• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian Belle CFW cho Nokia 5233 v50

axxaax113

uh.sao không chia sẻ để mọi người cùng phát triển vì "một s60v5 luôn đổi mới" chứ.....câu này của bác rồng

trilonelynb

sau 2 tiếng test và cảm nhận thì mình quyết định quay lại bản cũ.đây thực chất là OFW.belle thực ra vẫn là chạy phần mềm belleshell+thêm phần mềm đè menu mặc định để luôn chạy đc belle thôi.bản này còn khá nhiều bất cập trong việc cook FW.vẫn còn nhiều lỗi khá khó chịu trong CFW này.nói chung cái này mình nghĩ chỉ đem đi lừa gà thì ổn.lâu dài mình khuyên ko nên dùng.

minhthang772

sau 2 tiếng test và cảm nhận thì mình quyết định quay lại bản cũ.đây thực chất là OFW.belle thực ra vẫn là chạy phần mềm belleshell thêm phần mềm đè menu mặc định để luôn chạy đc belle thôi.bản này còn khá nhiều bất cập trong việc cook FW.vẫn còn nhiều lỗi khá khó chịu trong CFW này.nói chung cái này mình nghĩ chỉ đem đi lừa gà thì ổn.lâu dài mình khuyên ko nên dùng.

theo mình biết thì mod này còn hơi lag chưa mượt lắm,nên phải nhờ mấy pro fix thêm

trilonelynb

lấy rof2 của bản này+kiếm bộ core v51 về flash là ok.nhớ đổi tên rof2 lại là đươc