• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng thêm 5M cho bộ nhớ Ram [14.04.11]

b0m_lx

em nhầm , em sửa lại ngay đây , thank bác
nhưng em thấy tăng thêm 5m ổ C máy chạy cũng nhanh hơn mà
thêm tí nào hay tí ấy :))

kienvp

em nhầm , em sửa lại ngay đây , thank bác
nhưng em thấy tăng thêm 5m ổ C máy chạy cũng nhanh hơn mà
thêm tí nào hay tí ấy :))

tks anh kiên, lên được ram 55mb cho cfw c6 của DT,pm này dọn sạch file hệ thống ko cần thiết thì phải

cfw c6 cũng có bạn test ok nè bạn .

hung612

Đây là bản của tôi việt hóa nhưng có một lỗi là đưa đồ lên người không được.sửa nản quá các bản trước không bị lỗi nhiều bản này sao lỗi thế.khi bấm vào phím menu bên trái đt thì hiện lên menu của game mọi lần việt hóa đều được nhưng lần này sửa cái là lỗi không vào được túc ơi là tức chẳng biết lý do gì
Còn đây là bản tôi làm http://www.megashare.vnn.vn/download.php?id=04FEEE7A17

ú nhầm rồi sory

M4_Vu0ng_001

máy bạn hack chưa , khởi động lại trước khi cài xem sao
vừa test tren 5530 , tăng dc 5M liền

máy dùng cfw thì tất nhiên phải hack rồi chứ huynh,với lại đã thử khởi động lại nhưng vẫn không cài đc,có lẽ phải chơi thủ công bằng cách copy 3 file vào ổ C vậy

vutaikt

Em cũng bị lỗi cập nhật,mặc dù đã khởi động lại :(:( làm thế nào đây bác?

bung files sis ra bằng supersiss hay sis editor sisconteen... sau đó mở open4all lên dùng xplore chép đè vào theo đường dẫn ổ C là xong.

cuulonggiang

Kienvp ơi... mod dùm mình bản này cho máy chưa hack dc ko ?... mình dùng 5233 .... thank a lot !

Trunghuy90

Máy mình chưa hack nên ko vào Private đc,mình thử cho vào C/1020BE9 nhưng ko đc :(:(

bạn sign cái này xong rồi cài vào máy. Mở ứng dụng lên .xong muốn copy vào đâu là tùy bạn! Ok rồi đấy.