• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

quangtuan13

cảm ơn anh hj` em làm tặng đứa em gái chữ ấy em hỏi ko biết tiếng anh nhờ thằng bạn nó dich hộ chữ em gái dễ thương ko biết như vậy có đúng ko anh co biết tiếng anh làm hộ em chữ em gái dễ thương bằng tiếng anh với em cảm ơn nhiều

anhcoj

cảm ơn anh hj` em làm tặng đứa em gái chữ ấy em hỏi ko biết tiếng anh nhờ thằng bạn nó dich hộ chữ em gái dễ thương ko biết như vậy có đúng ko anh co biết tiếng anh làm hộ em chữ em gái dễ thương bằng tiếng anh với em cảm ơn nhiều

(Em gái dễ thương) thì viết cute girls bạn àh.

Chỉnh sửa cuối:

quangtuan13

Thank anh hj em lam phiền anh lần nữa được ko làm cho em chữ kute girls nha em online bằng điện thoai lúc nào lên pc em thank anh sau

anhcoj

Không vấn đề gì đâu bạn, có điều bạn gắng chờ mình 1 chút. Bữa nay bận việc tết nhất,rảnh mình sẽ làm ngay giùm bạn.Mình cũng đang onl đt nè, tranh thủ lướt 4rum chút thôi àh... Hì.

hhkkll

Desktop j bồ? Thích làm logo thì làm, hay wallpaper, hay screensaver cũng đc. Đa năng mà. Hay mang wa pc chơi cũg đc, làm avatar cũg cool luôn. Wá tuyệt.

leminhhai111

AnhCoi ơi kg biết gần tết rồi bạn có còn tg rãnh kg nữa? Nếu bạn có tg rãnh thì bạn làm dùm mình 1 cái logo NG-V-HOÀNG với. nếu dc : bạn làm giúp dùm mình 3 kiểu luôn ne bạn. Kiểu lửa cháy thì bạn cho chử nó nhỏ sao cho gần = chiều dài của chử mobifon của mạng đó bạn để mình thay nó đó mà. còn chử 3D làm giúp dùm mình cho nó lật quay và chiều dài của nó gần cở 2/3 chiều dài màn hình ngang của N70 và 1 cái bạn làm cho nó xoắn và = cái thứ 2 với bạn ! Nói chung mình thấy bạn có 1 cặp mắt thẩm mỹ + óc sáng tạo khá tốt. bạn cứ làm theo cảm giác của bạn đi là nó đẹp liền à. Mình cảm ơn AnhCoi trước ne.

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

[Tainhachay]. Bạn ko thể làm trên mobile được đâu nhé! Phải làm trên PC bạn àh.[Leminhhai111] rất xin lỗi vì đã để bạn đợi lâu , mình sẽ làm sớm.

anhcoj

AnhCoi ơi kg biết gần tết rồi bạn có còn tg rãnh kg nữa? Nếu bạn có tg rãnh thì bạn làm dùm mình 1 cái logo NG-V-HOÀNG với. nếu dc : bạn làm giúp dùm mình 3 kiểu luôn ne bạn. Kiểu lửa cháy thì bạn cho chử nó nhỏ sao cho gần = chiều dài của chử mobifon của mạng đó bạn để mình thay nó đó mà. còn chử 3D làm giúp dùm mình cho nó lật quay và chiều dài của nó gần cở 2/3 chiều dài màn hình ngang của N70 và 1 cái bạn làm cho nó xoắn và = cái thứ 2 với bạn ! Nói chung mình thấy bạn có 1 cặp mắt thẩm mỹ + óc sáng tạo khá tốt. bạn cứ làm theo cảm giác của bạn đi là nó đẹp liền à. Mình cảm ơn AnhCoi trước ne.

Của bạn nè,mình làm khí vội nên chưa đc ưng lắm ,bạn cần sửa chỗ nào thì cứ post lên nhé mình sửa giùm bạn.Àh với cái logo lửa cháy thì bạn tư làm theo hướng dẫn bài 1 nhé,rất dễ và nhanh chóng.Mình ko biết tên bạn như thế có đúng ko nữa .......hì.

anhcoj

Ui.. Xin lỗi bạn nhé, mình làm cho bạn rồi mà quên chưa up. Để tối nay mình về up cho bạn nha.

Chỉnh sửa cuối:

h04ngl0ng

Anhcoj làm giúp mình chữ Hoàng Long với.Làm cho mình 1 kái với nền trong suốt và 1 kái nền đen.Bạn thấy như thế nào mà đẹp là đc.Thank nhá

anhcoj

Anhcoj làm giúp mình chữ Hoàng Long với.Làm cho mình 1 kái với nền trong suốt và 1 kái nền đen.Bạn thấy như thế nào mà đẹp là đc.Thank nhá

Bạn cho mình hỏi .Bạn dùng máy gì vậy?nếu là s60 thì ko nên để nền đen.Nên làm trong suốt còn với s40 thì làm nền có màu rất cool.

leminhhai111

Anhcoi cho mình hỏi thăm tí: mình có thể làm cho nó quay từng chử mà cho nó quay liên hoàn kg chử này nối tiếp chử kia dc kg vậy bạn thí dụ chử cũa mình đi chữ N quay xong tới G xong U > Y ... nó dạng tiếp sức đó bạn
ps : Bạn làm cho mình thêm 1 cái nó quay liên hồi với . Thanh anhcoi trước ne

anhcoj

Anhcoi cho mình hỏi thăm tí: mình có thể làm cho nó quay từng chử mà cho nó quay liên hoàn kg chử này nối tiếp chử kia dc kg vậy bạn thí dụ chử cũa mình đi chữ N quay xong tới G xong U > Y ... nó dạng tiếp sức đó bạn
ps : Bạn làm cho mình thêm 1 cái nó quay liên hồi với . Thanh anhcoi trước ne

Thật tiếc là ko có kiểu theo như bạn nói,mình đã test kỹ và đây là một số kiểu cho bạn tham khảo.
NOTE:thú thật rằng với những logo nhiều ký tự như của bạn là rất khó thể hiện hết 3D .Chữ dài thì buộc phải làm chữ nhỏ lại cho vừa màn hình====>khó ưng ý(ngay cả mình làm ra nó cũng ko mấy ưng:p

h04ngl0ng

Mình dùng 6600.Mình làm logo cho AninSprite.Vì theme nền đen nên mún làm 1 kái nền đen.Còn kái trong suốt thỳ đễ dành khi nào chán thì dùg theme mặc định. Hì

quangtuan13

Hjx thank anh da lam nhung em lam tren n7610.Phien anh lam lai giup em voi lam lai giup em chu cute girl nha.Lam phien anh qua

chivung

bạn ơi!!!làm giúm mình logo 3d chữ Chí Vững được không? làm chữ có dấu càng tốt nha bạn
mình làm theo mẫu hình số 5 của bạn post ở trang 1 đó
giúp mình với nha
thaks