• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian Belle CFW cho Nokia 5233 v50

mjnha9

báo lỗi hệ thống,khi tin nhắn đến phải vào mục tin nhắn để đọc,mediabar vẫn chưa có bật tắt quay ngang màn hình,không có trình nghe nhạc ngoài hình nền

quyvuong888

ua,đúng rồi mà lại ko hao ram nữa chứ,mod này hay đây,mấy bạn có ai dùng thử chưa,cho cái cảm nhận đi

tại sao lại k tốn RAM đc hả bạn???? bạn đã test chưa? mình thì đang nghi ngờ :-? vì chẳng có thông tin gì cả

minhthang772

tại sao lại k tốn RAM đc hả bạn???? bạn đã test chưa? mình thì đang nghi ngờ :-? vì chẳng có thông tin gì cả

ram tốn ít lắm,thông tin của mod thì nó nằm ở page 3 ,tôi dk ở 4rum đó hoài mà ko dc,ông thử coi

YinYang

Active Member
bình thường mình down files core về có 5 file cơ mà bạn.mình down file của bạn về chạy flash bằng phoneix ko đc.chạy core khác llai đc

Chủ thớt đưa 2 file với mục đích flash = JAF bạn à

mjnha9

ít hơn so với dùng pần mềm,ai chỉ mình cách đưa cái này lên v51 không hòi tối chạy bản khác lên mất rồi

mjnha9

z

ít hơn so với dùng pần mềm,ai chỉ mình cách đưa cái này lên v51 không hòi tối chạy bản khác lên mất rồi

sonhunga3

bạn cho mình files flash bằng phoneix đc không bạn.minh chưa làm bằng Jaf lần nào cả.thanks bạn trc:D

minhthang772

bạn cho mình files flash bằng phoneix đc không bạn.minh chưa làm bằng Jaf lần nào cả.thanks bạn trc:D

v5 đa số dùng jaf nha bạn

Note: chủ pic nói rõ thêm thông tin về bạn này đi, dc thì share luôn mod và hướng dẫn mọi người đi

0902123007

chủ thớt chắc thi kết quả hok tốt lên chán rồi hok thấy onl nữa hay là chủ thớt dấu nghề nhỉ :-?

shubim

chỉ có 2 file! sao mình flash bằng Jaf không đc vậy? Bấm vào ô Use INI nó k nhận đc......

chỉ có 2 file! sao mình flash bằng Jaf không đc vậy? Bấm vào ô Use INI nó k nhận đc......

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator:

mjnha9

ban tai them core o topic khac moi du

ban tai them core o topic khac moi du

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator:

hung747no1

kết quả thi ko tốt chán ghê. Cái file bạn down thiếu mất file uda nên ko jaf được bạn qua top khác tải thêm uda về flash là ok nhớ là uda của cfw v50 ok . Vì đây là cfw nên không flash được bằng phoenix. Còn vấn đề sài ok không thì mình vẫn đang dùng cfw này rất good với đầy đủ ud không bị mất phần homescreen trong cài đặt nên có thể thêm hs thoải mái chạy 5 ud trở lại vẫn ok

hung747no1

thông báo là mình đang trong tg quản chế sẽ rất ít on vì vậy các mem cứ đặt câu hỏi khi nào lên mình sẽ trả lời