• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super hot: PHOTON N97 MINI V30 FOR N97 BY VURAIN84 27/11/2011 update 5530 rofs2 29/11

kulboy_vn

thoát thì sao ẩn dc bạn , trừ khi đang mở danh bạ hoặc tin nhắn nhấn phím trắng (menu)
ý của bạn ở đây là khi thoát danh bạ thì nó có ngưng hẳn k? Hay vẫn chạy ẩn mà chỉ có vào killme mới biết là app ngưng hẳn chưa đó a à! Nếu k dừng hẳn có thể dùng mod tắt ứng dụng nền ở box của bác ngviethoa đó

M4_Vu0ng_001

ok bạn:)

Cho mình hỏi cái này là Swipe to unlock khi cuộc gọi đến lúc khóa máy hay để mở màn hình vậy bạn, mình đang kiếm cái mở màn hình :)

thanks bạn rất nhiều :">
cả 2 thì phải....

obxrose

Hix ko đc bạn ơi, mình thêm vào nhưng vẫn phải mở khóa bằng nút bên hông:(

Luu_Tan_Vu

Hix ko đc bạn ơi, mình thêm vào nhưng vẫn phải mở khóa bằng nút bên hông:(
sao lại k được
ps mình k muốn gây sự với ai nên có gì cứ nói thẳng với nhau việc gì phải lén lút như vậy mình k quan trọnb topic mình có bao nhiêu sao 1 sao cũng được fw và những thứ mình làm thì có nhiều người cũng biết rồi. Dù có đánh 1 sao cũng k sao nhưng ai làm thì lên tiếng đi. Ae với nhau mình cũng k muốn gây sự gì, k thích cứ nói k thich đi vote rớt sao được cái gì nhỉ. Gây cho người ta cảm íc topic đó tệ sao. Nực cười. Người ta k nhìn vào số sao mà nhìn xem ai lạp ra topic và chất lượng thế nào.

obxrose

sao lại k được
ps mình k muốn gây sự với ai nên có gì cứ nói thẳng với nhau việc gì phải lén lút như vậy mình k quan trọnb topic mình có bao nhiêu sao 1 sao cũng được fw và những thứ mình làm thì có nhiều người cũng biết rồi. Dù có đánh 1 sao cũng k sao nhưng ai làm thì lên tiếng đi. Ae với nhau mình cũng k muốn gây sự gì, k thích cứ nói k thich đi vote rớt sao được cái gì nhỉ. Gây cho người ta cảm íc topic đó tệ sao. Nực cười. Người ta k nhìn vào số sao mà nhìn xem ai lạp ra topic và chất lượng thế nào.

trời ơi cái gì vậy:( mình cũng add nó vô bình thường, nhưng mở khóa màn hình nó vẫn bắt mở bằng phím bên hông, nên mình mới hỏi vậy thôi, sao tự nhiên bạn lại nó j mình ko hiểu, hôm bữa hỏi bên topic kia của ThanhTung cũng bị chữi y chang như vậy, mình cũng dư sức hiểu lên đây để hỏi chứ ko phải để phá người khác đâu nhé, nếu bạn ko tin thì mình chụp hình cho bạn, mình chỉ đam mê up fw nhưng ko làm đc mới hỏi thôi mà, mình ko rãnh như những người bạn nói đâu nhé! thôi mình ko dám nói gì trên này nữa, thanks bạn rất nhiều!

Luu_Tan_Vu

trời ơi cái gì vậy:( mình cũng add nó vô bình thường, nhưng mở khóa màn hình nó vẫn bắt mở bằng phím bên hông, nên mình mới hỏi vậy thôi, sao tự nhiên bạn lại nó j mình ko hiểu, hôm bữa hỏi bên topic kia của ThanhTung cũng bị chữi y chang như vậy, mình cũng dư sức hiểu lên đây để hỏi chứ ko phải để phá người khác đâu nhé, nếu bạn ko tin thì mình chụp hình cho bạn, mình chỉ đam mê up fw nhưng ko làm đc mới hỏi thôi mà, mình ko rãnh như những người bạn nói đâu nhé! thôi mình ko dám nói gì trên này nữa, thanks bạn rất nhiều!
mình k nói bạn mình nói người khác mà. you hiểu lầm mình rồi

obxrose

mình k nói bạn mình nói người khác mà. you hiểu lầm mình rồi

Bạn QUOTE bài của mình mà bạn nói ai???

mình làm ko đc nên hỏi thôi, các bạn giúp hay ko cũng ko sao, nhưng đừng nghĩ mình lập nhiều user giống như ThanhTung đã nói, nói thật là mình tạo user ở tất cả các 4rum đều là obxrose hết, và mỗi 4rum mình chỉ hỏi 1 lần mà thôi, ko hề có ý làm loãng topic!nếu bạn có thể giúp mình thì làm qua teamviewer giúp mình cũng đc, còn viêc mình làm ko đc thì mình mới hỏi, vì mình ko giỏi như các bạn!