• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian Belle CFW cho Nokia 5233 v50

vietst93_no1

Symbian Belle CFW for Nokia 5233 GALLERY CFW Name: Belle CFW Creator: Parveen928 & Viveksuper Model : Nokia 5233, Supported RM’s : RM-625, Base Firmware : OFW Languages Present : English Only
Special Features: Get 53+ mb ram at startup and 45 – 50 mb normally
(standby) full QT integrated. Users get 3 to 6 home screen with auto background
image change. You can place any shortcut on home screen for one
touch access. Add analogs / digital belle on home screen clock
easily. Add calendar entery notification on home screen. Drop down notification for shortcuts directly profile ,
bluetooth, led light, wifi. Addhome screen upto seven or delet easily. In bult belle menu and app search feature. Mình là mình rất khinh những ng như chủ thớt này =))

http://forum.gizmolord.com/index.php?topic=2764.0 cách làm đây thì phải. Bài này mình đọc gần ² tháng r. Thấy cả bác ngoanrazor nhà mình

Nhắc nhở lần 2 : Chú ý cách viết bài trong cùng 1 commnet

Last edited by a moderator:

demngoclan

Symbian Belle CFW for Nokia 5233 GALLERY CFW Name: Belle CFW Creator: Parveen928 & Viveksuper Model : Nokia 5233, Supported RM’s : RM-625, Base Firmware : OFW Languages Present : English Only
Special Features: Get 53+ mb ram at startup and 45 – 50 mb normally
(standby) full QT integrated. Users get 3 to 6 home screen with auto background
image change. You can place any shortcut on home screen for one
touch access. Add analogs / digital belle on home screen clock
easily. Add calendar entery notification on home screen. Drop down notification for shortcuts directly profile ,
bluetooth, led light, wifi. Addhome screen upto seven or delet easily. In bult belle menu and app search feature. Mình là mình rất khinh những ng như chủ thớt này =))
bạn làm gì mà nói lặng lời thế. nếu quả thật như bạn nói thì ít ra cũng phải ủng hộ tinh thần chủ thớt chứ.:-??
ít ra họ cũng đã có công đóng góp mà.:D

vietst93_no1

bạn làm gì mà nói lặng lời thế. nếu quả thật như bạn nói thì ít ra cũng phải ủng hộ tinh thần chủ thớt chứ.:-??
ít ra họ cũng đã có công đóng góp mà.:D

k ghi nguồn + tên tác giả. + nhận là của mình.Ủng hộ ăn cắp à

Chỉnh sửa cuối:

hung747no1

bạn nào nói bậy gì đấy mình nói là rút ruột chớ không phải mình nói là mình làm chưa gì đã bảo người ta ăn cắp là sao vậy~X(

0902123007

kiểu này lại oánh nhau to hic mấy người hok đọc kỹ thì đừng nói người ta chứ :-s
ps mod: viết bài thế nào mới hok bị coi spamm za :-? ( cái này là mình đang spam ? )
ps chủ thớt :chủ thớt thi xong làm bản tiếng việt cho 5230 v51 nha chủ thớt , làm thế nào để rofl 2 trống nhiều côk thêm mấy cái thì thank chủ thớt nhìu nhìu:ar!

minhthang772

Tôi thấy vấn đề này ko gì đâu,chủ pic ghi thêm tên nguồn là ok mà,tks bạn đã có tinh thần tìm kiếm và share,dc thì bạn cho ra full rm luôn nha

vietst93_no1

Sửa bài xong quay lại cãi. Rẻ rách vl =)) mấy từ "của mình làm" đâu r =)) đúng là rẻ rách phong cách rẻ lau =)) nhục vl =)) rút đc fw trong máy ra nữa =)) pro vl =)) ăn cắp mãi là ăn cắp thôi =))

Chỉnh sửa cuối:

docnhandtq

Sửa bài xong quay lại cãi. Rẻ rách vl =)) mấy từ "của mình làm" đâu r =)) đúng là rẻ rách phong cách rẻ lau =)) nhục vl =)) rút đc fw trong máy ra nữa =)) pro vl =)) ăn cắp mãi là ăn cắp thôi =))
Vo van. dung la trong rum chưa co bai nay ma. thank chu thot. hoi truoc cung doc bai nay trong smartphone city rui. nhhung toan tieng anh. ma ko hieu sao bai nay duoc 1 thang thi bi xoa di? chac co loi gi chang? ^^

YinYang

Active Member
Vo van. dung la trong rum chưa co bai nay ma. thank chu thot. hoi truoc cung doc bai nay trong smartphone city rui. nhhung toan tieng anh. ma ko hieu sao bai nay duoc 1 thang thi bi xoa di? chac co loi gi chang? ^^

bạn viết tiếng việt có dấu theo đúng nội quy 4rum nhé :)

Bạn nên xem lại cách cmt của mình nhé. Đây là diễn đàn chung :)

whitesmile

người ta đã có công chia sẽ cho ae biết thì có gì mà phải ăn nói nặng lời vậy. kể cả chủ thớt có sai thật khi "tự nhận là của mình" thì bạn cm như thế bạn tự hạ thấp mình thôi :)

kenluz

mình thấy bản này ok nếu bạn cko rỏ thôg số kỹ thuật của bản này vs 1 số hình nữa và mod thêm tiếng Việt + làm bản cko 5230 là đẹp mình tks ũg hộ bạn mayu ra bản hoàn thiện tại ngừk Việt Nam xài hàng Việt Nam nên mog có tiếng Việt hjhj

Dragon459

Manager
mình thấy bản này ok nếu bạn cko rỏ thôg số kỹ thuật của bản này vs 1 số hình nữa và mod thêm tiếng Việt + làm bản cko 5230 là đẹp mình tks ũg hộ bạn mayu ra bản hoàn thiện tại ngừk Việt Nam xài hàng Việt Nam nên mog có tiếng Việt hjhj

chờ có tiếng việt thì có lẽ là hơi bị lâu đấy :))

Binkutebin

sao bạn nói giống với chữ ký của mình vậy?=))

minhthang772

share mod belle đó đi bạn, ai biết đăng ký 4rum này gizmolord chỉ mình với

Chỉnh sửa cuối: