• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN CÁC CHỨC NĂNG CỦA HTC IMAGIO

em chạy TF3d và vào mục music, em nhận đc thông báo sau: a problem occured with audiomanager_eng.exe , you need to....
xong rồi em trượt cái album nhạc ko đc luôn T_T Các cao thủ giúp em với(em ko up rom mới đâu nhé , trừ khi ship rom nha hihi!!)
Đừng có xóa bài em nha!!!
Nó báo thiếu Audio Manager mà bạn, mà bạn úp rom gì vậy mà lại thiếu Audio Manager nhỉ ??:-?

livelong

em xài rom ship, mới mua máy, check cái music này trượt ok, ko có lỗi, giờ nó báo cái lỗi này kèm theo ko trượt đc albu, anh có cách fix ko?

livelong

sau 1 ngày ko ăn ko ngủ ( giỡn thôi!!) em đã hiểu đc tại sao !!!! đó là do thẻ nhớ, mấy ông cài nhạc vào máy ghi toàn = TV nên nó đọc không đc :))

lungtungbeng

sau 1 ngày ko ăn ko ngủ ( giỡn thôi!!) em đã hiểu đc tại sao !!!! đó là do thẻ nhớ, mấy ông cài nhạc vào máy ghi toàn = TV nên nó đọc không đc :))

Cung hỉ cung hỉ...Xem ra mấy ông cài nhạc cũng nhiệt tình ghê ta..THành ra phá hoại^^

huythanh111

mọi người cho hỏi. làm cách nào đưa mấy cái shocut mình hay dùng ra màn hình chính. vi dụ cái shutdow . dể dễ sử dụng . bản room gốc của máy nha.

ditili

LỖI MÀN HÌNH HAY BỊ CHẾT

CON IMAGIO CUA EM HAY BỊ CHẾT MÀN HÌNH, BẤM PHÍM VẪ CHÁY ĐÈN NHUNG MÀN HÌNNH KO HIEN LÊN, CO KHI BAM PHIM KO LEN ĐÈN LUÔN, PIN VẪN CÒN ĐẦY, PHAI RESET LAI MOI ĐƯỢC, 1 NGÀY BỊ CẢ CHỤC LẦN, CHẮC TIỄN EM NÓ ĐI QUÁ, NẢN !!!!!!!!!!

BÁC NÀO BIẾT CHỈ GIÚP EM

THANKS

longlb01

Xin hướng dẫn thực hiện cuộc gọi giấu số

Xin Anh em hướng dẫn Tôi sủ dụng dịch vụ giấu số mềm (bấm #31#+ số gọi đến) không thực hiện được trên IMAGIO Xin chỉ giúp cách thực hiện Xin cảm ơn ! :p

huythanh111

theme cho imagio

làm sao để cài theme cho imagio đây mọi người. dow mấy cái theme về chạy ma ko thấy gì cả. ai có cách thay đổi và cài mới theme cho imagio giúp mình nha . mình sài bản room gốc của máy:D

livelong

làm sao để cài theme cho imagio đây mọi người. dow mấy cái theme về chạy ma ko thấy gì cả. ai có cách thay đổi và cài mới theme cho imagio giúp mình nha . mình sài bản room gốc của máy:D
giải nén file theme ra chép vào windows, nếu là file cab thì download phần mềm cook rom về ( PM để ép file hệ thống thành cab và ngược lại, kô nhớ tên nên bạn chịu khó) còn muốn thay đổi thì mình không biết... vì hình như làm gì có m3dc :))

nile

Lỗi lạ nhờ ae chuẩn đoán

máy mình bị 1 lỗi rất kì là ... là khi màn hình tắt .. để 1 chỗ thì ko sao .. nhưng khi cầm lắc lắc thì màn hình tự sáng lên và tự unlock luôn ...mình đã thử rất nhìu bản ROM khác nhau nhưng vẫn bị lỗi này ... có bác nào chuẩn bệnh giúp mình ko nhỉ .. :(:)(( chứ cứ như vậy chắc dt chỉ để xó ở nhà quá

mrducbao

Bác thử up lại ROM Ship chưa? Bẹnh này nghe có vẻ liên quan đến G-sensor