• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swype- Công nghệ bàn phím ảo trên Symbian đã ra mắt

thangchuot99

Èo mấy bạn làm biếng chứ nếu siêng siêng thì có thể thêm từ điển tiếng việt không dấu vào mà , ngồi bấm chữ xong nhấn nút cách là đã lưu vào từ điển rồi còn gì , không thì sử dụng 1 thời gian sẽ có từ điển không dấu ...! thôi chịu khó ngồi rãnh rãnh thì nhập từ diển cho em nó voc j đỡ buồn vậy

anhtuana12

pác nào biết cách tắt cái Từ điển đó ko
mỗi lân đánh chữ nó cứ tim chữ fu hợp nên rất lag

Ntv_79

pác nào biết cách tắt cái Từ điển đó ko
mỗi lân đánh chữ nó cứ tim chữ fu hợp nên rất lag

Vào trong mục cài đặt của nó chỗ nào YES thì chọn thành NO. Trừ cái YES đầu tiên. Và cả trong Advace nữa cho thành NO tất!

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Swype Pen Input Beta v1.00.12080 S60v5 SymbianOS9.4 Signed - Phiên bản cập nhật

Swype cung cấp một cách nhanh hơn và dễ dàng hơn để nhập văn bản trên màn hình bất kỳ. Với ngón tay chuyển động liên tục một hoặc bút stylus trên bàn phím màn hình, công nghệ cấp bằng sáng chế cho phép người dùng từ đầu vào nhanh hơn và dễ dàng hơn các phương pháp dữ liệu đầu vào ở trên 40 từ / phút. Các ứng dụng được thiết kế để làm việc trên nhiều loại thiết bị như điện thoại, viên nén, chơi game, quán, truyền hình, màn hình ảo và nhiều hơn nữa.

Swype đã làm việc chặt chẽ với Nokia để mang lại cho bạn những kinh nghiệm tốt nhất nhập văn bản trên điện thoại S60 5th Edition của bạn. Swype cắm trực tiếp vào phương pháp đầu vào Symbian để đảm bảo tích hợp với mọi ứng dụng trên thiết bị.

Swype trội trong hỗ trợ ngôn ngữ, cho phép người dùng Swype trong nhiều ngôn ngữ khác nhau. Swype Beta cho Symbian bao gồm hỗ trợ cho tiếng Anh Mỹ, Tây Ban Nha, Canada tiếng Pháp, và tiếng Bồ Đào Nha. Mở rộng hỗ trợ ngôn ngữ là một phần của phát triển không ngừng của chúng tôi và các ngôn ngữ khác sẽ được hỗ trợ trong tương lai.

Key features:

* Standard QWERTY keyboard layout makes Swype easy to learn
* Use a stylus or finger – Swype’s amazing input path analyzer allows you to go fast and sloppy. Just make a reasonable effort to trace through the word and Swype will do the rest
* Double Tap Editing – Make a mistake? Double tap on a word to bring up a list of other possible matches.
* Auto-Spacing
* Auto-Capitalization
* Auto Spelling Correction
* Automatic Help – Swype detects when you may be having trouble or might benefit from a particular feature and prompts you with helpful tips and instructions
* Instant access to Symbols, Numbers and Editing functions
* 65,000-word Learning Dictionary – Chances are the word you are typing is already in the Swype dictionary. If it isn’t, just tap it out once followed by a space and Swype will remember it for future use.

Anh em cùng test xem có gì mới nào > DOWNLOAD

nokiax68gb

Hình như vẫn chưa xài đc cho X6 fw 21, cài vào chẳng thấy gì hết! restar, chuyển ngôn ngữ soạn thảo về ENG rồi!

Ntv_79

Hình như vẫn chưa xài đc cho X6 fw 21, cài vào chẳng thấy gì hết! restar, chuyển ngôn ngữ soạn thảo về ENG rồi!

Chuyển soạn thảo về ENG rồi thì bấm vào cái nút có hình bàn phím ở góc phải (chỗ để chọn chữ viết tay). Rồi chọn bàn phím này!

cubi11

sao mình dùng không được nhỉ đã chuyển bộ gõ, khởi động lạI máy nhưng vào trong phần gõ văn bản vẫn không thể sử dụng phần mềm ??? giúp mình với

galabuon

cái này được cái phím to, chứ ko mạnh bằng swipe 2.0 , thêm cái tự điển ko dấu vào nữa thì hoạt động rất tốt, tiếc là tác giả chưa chính thức hổ trợ VN nên phải xài chung với data bên EN

Ntv_79

cái này được cái phím to, chứ ko mạnh bằng swipe 2.0 , thêm cái tự điển ko dấu vào nữa thì hoạt động rất tốt, tiếc là tác giả chưa chính thức hổ trợ VN nên phải xài chung với data bên EN

Mình thì thấy cái này rất hay, tức cái là chưa gõ được ở Tiếng Việt. Tuy nhiên điểm hay của nó là chuyển qua lại giữa bàn phím và mặc định rất nhanh và dễ dàng. Thêm nữa đồ họa cũng rất trau chuốt!

tinhbuon84

Mình cài trên 5k8 dùng bản cook c6 của mathanh cài thì ok nhưng không thấy bàn phim nằy đâu cả...mình đã làm theo hường dẫn là chuyển về soạn thảo bằng tiếng anh và chon bàn phím Qt nhỏ nhưng ko thấy gì...ai có thể giúp mình không....

NokiaXseries

cai song thi vao app thi mat het cac ung dung khac. khi go bo thi lai hien tro lai bthuong. sorry vi post bai k dau vi onl bang dt. cho hoi day la ban beta hay final

cubi11

Mình dùng được rồi, nên cài bản beat cài bản kia thì tất cả icon trong ứng dụng mất tiêu cài xong để máy tiếng anh và soạn thảo tiếng anh. Rồi để ngang cái màn hình lại là ok !!! Nên vào cấu hình lại cái phần mềm tất cả đều chỉnh là no trừ cái đầu tiên

nokiax68gb

Chuyển soạn thảo về ENG rồi thì bấm vào cái nút có hình bàn phím ở góc phải (chỗ để chọn chữ viết tay). Rồi chọn bàn phím này!

Mình chọn rồi mà vẫn ko đc, bị tình trạng mất hết app như 1 số bạn trên, gỡ ra thì hiện app bình thường, chả hiểu nổi!

NokiaXseries

Mình chọn rồi mà vẫn ko đc, bị tình trạng mất hết app như 1 số bạn trên, gỡ ra thì hiện app bình thường, chả hiểu nổi!

chuan,caj vao mat het app go ra thj laj bt,hinh nhu phjen ban nay cung nhu ban truoc k ho tro x6 fw 21 thj phaj. Xl vj vjet baj k dau,post = mobile