• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

bente402

tai ve giai nen ra,di chuyen ca thu muc effects vao c:/resource sau do bat c2z len. Vao cai dat/chu de/tuy chon/hieu ung chu de/bat. The la 0key

Thanks ban nhjều nha.mình onl dt nên chưa tks dc..
p/s: anh hantinhtu_baby cho em hỏj sao anh làm dc cáj nhánh hoa ngoàj h0mesreen vay,soft gj vay cho em xjn

Chỉnh sửa cuối:

l0wt3ch

tks nhé nhưng mình thích eff night nhưng muốn co menu 3D làm sao đây :((( cho minh xin fire chép đè để có hiệu ứng 3d menu đc k ?

hantinhtu_baby

Thanks ban nhjều nha.mình onl dt nên chưa tks dc..
p/s: anh hantinhtu_baby cho em hỏj sao anh làm dc cáj nhánh hoa ngoàj h0mesreen vay,soft gj vay cho em xjn

Việc đó củng không khó.Nhành hoa đào đó củng là soft hiệu ứng animsp,bạn thích nhành hoa đào có con chim hay không có chim?để mình đóng gói lại cho.hay là cả 2:D?
P/S:Cố gắng post bài tiếng việt có dấu và đúng chính tả nha bạn!
tks nhé nhưng mình thích eff night nhưng muốn có menu 3D làm sao đây :((( cho minh xin fire chép đè để có hiệu ứng 3d menu đc k ?

Cái đó bạn chịu khó bung eff ra và tự tìm hiểu ngen:D.

Khoaaaa

Active Member
Hic hic,ef j mà đẹp wá vậy nè,làm em nhớ...,muốn flash để đưa vào rom ngay cơ,chứ c2z ghét wá,àh sao trong menu ko có anh ơi,em dùng cfw 97 đó,lần nửa cám ơn anh, hai bộ ef gần đây thiệt là tuyệt wá,hoan hô babe nào
các bác ko ủng hộ thì chớ,lung tung fèo lên hết ,công sức 2 đêm đấy

hantinhtu_baby

copy cái này vào GridAppShellItem_default.kml

:D:D:D:D:D
Hic hic,ef j mà đẹp wá vậy nè,làm em nhớ...,muốn flash để đưa vào rom ngay cơ,chứ c2z ghét wá,àh sao trong menu ko có anh ơi,em dùng cfw 97 đó,lần nửa cám ơn anh, hai bộ ef gần đây thiệt là tuyệt wá,hoan hô babe nào
các bác ko ủng hộ thì chớ,lung tung fèo lên hết ,công sức 2 đêm đấy

Em thử lại lần nửa đi naz!anh vẫn xài bthường naz!
Ai củng nghĩ được như bạn thì hay phải biết.
cho cả 2 đi bạn :D

Sao mà tham qúa zi:))nhưng phải thanks đó ngen.:Dđợi tý mình đóng gói cho.

hantinhtu_baby

thanks bạn nhiều nha..hehehe
mà sao ko thấy c0n chim đâu vây bạn ơi

Cái con chim của bạn đây.Cho nằm trên ổ E hoặc C mở soft lên chọn Cài ảnh của kiến oke lưu thay đổi là đc ngen.Khi nào muốn trở về mặc định thì chọn khôi phục nghe.

bente402

Cái con chim của bạn đây.Cho nằm trên ổ E hoặc C mở soft lên chọn Cài ảnh của kiến oke lưu thay đổi là đc ngen.Khi nào muốn trở về mặc định thì chọn khôi phục nghe.

thanks bạn rất nhiều.trưa mình ra net lội page tks cho.hihi..mà xài cái này hơi lag nhỉ..cái bông nhìn đẹp nhưng lag nhất

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

thanks bạn rất nhiều.trưa mình ra net lội page tks cho.hihi..mà xài cái này hơi lag nhỉ..cái bông nhìn đẹp nhưng lag nhất

Xài cái này thì khỏi xài hiệu ứng.Xài 2cái cùng lúc là lag đó:D,Cái hoa đào hơi đẹp hơn nhiều!

mrquyen1993

cái hiệu ứng valentine ném vô roft2 ko chạy ,mình dùng C6 bạn thử nghiên cứu xem chứ add c2z lag lắm mà tốn ram , ném vô roft2 thì mựot nên hiệu ứng mình toàn ném vô ròt

hantinhtu_baby

cái hiệu ứng valentine ném vô roft2 ko chạy ,mình dùng C6 bạn thử nghiên cứu xem chứ add c2z lag lắm mà tốn ram , ném vô roft2 thì mượt nên hiệu ứng mình toàn ném vô rom

Add hiệu ứng(effects)vào Rom rùi flash cái này mình không rành bạn ạh!vì mình chưa làm bao giờ.Có khi nào hiệu ứng đó thiếu file chăng thử so sánh những cái trước xem thiếu thì bổ sung.Mà cái đó hơi lang ở homescreen đó.Chịu khó apply c2z xài đại qua mấy ngày này đi!rùi mình ra tiếp cái mới ý mà.

teenbn

cái hiệu ứng valentine ném vô roft2 ko chạy ,mình dùng C6 bạn thử nghiên cứu xem chứ add c2z lag lắm mà tốn ram , ném vô roft2 thì mựot nên hiệu ứng mình toàn ném vô ròt

đúng đó bác hantinhtu ạ. e ném vào rofs2 rồi flash chục lần rồi mà chả thấy gì hết. chả hiểu sao luôn :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

tình hình là apply c2z cũng k đc luôn :(

Chỉnh sửa cuối:

phantom9790

baby nói đúng đó.ờ thì đúng là cái này bỏ vào flash ko đc nhưng mình thấy có cái nào dùng lâu dài đâu,cứ vài hôm baby lại ra cái mới thế này mà cứ bỏ vào flash thì mấy mà toác cả chân USB nhỉ:D.mà mình aply c2z đâu có sao đâu,bt mừ

teenbn

baby nói đúng đó.ờ thì đúng là cái này bỏ vào flash ko đc nhưng mình thấy có cái nào dùng lâu dài đâu,cứ vài hôm baby lại ra cái mới thế này mà cứ bỏ vào flash thì mấy mà toác cả chân USB nhỉ:D.mà mình aply c2z đâu có sao đâu,bt mừ

sao mình k làm đc nhỷ :(
hay C2Z bị lỗi