• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TEAM PREMIUM s60v5 THEME- HƯỚNG DẪN MUA THEME APP TRÊN OVI

Luu_Tan_Vu

mình gửi mã thẻ rùi đấy.mình gửi luôn mail đc ko hay phải để YH để share vậy :)

update danh sách và đã gửi theme, sẽ cập nhật các bản mới cho các bạn trong thời gian tới

tình hình là vừa qua có nhiều người up theme premium lên và ind190 đã phát hiện ip từ việt nam và bây giờ ind190 sẽ hạn chế premium theme cho v5 vì thế bạn k thể mua được hoặc download nó từ ovi nữa. Tình hình bắt đầu nghiêm trọng
đây là link total black v3 mới nhất và nó bị giới hạn đối với việt nam.
store.ovi.com/content/244633
mình vừa chheck bằng ip nước ngoài thì có rất nhiều thêm mới cho v5 đã bị xoá khỏi việt nam

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

total black v3, hiện tại mình có bản cho s3 nhưng v5 thì bó tay rồi

ai có vía hoạc master card mới mua được cái này, đang bực mình, cả buổi chiều loay hoay đổi ip cho 5233 mà k được, bó tay với ind190

duylinh27884

Moderator
trời ơi uổng vậy,cái theme trông chờ nhất,nó hạn chế v5 vậy có hạn chế bản cho v3 ko vũ?

Luu_Tan_Vu

trời ơi uổng vậy,cái theme trông chờ nhất,nó hạn chế v5 vậy có hạn chế bản cho v3 ko vũ?

nó chặn việt nam nên cả s3 v5 hay v3 đềuk thể có được, bực từ chiều giờ, nó thích vậy mình sẽ up tất cả theme premium ngay fb và trang chủ của no cho nó biếtmặt. Theme của nó hiện tại nếup gộp cả v5 và s3 thì mình có tất cả các phiên bản premium của nó. Đang nhờ a bảo dùng visa mua mà k biết có được k. Còn đổi ip để lừa ovi mình làm rồi mà k được. Với cũng đang nhờ thằng bên indo leech mà nó biết nên nó chặn indo để xem sao đã.

duylinh27884

Moderator
nó chặn việt nam nên cả s3 v5 hay v3 đềuk thể có được, bực từ chiều giờ, nó thích vậy mình sẽ up tất cả theme premium ngay fb và trang chủ của no cho nó biếtmặt. Theme của nó hiện tại nếup gộp cả v5 và s3 thì mình có tất cả các phiên bản premium của nó. Đang nhờ a bảo dùng visa mua mà k biết có được k. Còn đổi ip để lừa ovi mình làm rồi mà k được. Với cũng đang nhờ thằng bên indo leech mà nó biết nên nó chặn indo để xem sao đã.

hy vọng sẽ khả quan,theme này nhìn mà ghiền ghê:(

Luu_Tan_Vu

hy vọng sẽ khả quan,theme này nhìn mà ghiền ghê:(

chắc sẽ có. Chờ thằng bên indo sửa xong cái modem là có thể leech được nhưng bực cái vụ chặn việt nam, ind190 cũng có up mấy bản free nhưng sau curtain thì sẽ k làm theme cho việt nam nữa, nhưng may là attisx đã quay lại làm theme cho v5, chắc sắp có bản steel black classic rồi, mình vẫn đang chờ bản đó, hôm trước có convert nhưng bị lỗi k dùng được

LeKhangAn

Sory
Khang gửi card và mail cho bác rồi đó
Thank bác trước

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

Vũ cho Khang hỏi , làm cách nào để thay số của trình gọi đỉện hả vũmình phải làm như thế nảo để thay nó , mình muốn thay trình gọi điện sang màu trắng vì màu hiện tại nó màu đen hơi trùng với nền xám trắng của theme này đó bác
Khang gửi card và mail cho bác rồi đó
Thank bác trước
vào resource chuyển qua tab color tìm cái call handing text... rồi chọn màu bạn muốn, mình đã gừi theme cho bạn, mà bạn chú ý lần sau hỏi đúng nơi nha bạn

duylinh27884

Moderator
Sao bên nước ngoài nó cũng post ầm ầm mà ko chặn ip lại chặn của vn nhỉ,bực thật,qua post bản của s^3 cho mấy bác bên đó xài chùa của nó cho bỏ ghét,chỉ tìm đc bản s^3 chán ghê

Luu_Tan_Vu

Sao bên nước ngoài nó cũng post ầm ầm mà ko chặn ip lại chặn của vn nhỉ,bực thật,qua post bản của s^3 cho mấy bác bên đó xài chùa của nó cho bỏ ghét,chỉ tìm đc bản s^3 chán ghê

http://www.ind190.com/2012/01/totalblack-v3.html post vô đây nè, vài hôm nữa mình sẽ post tất cả các theme premium trên blog và fb của nó để xem có ai bỏ tiền mua k, bực chiều giờ

axdd

Member
Việt Nam luôn luôn bị đối xử như thế.hãy làm quen với những việc như thế...

axdd

Member
bức xúc ghê lun,lên gg seach ra 1 đống bên rum nước ngoài,nó post công khai chỉ vào dk thành viên rồi đao vô tư cũng chẵg đặt pass gì,vậy mà chơi chặn ip của vn:|
hãy tập cách nhẫn nhịn đi bạn à.mình cũng cay cú lắm nhưng chả làm được gì cả :(

Luu_Tan_Vu

bức xúc ghê lun,lên gg seach ra 1 đống bên rum nước ngoài,nó post công khai chỉ vào dk thành viên rồi đao vô tư cũng chẵg đặt pass gì,vậy mà chơi chặn ip của vn:|
đành chịu thôi, giờ chịu khó post link lêchva2o blog nó thì ok. nó thích mình chìu

Luu_Tan_Vu

theme của daeva12 cũng chặn vn rồi Nản !

HẬY QUẢ CỦA SHARE PREMIUM THEME TRÀN LAN ĐÓ,sắp tới sẽ có nhiều người bỏ hăn k làm theme cho v5 nữa.thôi thế là hết, davea112 và ind190 chặn việt nam rồi thì đành bó tay. 2 người này k làm theme cho v5 thì dẹp luôn cho rồi, bực bội và nản thật

MinhThang

Manager
HẬY QUẢ CỦA SHARE PREMIUM THEME TRÀN LAN ĐÓ,sắp tới sẽ có nhiều người bỏ hăn k làm theme cho v5 nữa.thôi thế là hết, davea112 và ind190 chặn việt nam rồi thì đành bó tay. 2 người này k làm theme cho v5 thì dẹp luôn cho rồi, bực bội và nản thật

Tới phiên anh em mình làm đi Vũ ơi! :D

Luu_Tan_Vu

Tới phiên anh em mình làm đi Vũ ơi! :D

khó lắm a ơi, mỗi cái thay entry đã mệt mỏi rồi bây giờ còn phải tự vẽ rồi phải thiết kế icon và nhiều thứ khác nữa, làm k nổi thật.

Dragon459

Manager
hê hê,quan trọng là mình thích nó đến đâu thôi.chứ 1 khi đã thích là làm.
Có thể kết quả không được như mong muốn nhưng nó là sản phẩm mình bỏ công sức.