• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TEAM PREMIUM s60v5 THEME- HƯỚNG DẪN MUA THEME APP TRÊN OVI

Luu_Tan_Vu

hê hê,quan trọng là mình thích nó đến đâu thôi.chứ 1 khi đã thích là làm.
Có thể kết quả không được như mong muốn nhưng nó là sản phẩm mình bỏ công sức.

chỉ thay 2 cái softkey và controlkey thôi là cả 1 vấn đề rồi

ace_hp7

Active Member
chỉ thay 2 cái softkey và controlkey thôi là cả 1 vấn đề rồi
ngó sơ sơ mấy cái đó đã mấy chục entry ,chẳng biết đường nào mà lần ,chưa kể vài trăm entry app nằm chờ ,haizzz
mà e thấy nhiều theme demo vẫn đủ khoảng 60,70% entry app nhưng tác giả ng ta k set uid , mình kiếm ở mấy page nc ngoài về edit lại ,chế biến thêm ( cái này nhờ mấy pro như Boy help ) chứ h bị chặn hết thì làm như nào ???

Luu_Tan_Vu

ngó sơ sơ mấy cái đó đã mấy chục entry ,chẳng biết đường nào mà lần ,chưa kể vài trăm entry app nằm chờ ,haizzz
mà e thấy nhiều theme demo vẫn đủ khoảng 60,70% entry app nhưng tác giả ng ta k set uid , mình kiếm ở mấy page nc ngoài về edit lại ,chế biến thêm ( cái này nhờ mấy pro như Boy help ) chứ h bị chặn hết thì làm như nào ???

nói thật sau khoảng thời gian dài ngồi convert cũng nhiều theme rồi mới thấ thay các entry từ theme nà sang theme kia là 1 vấn đề rất khó. Dù 2 cái giống hệt nhau nhưng khi thay vẫn bị lỗi và cấu trúc theme trên v5 có lẽ phức tạp nhất vì chỉ mỗ cái softkey nó đã phức tạp hơn s3 rồi chưa kể những entry ẩn tưởng như k liên quan gì nhưng nó là mấu chốt vì thế việc làm được 1 cái theme k hề đơn giản tí nào, k có theme demo nào họ add thừa entry đâu nếu họ có ý định bán nó

hieuna

bức xúc ghê lun,lên gg seach ra 1 đống bên rum nước ngoài,nó post công khai chỉ vào dk thành viên rồi đao vô tư cũng chẵg đặt pass gì,vậy mà chơi chặn ip của vn:|
Chặn IP thì ta lấy IP nước nó ta vào=))

Luu_Tan_Vu

Chặn IP thì ta lấy IP nước nó ta vào=))

nhưng mua bằng sim thì làm sao đổi ip trong ovistore, sau tết sẽ làm visa nên muốn chặn thì cứ chặn ai chết kệ họ mình vẫn có theme mới mà xài

Luu_Tan_Vu

Bọn nước ngòai leech được ovi tài thật

mình hỏi bạn mình rồi nó nói 1 khi đã đổi ip thì nó k leech app premium được nên theme ind190 và daeva112 coi như bó tay đó

duylinh27884

Moderator
mình hỏi bạn mình rồi nó nói 1 khi đã đổi ip thì nó k leech app premium được nên theme ind190 và daeva112 coi như bó tay đó

Cái này nếu như có người ở nước ngoài vẫn mua đc theo phương thức thanh toán hoá hơn di động hả V hay phải dùg visa?

Luu_Tan_Vu

Cái này nếu như có người ở nước ngoài vẫn mua đc theo phương thức thanh toán hoá hơn di động hả V hay phải dùg visa?

cả 2 đều được. Nhưng mình và thằnb kia bên indo sẽ cho ind190 1 bài học. Nên nó có thể sẽ unlock vietnam hoặc vẫn có thể leech được theme của nó

duylinh27884

Moderator
cả 2 đều được. Nhưng mình và thằnb kia bên indo sẽ cho ind190 1 bài học. Nên nó có thể sẽ unlock vietnam hoặc vẫn có thể leech được theme của nó
nếu cả 2 điều ok thì tốt quá,bên cn24h có 2 bác điều hành viên ở nước ngoài,1 ở Nga 1 ở Thái để nhờ 2 bác ấy giúp xem có đc ko,thích cái theme này quá

Luu_Tan_Vu

nếu cả 2 điều ok thì tốt quá,bên cn24h có 2 bác điều hành viên ở nước ngoài,1 ở Nga 1 ở Thái để nhờ 2 bác ấy giúp xem có đc ko,thích cái theme này quá

nga đã bị khóa lâu rồi ở thái là over you chứ gì. Đúng hơn là huy(overyou). Mà làm 1 cái visa có mất bao nhiêu tiền đâu. Mình có visa muốn mua gì thì mua.

duylinh27884

Moderator
nga đã bị khóa lâu rồi ở thái là over you chứ gì. Đúng hơn là huy(overyou). Mà làm 1 cái visa có mất bao nhiêu tiền đâu. Mình có visa muốn mua gì thì mua.

uả hôm nào mình nhớ có vào 1 rum của nga thấy nó cũng có post 1 vài theme premium mà ta

hoangtanct1995

Cách tải các ứng dụng, game trả tiền trên OVI store miễn phí

Cách này mình tự mò lấy đấy.Mình xài nokia 5233 fw v51.1.002 mới nhất.Đầu tiên các bạn lấy 1 sim vina gần hết tiền mà vẫn vào mạng được (mình xài vina còn các mạng khác mình chưa test).Bước 2 vào OVI store đăng nhập tài khoản trên OVI.Bước 3 tìm game ứng dụng trả tiền, ấn vào chữ mua lúc này sẽ hiện ra bảng chọn phương thức thanh toán các bạn chọn hóa đơn điện thoại rồi ấn vào xác nhận.Lúc này sẽ hiện bảng thông báo chờ.Các bạn đợi 1 lát tổng đài vina sẽ gửi 1 tin nhắn với nội dung tài khoản của bạn không đủ để thanh toán, rồi các bạn thoát OVI rồi vào lại tìm đến ứng dụng hay game lúc nãy các bạn ấn vào sẽ hiện dòng chữ tải về.Vậy là đã tải được rồi đó khỏi tốn tiền. Thấy hay thanks 1 phát nhé do mình online bằng điện thoại nên ko up hình đc nhưng các bạn cứ làm theo các bước trên là đc.

hoangtanct1995

Số là hồj sáng máy hết tiền còn có 500đ hà mình lên OVI thấy game kia cũng hay zá 5k mình thử mua đạj ko đc 1 lát sau mình zô lại thì tự dưng hjện chữ tải về rồi mình thử lại với các game và ứng dụng khác thì cũng zống như vậy

wangsang1104

Số là hồj sáng máy hết tiền còn có 500đ hà mình lên OVI thấy game kia cũng hay zá 5k mình thử mua đạj ko đc 1 lát sau mình zô lại thì tự dưng hjện chữ tải về rồi mình thử lại với các game và ứng dụng khác thì cũng zống như vậy
còn có 500 sao zo mạng đc