• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

soc0la

Thích chim có trym >:) (thực ra là cò). Mình cố làm cho nó bay là là phía dưới nhưng nó vẫn bay full màn hình, nhưng cũng chấp nhận được. Chỉnh vị trí chính xác rất khó, ngay cả mod Ntv_79 cũng chưa làm được.
Mình chỉnh kích thước con cò hơi to, nhưng sợ để bé quá người khác nhìn vào ko nhận ra.
Xóa đuôi 7z rồi chép đè:
đẹp lắm tình yêu ah! thanks các bạn nhiều nha!!!
Mình test trên 5800 cfw N97 nà,chỉ thấy ef chuyển trang không àh!để mình thử lại trên fw gốc 5800 xem sao.
Đúng thật! m vừa chuyển sang dùng CF c6 for x6 thì chạ dùng đc cái nào luôn,hjx... chắc nó chỉ dùng đc cho FW gốc của máy :(

hantinhtu_baby

Mới làm được giống có 70% thôi!Aquarium của nó mới tuyệt đỉnh, cá lại còn quẫy đuôi mới ghê chứ, ko biết làm thế nào?

Ai có ý tưởng rỳ cho mình với nhỉ? Tết năm nay chắc hết được lì xì rồi :p, có khi ngồi ở nhà làm ép-phếch mất thôi :(

Cái đó không phải effects đâu nó xài nó xài live wallpaper dạng swf ý chứ!Cái đó người ta bỏ lâu rùj naz!
Đả cập nhật lên #1 rùi naz!
Ac hình ảnh mình up load chậm qúa!
Đúng thật! m vừa chuyển sang dùng CF c6 for x6 thì chạ dùng đc cái nào luôn,hjx... chắc nó chỉ dùng đc cho FW gốc của máy :(

Vậy mà ko tin mình nazz!

Khoaaaa

Active Member
Làm dc rồi boy ah,củng hay hay,mà bồ nuôi nó bằng j mà nó khỏe thế,bay gần mặt trời mà ko nge khét lông hay mùi thịt nướng j cả,lở mà có thì ai dám sài,suốt ngày ngồi ''hửi'' hỏng mũi mất thôi,hihi

boy_online01

Làm dc rồi boy ah,củng hay hay,mà bồ nuôi nó bằng j mà nó khỏe thế,bay gần mặt trời mà ko nge khét lông hay mùi thịt nướng j cả,lở mà có thì ai dám sài,suốt ngày ngồi ''hửi'' hỏng mũi mất thôi,hihi
:)) :)) :)) Mình cũng chẳng hiểu tại sao, cố zìm chúng nó bay ở dưới mà thỉnh thoảng chúng nó vẫn thích bay ngang mặt trời. Chắc bọn này là cò điên, họ hàng với Angry Bird :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Cái đó không phải effects đâu nó xài nó xài live wallpaper dạng swf ý chứ!Cái đó người ta bỏ lâu rùj naz!
Đả cập nhật lên #1 rùi naz!
Ac hình ảnh mình up load chậm qúa!

Ặc, vậy mà mình cứ tưởng nó chơi hiệu ứng ảnh động chứ.

Chỉnh sửa cuối:

teenbn

lần trC hantinhtu làm cái effect trái tim đâu rùi nhỷ. tìm mãi k thấy. sắp đến valentine rồi bác làm effect valentine đy \-/

hantinhtu_baby

anh em sắp valentile rùi làm hiệu ứng valentile đi

Mình đang làm bạn àh!may nhắc không có thì quên mất:D:D
lần trC hantinhtu làm cái effect trái tim đâu rùi nhỷ. tìm mãi k thấy. sắp đến valentine rồi bác làm effect valentine đy \-/

Lần trc chỉ quãng cáo thui!tìm sao thấy đc:D
xem mode đc ko?

Sắp hoàn thành thêm chạy chử là oke.Mặc định sẻ là chử I LOVE YOU Ai thích logos tên mình&người yêu thì tự add vào:D
Hiệu ứng gương icon 3D nhìn vãi thật!
S^3nhìn củng phải ganh tỵ!:))

boy_online01

Lâu lâu mới thấy topic lên top nhỉ! Cái effects trong menu của bồ trông hay thật, cứ ảo ảo ý. Tiếc là C6 ko có effects trong menu :|

coolboymd

Bác có thể chỉnh theme DAY cho cái máy bay và mặt trời bay nhanh hơn chút được không? (bạn cho máy bay bay nhanh hơn khí cầu 1 chút)
Và chỉnh 2 cái đó với khinh khí cầu đục hơn, vì mình để hình nền sáng thì thấy mấy cái đó nhìn trong suốt
Còn đám mây thì được rùi :">

Chỉnh sửa cuối:

teenbn

Mình đang làm bạn àh!may nhắc không có thì quên mất:D:D

Lần trc chỉ quãng cáo thui!tìm sao thấy đc:D
xem mode đc ko?

Sắp hoàn thành thêm chạy chử là oke.Mặc định sẻ là chử I LOVE YOU Ai thích logos tên mình&người yêu thì tự add vào:D
Hiệu ứng gương icon 3D nhìn vãi thật!
S^3nhìn củng phải ganh tỵ!:))

trời ơi. lần này nhất định cái menu 3D bác phải show đấy nhớ :D

effect kia chỉ có trái tim thôi hả bác, cho thêm hoa hồng, socola... gì đó đc k ^^

ohannguyent

effect kia chỉ có trái tim thôi hả bác, cho thêm hoa hồng, socola... gì đó đc k ^^

valentine đâu nhất thiết phải là chocolate với hoa hồng,.. Cứ đơn giản như rứa mà lại đẹp, nhiều thứ wá nhìn rối mắt,...

hantinhtu_baby

Bác có thể chỉnh theme DAY cho cái máy bay và mặt trời bay nhanh hơn chút được không? (bạn cho máy bay bay nhanh hơn khí cầu 1 chút)
Và chỉnh 2 cái đó với khinh khí cầu đục hơn, vì mình để hình nền sáng thì thấy mấy cái đó nhìn trong suốt
Còn đám mây thì được rùi :">
Download đính kèm coppy đè lên là phi cơ bay nhanh hơn xíu!
Còn khí cầu như vậy là đẹp rùi.xài wallblack đi!

Cái menu 3D đó mình ko share đâu:Dđể 1mình xài khỏi ai đụng hàng:))
Hoa hồng thì có rùi còn socola khó kiếm qúa àh!Còn logos "boy_online01 đang thiết kế.

valentine đâu nhất thiết phải là chocolate với hoa hồng,.. Cứ đơn giản như rứa mà lại đẹp, nhiều thứ wá nhìn rối mắt,...
Mình củng nghĩ vậy đến khi 8/3 vs 20/10vẫn xài tốt,:))

Ntv_79

D

Cái menu 3D đó mình ko share đâu:Dđể 1mình xài khỏi ai đụng hàng:))
:))

Hì hì, mình nhớ không nhầm thì nó là hiệu ứng focus. Anh em nào thích để mình tìm lại up lên cho đụng hàng luôn!:D

Chỉnh sửa cuối:

ngohuyhoang

Có cách nào để bỏ mấy cái hiệu ứng chuyển trang, chỉ để lại mấy cái lá rơi ko các bác :(

hantinhtu_baby

Hì hì, mình nhớ không nhầm thì nó là hiệu ứng focus. Anh em nào thích để mình tìm lại up lên cho đụng hàng luôn!:D

Không phải hiệu ứng focus mô,đừng tìm mần chi cho mệt:D Hiệu ứng Leflect(phản chiếu)đó chứ:))
Mà dởn chơi ý chứ quãng cáo hàng mà không share chỉ có nước dẹp tiệm àh!!!=))
Có cách nào để bỏ mấy cái hiệu ứng chuyển trang, chỉ để lại mấy cái lá rơi ko các bác :(

Không có cách mô!ngược đời qúa!:D

Chỉnh sửa cuối:

duong_hvan

Không phải hiệu ứng focus mô,đừng tìm mần chi cho mệt:D Hiệu ứng Leflect(phản chiếu)đó chứ:))
Mà dởn chơi ý chứ quãng cáo hàng mà không share chỉ có nước dẹp tiệm àh!!!=))

Không có cách mô!ngược đời qúa!:D

Eh! Hantinhtu nguoi o mo rua na? Hatinh ha? Ma khi nao co qua valentine vay?

hantinhtu_baby

Eh! Hantinhtu nguoi o mo rua na? Hatinh ha? Ma khi nao co qua valentine vay?
Mình ở Kỳ Anh Qua Đây spam nè bạn!!Hiệu ứng Valentile mình sẻ cố gắng hoàn thành sớm nhất ngày mai.
P/s:post TV có dấu đi bạn!ko viết đc vào profile mình send soft Telex cho mà gõ:))

teenbn

menu 3D đó mình ko share đâuđể 1mình xài khỏi ai đụng hàng
Hoa hồng thì có rùi còn socola khó kiếm qúa àh!Còn logos "boy_online01 đang thiết kế.

bác hantinhtu chơi xấu kìa. anh em đả đảo đê:))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

chờ mãi chữ "update"Mừng lễ VALENTINE" mà chả thấy sản phẩm đâu :(

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

Mình ở Kỳ Anh Qua Đây spam nè bạn!!Hiệu ứng Valentile mình sẻ cố gắng hoàn thành sớm nhất ngày mai.
P/s:post TV có dấu đi bạn!ko viết đc vào profile mình send soft Telex cho mà gõ:))

Sẵn tiện bác send e cái matrix menu of bác đc k,e muốn lấy cái icon hình ảnh mà k bík cái id :D