• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tâp hợp các skin cho phần mềm khoá máy Slide Unlock và My keylock!

thanh19589

:( Tạm thế này đã được chưa ?

Ntv_79

các bạn có thể tạo 1 cái cho màn hình ngang được ko :D

Mình nghĩ là được Xoay lại wall và slidebar là dùng ngang được thôi. Có điều lịch và thanh bar pin, sóng vẫn dọc vậy thôi!

ljz282

:( Tạm thế này đã được chưa ?

Cánh cửa trượt để như bài trước nhìn đẹp hơn anh ạ. Ở bài này nhìn phẳng quá, không có chiều sâu lắm. Icon tròn đẹp thế :X Anh vẽ lại hay là lấy trên mạng vậy :-/

Chủ thớt ơi sao mình copy như bạn hướng dẫn: copy vào X: \data\slideunlock\Skin12\ (X: là ổ bạn cài phần mềm SlideUnlock) - mà không xài được vậy :(

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Cánh cửa trượt để như bài trước nhìn đẹp hơn anh ạ. Ở bài này nhìn phẳng quá, không có chiều sâu lắm. Icon tròn đẹp thế :X Anh vẽ lại hay là lấy trên mạng vậy :-/

Chủ thớt ơi sao mình copy như bạn hướng dẫn: copy vào X: \data\slideunlock\Skin12\ (X: là ổ bạn cài phần mềm SlideUnlock) - mà không xài được vậy :(

Với một số bài post mà chỉ có file slidebar hoặc slidebuttons thì bạn phải copy đè vào một skin nào đó rồi chọn skin đó!

thanh19589

Tại ko hứng thú với loại trượt cửa gỗ lắm nên xóa file psd rồi , giờ có muốn chỉnh cũng ko đc nên xài đỡ vậy :D
Mấy cái icon đều là trên mạng cả, trình độ còn kém thì sao mà tự vẽ ra đc

ljz282

Tại ko hứng thú với loại trượt cửa gỗ lắm nên xóa file psd rồi , giờ có muốn chỉnh cũng ko đc nên xài đỡ vậy :D
Mấy cái icon đều là trên mạng cả, trình độ còn kém thì sao mà tự vẽ ra đc

Mình thích cái tủ gỗ, mà copy vào xong thanh gỗ nó nằm tít ở trên góc luôn, chả rê chả kéo gì được cả :(

thanh19589

8-| Đọc bài #3 và #38 thì mới hiểu cách xài skin tủ gỗ đó

Thôi thì tiễn phật thì tiễn đến tây thiên , đưa 5 UID của 5 ứng dụng cần xài ( là 5 icon tròn tròn ) , đánh dấu trên hình vị trí nào để khóa + mở khóa . để tui viết dùm file INI cho

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

8-| Đọc bài #3 và #38 thì mới hiểu cách xài skin tủ gỗ đó

Thôi thì tiễn phật thì tiễn đến tây thiên , đưa 5 UID của 5 ứng dụng cần xài ( là 5 icon tròn tròn ) , đánh dấu trên hình vị trí nào để khóa + mở khóa . để tui viết dùm file INI cho

bác nên làm cái đồng hồ khác . cái hình đồng hồ đi với cái tủ gỗ không hợp tí nào .

thanh19589

Là cái đồng hồ bé bé trên tủ gỗ hay là cái đồng hồ dạng lịch . Nếu là cái bé bé thì chịu vì mất file PSD cũ để chỉnh sửa rồi

kienvp

Là cái đồng hồ bé bé trên tủ gỗ hay là cái đồng hồ dạng lịch . Nếu là cái bé bé thì chịu vì mất file PSD cũ để chỉnh sửa rồi

cái đồng hồ dạng lịch đó bác . cho nó đồng bộ với cái tủ đi .

nqvpro

cho mình hỏi ngoài lề 1 xíu.có phần mềm khóa phím nào mà chạy cài luôn vào máy ko?ý mình là ko chạy ở chế độ ẩn ý.mình cài giao diện Orange,chép file thẳng vào máy,dùng cho đỡ tốn pin.THank

kienvp

cho mình hỏi ngoài lề 1 xíu.có phần mềm khóa phím nào mà chạy cài luôn vào máy ko?ý mình là ko chạy ở chế độ ẩn ý.mình cài giao diện Orange,chép file thẳng vào máy,dùng cho đỡ tốn pin.THank

ko có cái nào đâu bạn . pm khóa của máy còn tốn pin nữa là .

huyen520

sao ko có anh nào làm cái skins giống mặc định vậy . làm vài cái mở khóa giống mặc định đj :D , chỉ cần đổi hình slide là được rồi