• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

nhaylau321

5230 xài đc mà không đc đầy đủ thôi :D

@nhaylau321: Mình up rồi đó chứ,không chịu tìm kiếm gì hết nak!vào link bên dưới mà download nhé!:D
http://www.pdaviet.net/showthread.p...e(update-quot-Mừng-lễ-VALENTINE-quot-)/page42

Thức 2đêm làm cái effects Valentine chả ai ủng hộ cảClick here to enlarge Toàn thấy spam không àh!Click here to enlarge
Các bạn thích themes đó thì đây http://www.mediafire.com/?v4njbbquw4ohzbw#1
-Vào có thấy gì đâu bạn

VuaThuocLak

Mọi người ai có bộ effects hồ điệp cool up hộ lên MF giúp mình với. Chẳng hiểu sao File đính kèm của 4rum mình không tải được.

po_ieu

up lại đi bác ơi em dạo này không down được file đính kèm nào ở diễn đàn cả:( chẳng hiểu sao nữa ...ai có lòng hảo tâm up hộ toàn bộ hiệu ứng lên mediafire nhé :)cám ơn nhiều...

caobang200

hantinhtu_baby ơi,bạn có thể mod lại cái effect sao lấp lánh full chỉ cho sao bay ở ngoài HS với select trong menu list không

hongminh004

Bạn tải tổng hợp eff về giải nén chọn thư mục effect là có mod đấy đó bạn. Mình cũng đang dùng cái đó. Hix lạm quyền chủ topic đừng chém mình nhé

Khoaaaa

Active Member
Topic coi như chết rồi bạn ơi,vip có chăm sóc gì đâu 1 commet củng ko thấy,buồn anh baby ghê

xubaxabu

Dùng mấy effect cầu kì nhiều khi giật máy lắm, e vẫn thích anh làm 1 effect có hiệu ứng ngoài hs chạy chậm 1 chút cho đỡ giật. Thỉnh thoảng ngồi ko lôi điện thoại ra nhìn cũng thấy vui vui :D

boy_online01

Dùng mấy effect cầu kì nhiều khi giật máy lắm, e vẫn thích anh làm 1 effect có hiệu ứng ngoài hs chạy chậm 1 chút cho đỡ giật. Thỉnh thoảng ngồi ko lôi điện thoại ra nhìn cũng thấy vui vui :D

Cho ý tưởng đi, làm luôn :D.

jack_hunter97

ô dào mình khoái hs làm hiệu ứng bên trong menu thui nhẹ nhàng mà đỡ hao pin và ko bị reboot khi dùng ramblow

takai

bạn nào có cái hiệu ứng nhè nhẹ ko? mình dùng mấy cái effects nặng thỉnh thoảng lag máy khó chịu kinh, bác nào có thì chia sẻ cho em với nhé. thanks bác. à mà bác cho ít hình lên đẻ em biết với nhé (video thì càng tốt :):))