• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

ittimeforgame

Nếu bác nào muốn đẹp mà vẫn còn khoảng 29 - 35 MB Ram thì mình khuyên nên dùng Ofw+kill me+Ramblow thì bảo đảm lun. Đợi các bác pro mod được vô CFw thì lại chuyển sang vậy....

huaminhquan

Nếu bác nào muốn đẹp mà vẫn còn khoảng 29 - 35 MB Ram thì mình khuyên nên dùng Ofw+kill me+Ramblow thì bảo đảm lun. Đợi các bác pro mod được vô CFw thì lại chuyển sang vậy....

Cái này đưa vào CFW rồi sao xài các phần mềm khác ! Ngốn ram kinh !

ittimeforgame

Không bik xoá lun được cái menu + homescreen ko nhỉ? Nếu được thì dùng cái này lá quá phê rồi, tiết kiệm hơn được tí Ram :>

Có add được thêm widget trong đó ko bác dragon, ít widget quá

huaminhquan

Không bik xoá lun được cái menu + homescreen ko nhỉ? Nếu được thì dùng cái này lá quá phê rồi, tiết kiệm hơn được tí Ram :>

Ý bác nói là lấy cái này thay luôn homecreen của máy à ! Không được đâu nhé !

duyphongx6

mình test rồi oke trên ovi đó . Nhưng nó có nhược điểm gọi điện hoăc vào wed hay bị ao về v trí củ của máy lắm . Phải chạy lại belle mới được

thanhluan_phuyen

mình test rồi oke trên ovi đó . Nhưng nó có nhược điểm gọi điện hoăc vào wed hay bị ao về v trí củ của máy lắm . Phải chạy lại belle mới được

Chính xác đó, cứ mợi lần có điện thoại tới hay vào web là quay về ban đù phải chạy lại Belle, bất tiện quá, ai fix được nữa cái này là ok đó.

Ntv_79

Chính xác đó, cứ mợi lần có điện thoại tới hay vào web là quay về ban đù phải chạy lại Belle, bất tiện quá, ai fix được nữa cái này là ok đó.
Hết ram thì nó tự out là ngon rồi. Nếu không nó treo đơ hoặc khởi động lại còn bất tiện hơn á>:)

anhtung1991

x6 có dùng đc k bác ơi..mà bác nào chỉ cho e cách xem ram tnào với..đọc com thấy kêu tốn ram mà e chả biết xem tnao .:-?

Dragon459

Manager
x6 có dùng đc k bác ơi..mà bác nào chỉ cho e cách xem ram tnào với..đọc com thấy kêu tốn ram mà e chả biết xem tnao .:-?
x6 dùng được.
Xem ram thì có rất nhiều phần mềm để chọn như: memcheck , taskman. swisstaskman....

hihi1089

sao e cài vô 5530 khi bấm vô nó hiện cái chử belle lên rồi mà đợi khá lâu cái out ra luôn vậy bác

jack_hunter97

sao e cài vô 5530 khi bấm vô nó hiện cái chử belle lên rồi mà đợi khá lâu cái out ra luôn vậy bác
rì sex máy là dc thui , nặng ram quá , giống như anh làm mệt rùi mà ráng làm thêm thì chỉ có xỉu cách duy nhất nghỉ ngơi hồi phục điện thoại thì rì sẽ coi như là phục hồi tạm thời thế thui

anhtung1991

e k cài đc bác ơi..nó bảo là version 1.01(3) or newer is required cơ ..e search gg thì chưa có version đấy..làm tnào bg ạ :(

thaimap0000

Rồng ơi! cái bàn phím trong clip tên là gì vậy??? nếu có link down thì cho mình xin nhé! cám ơn!!!