• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS: 9.1, 9.2, 9.3

condandatcang

cho mình hỏi mình đang dùng E 63 nhưng lại sạc bằng sạc AC_3E liệu có ảnh hưởng đến pin kok và cho mình hỏi giá của sạc AC_8 sịn là bao nhiêu?

MinhQuang307

mọi người cho mình hỏi sao mình kết nối N93 với PC qua cáp USB không được , máy tính mình đang xài sử dụng win 7 , có mấy lần trước mình kết nối đến PC xài winxp thì vẫn bình thường , có phải là PC mình thiếu driver không , nếu thiếu cho mình xin cái driver nha :D mình cảm ơn trước :D

habaolinh

Super V.I.P
mọi người cho mình hỏi sao mình kết nối N93 với PC qua cáp USB không được , máy tính mình đang xài sử dụng win 7 , có mấy lần trước mình kết nối đến PC xài winxp thì vẫn bình thường , có phải là PC mình thiếu driver không , nếu thiếu cho mình xin cái driver nha :D mình cảm ơn trước :D
Khi cài PC Suite là có luôn driver rồi bạn ơi.

toan_829

thử dùng pc suite bản mới nhất của nokia xem addoooi khi bản pc suite cài đc nhưng k hỗ trợ win thì cg k dùng đc,trc e bị 1 lân:-?

NguyenTu

Super V.I.P
các bác ơi,cứu e với,e mới mua con E71,ma sao nó cứ tự động khởi động lại hoài ah,e lên search thi có nhiều người kêu up fw mới,va sau khi e up fw mới thì tình trạng vẫn bị,có nhiều khi có cuộc goi đến hay tin nhắn đến la tự khởi động lại,có ai giúp được e k FW e vừa up lên là 410.21.010

Bạn thử tháo thẻ nhớ ra và dùng không thẻ xem có bị nữa không nhé, có thể là do virus thẻ nhớ đó!!

JS_AnhTuan

Active Member
các bác ơi,cứu e với,e mới mua con E71,ma sao nó cứ tự động khởi động lại hoài ah,e lên search thi có nhiều người kêu up fw mới,va sau khi e up fw mới thì tình trạng vẫn bị,có nhiều khi có cuộc goi đến hay tin nhắn đến la tự khởi động lại,có ai giúp được e k FW e vừa up lên là 410.21.010

Mình nghĩ máy đó bị hư nguồn rồi, nguô'n ko ổn định nên lúc cần nhiều năng lượng là nó vậy. Nếu còn bảo hành thì bạn mang đi bảo hành đi

thanhnam711

Các bạn ơi cho mình hỏi câu hơi vớ vẩn chút nhé, các bạn thấy nokia loại nào có loai ngoài to nhất và rõ nhất, mình đang xài n95 8gb, loa ngoài rất good, không bít còn dòng nào có loa ngoài good hơn nữa không (tại đang tính đổi đt hehe)

LeMyChinh

Các bạn ơi cho mình hỏi câu hơi vớ vẩn chút nhé, các bạn thấy nokia loại nào có loai ngoài to nhất và rõ nhất, mình đang xài n95 8gb, loa ngoài rất good, không bít còn dòng nào có loa ngoài good hơn nữa không (tại đang tính đổi đt hehe)

dùng 5800 đi bạn:p

trantrunghieus

Máy E71 của e còn bảo hành hãng,giờ e muốn up firmware thì lên nokia care nhờ họ up và hack phone không biết có mất tiền không các bác nhỉ? :D

leminhhai111

Máy E71 của e còn bảo hành hãng,giờ e muốn up firmware thì lên nokia care nhờ họ up và hack phone không biết có mất tiền không các bác nhỉ? :D
up lên FW nếu còn bảo hành thì ko phải tốn tiền .còn về hack phone thì mình phãi tự làm

AndyCuong

Supper Moderators

muốn up firmware thì tự mình up , còn hack thì tự làm luôn cho tiện . không cần đem ra nokia care.

share1988

Em đang dùng Nokia 5700 , do sơ suất quên mất mã pin của máy , giờ có cách nào khôi phục lại mã pin cho máy điện thoại đc ko? xin cảm ơn

habaolinh

Super V.I.P
Em đang dùng Nokia 5700 , do sơ suất quên mất mã pin của máy , giờ có cách nào khôi phục lại mã pin cho máy điện thoại đc ko? xin cảm ơn
4mat lại máy coi có hết ko, nếu ko đc up lại FW luôn.

bluediamondhp

giúp mình với: mình muốn xóa trò chơi Dragon bird thì máy báo "tập tin bị lỗi" và ko xóa được....giờ phải làm cách nào mới xóa được những phần mềm bị lỗi ko xóa được....máy mình N82.........thanks các pro nhiều

rosejaooh

Ai giúp tớ với, tớ dùng Nokia e61, Mỗi lần vào web hay chat xong thì lúc sau vào web lại nó lại báo lỗi ko vào đc nữa, phải restart lại mới đc, Ai biết do lỗi gì và cách khắc phục k vậy?:|

longtyler

Hix e xài E71,hiện trong thẻ nhớ có con Forever.exe + Autorun.inf,các a giúp e diệt nó với.Máy e chưa hack