cùng download về thưởng thức!!!

Có thể ngày mai mình share thêm 2effects mới, sao sáng &e ngộ ngĩnh!

chơi nhau.hnao mang cơm nắm muối vừng đến học hỏi baby thui.\-/
ah.mình góp ý tí nhá.baby làm lá bay thi cho hình nhỏ đi tí chút.mấy hoa hơi to bat wa che hết mặt ng y mình,mình fai thay hình k vào.hihi

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Trông củng ổn ,rất nhanh và mượt,đơn giản nên càng nhanh,nhưng em vẩn thích nhửng chòm sao trắng,và sao to thôi à,trông huyền ảo hơn

hantinhtu_baby

baby ơi tung tiếp đi thôi.giờ đã sang chiều rùi đó:p:D

Có ai ủng hộ mấy đâu mà tung tiếp:D khi nào gom đủ trên chục cái thanks trăm lượt download rùi share tiếp^không có thì ra giêng:))tết đến nơi rồi mà hàng ế ẩm thật!!!