• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype- Công nghệ bàn phím ảo trên Symbian đã ra mắt

assassinzero

Chưa có bản TIẾNG VIỆT hã ban? Cái này dùng để tra từ điển nhanh phết ^.^

boynaught

hic cac ban cai tren 5530 kieu j ma dug ngon the :( minh cai` r k thay sau con restart lai 2 lan lien ma van k thay dau? trong phan application thi van co swype settings the la the nao ?((

ducbang1907

hic cac ban cai tren 5530 kieu j ma dug ngon the :( minh cai` r k thay sau con restart lai 2 lan lien ma van k thay dau? trong phan application thi van co swype settings the la the nao ?((

Dùng ngôn ngữ soạn thảo là tiếng Anh nha bạn

Xin lỗi lap nokia ! Vì mình chưa làm đúng theo hướng dẫn nên khi cài vào N97 không hiện nên bàn phím Swype. Nếu bạn nào thắc mắc do cài nên n97 mà chưa dùng được thì hãy vào phần chuyển qua soạn thảo bằng tiếng anh rồi khởi động lại máy là sẽ dùng được. Khi soạn thảo tin hãy vào phần biểu tượng bàn phím và lựa chọn bàn phím qwerty nhỏ hay to (to thì là màn hình ngang còn nhỏ là màn hình dọc). Nếu muốn trở lại bt thì chuyển qua chế độ tiếng việt trong lựa chọn ngôn ngữ.

hantinhtu_baby

cái này giới thiệu có vẻ hay nhỉ lúc nào phải test mới được :D

Mần luôn đi còn chờ gì nửa.

P/s:Bác chủ topic nên bổ sung ít tấm hình đi cho thêm sum tụ mặc dù đã có video nhưng ae onl đthoại có thể cảm nhận đc.

miumiulove

Sao em cài zô chọn soan thảo bằng Tiếng Anh rùi restart lại máy mà vẫn không thấy chương trình này hoat dong!Em đang dùng 5233 ko biết xai 2dc ko?

letdance543

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Phần mềm này rất tuyệt vì chuyển đổi qua lại giữa nó và bàn phím mặc định rất nhanh và đơn giản! Nếu bạn nào nghiên cứu mod gõ được tiếng Việt nữa thì OK quá!

naul1497

Phần mềm này rất tuyệt vì chuyển đổi qua lại giữa nó và bàn phím mặc định rất nhanh và đơn giản! Nếu bạn nào nghiên cứu mod gõ được tiếng Việt nữa thì OK quá!

Đồng quan điểm, bàn phím này giống như một bản nâng cấp cho bàn phím ảo của máy luôn nên rất tiện. Thêm vào đó là ta hoàn toàn có thể cài bàn phím này vào bộ nhớ thẻ (nặng tới 10MB), nên không làm tốn bộ nhớ máy như dayhand input. Ủng hộ hết mình các mod mod tiếng Việt cho bàn phím này :D, tại bàn phím dayhand cũng đã mod thêm được tiếng Việt vào rồi nên mình nghĩ bản này cũng có thể mod được. thân

N4m_n0oJ3

dayhand mod đựoc tiếng việt rối hả, bạn có cho mình xin bản đó đi, thích lắm,còn swype này nhờ mấy pro nghiên cứu mod luôn đi cho ae xài,hihi, vì cái swype này ngon hơn dayhand

thanh19589

Mấy lần định tìm cách mod Swype này rồi nhưng khi bung file sis ra thì nhìn nãn quá . Quá nhiều file ngồi mò hết chắc chết .Chắc chỉ có nước nhờ vip galabuon vào giúp thì đc thôi :D