• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN CÁC CHỨC NĂNG CỦA HTC IMAGIO

thejoker1984

nghe chả thấy hợp lý tẹo nào..
nhưng vẫn thử và không được :((

bác convert ra dạng wav hoặc wma nhé ... rồi copy vào thư mục windows thử xem :D ... chúc bác thành công (wav thì để chuẩn thấp thoi và mono nhé :D)

vinken

cho mình hỏi hơi gà mờ tẹo, làm thế nào để chọn hình nền cho cái màn hình lúc lock nhỉ, để mặc định nó tối om xấu òm :p

ThaiKien

Super V.I.P
cho mình hỏi hơi gà mờ tẹo, làm thế nào để chọn hình nền cho cái màn hình lúc lock nhỉ, để mặc định nó tối om xấu òm :p
Bạn chọn hình nào bạn muốn hiển thị, cài làm hình nền, khi đó hình nền sẽ hiện thị khi bạn lock màn hình.

tuanminh_outbound

Các bác cho em hỏi cách nào đưa danh bạ Contact trên Outlook vào Contact trên Imagio vậy các bác ?
Em đã thử dùng đủ kiểu: Active Sync trên XP, Widnows Mobile Device Center trên Vista,... đều không được.

HungSanity

Các bác cho em hỏi cách nào đưa danh bạ Contact trên Outlook vào Contact trên Imagio vậy các bác ?
Em đã thử dùng đủ kiểu: Active Sync trên XP, Widnows Mobile Device Center trên Vista,... đều không được.
Sync bình thường là được mà, mình vẫn đang dùng đây :-?

anhnpc

Vấn đề cài phần mềm?

Các Bro thân mến!
Tôi cài phần mềm font và vietmapr12, vietmap lỗi font sao cài thêm font của vietmap, máy báo không thành công, bây giờ remove cả font cũ và vietmap lỗi không remove được. Bác nào đã xử lý vấn đề này rồi, hướng dẫn cho anh em học tập.

Chỉnh sửa cuối:

son_hui

Bạn hãy hard reset lại máy 1 cái rùi Cài Font trước........ rồi sau đó cài VietMap luôn nhé............ mà nên dung viepmap V17 ! bạn đấy thích hơn......

HungSanity

Bạn hãy hard reset lại máy 1 cái rùi Cài Font trước........ rồi sau đó cài VietMap luôn nhé............ mà nên dung viepmap V17 ! bạn đấy thích hơn......
Tiện thể hoi lun, V17 có xxx chưa bác nhỉ :D

ahu

Tuyển tập game cho HTC Imagio

Mình thấy các loại khác đều có box game, các Pác sữ dụng Imagio không chơi game ah. Nếu có ai có game hay up lên để các anh em chơi nha.

ThaiKien

Super V.I.P
Bạn có thể sang khu vực Game tham khảo. Các game chơi được trên 6.5 và màn hình WVGA cơ bản Imago đều có thể chơi được. Không cần thiết tại mỗi box lập riêng 1 chủ đề.

ThaiKien

Super V.I.P
mình dung active sync 4.5 sao ko kết nối được các bác nhỉ?
Máy PC của bạn dùng hệ điều hành gì, nếu là Win7 hoặc Vista thì phải dùng Windows Mobile Device mới kết nối được.

son_hui

Kết Nối Internet cho Imagio Qua Cáp USB ?

Anh em nào biết các kết nối Internet cho Imagio qua Cáp USB thì chỉ em với .. hịc hịc em đã kết nỗi mãi qua Sync rùi mà ko tài nào dc cả ! Cảm ơn anh em....