• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng E63 (NEW)

271761431

help me! khi mình up len firmware 410 thi khong the nao remove nokia chat mặc định được. remove duoc59 thì restar máy nó lại còn.có ai biết xin chỉ giùm nhe.thanks nhiều

t8ax

Bạn nào muốn xóa cái chương trình chat mặc định của nokia mà cứ khởi động lại là nó lại hiện lên thì hãy xóa thư mục preinstall theo đường dẫn dứoi đây là ok ngay:

máy phải h@ck nhé :D

boy_hue86

theo mình sau khi bạn lưu danh bạ 1 time la no se tự chuyển tên cho bạn do. lúc trước mình xài con n73 là như vậy

Bạn nói mình ko hiểu lắm, tự nhiên ở tin nhắn chỉ hiển thị số lại tự động chuyển sang tên. Nếu nó chuyển thì đã chuyển lúc mình lưu số mới đó vào danh bạ rùi chứ

271761431

Bạn nói mình ko hiểu lắm, tự nhiên ở tin nhắn chỉ hiển thị số lại tự động chuyển sang tên. Nếu nó chuyển thì đã chuyển lúc mình lưu số mới đó vào danh bạ rùi chứ

lúc trước mình lưu số 090.... là tên aaaa sau do mình đổi tên trong danh bạ là bbbb thì trong tin nhắn nó vẫn ghi là aaaa nhưng sau 1 thời gian nó sẽ tự chuyển thành bbbb đó bạn

pekuon

Có ai bị giống mình không?
Khi vào phần cài đặt Video thì không được,bị đá ra luôn.Còn cài đặt cho phần hình ảnh thì vẫn được.

271761431

Có ai bị giống mình không?
Khi vào phần cài đặt Video thì không được,bị đá ra luôn.Còn cài đặt cho phần hình ảnh thì vẫn được.

máy mình xài bình thường bạn ơi. ban update firmware len chưa?

LoTSve

Hỏi về MusicPlayer E63

Các bạn cho mình hỏi về thủ thuật để Musicplayer khi Làm Mới Danh Sách thì chỉ cập nhật trong E:\Sounds...
Máy mình đã hacked. Cảm ơn nhiều....

pekuon

máy mình xài bình thường bạn ơi. ban update firmware len chưa?

Cảm ơn bạn, mình đã up lên FW 410 rồi.
Lúc trước thì được,từ hồi đến giờ không được nữa. Không biết có phải nó xung đột với phần mềm nào cài trong máy không nữa. Bạn có thể cho mình biết bạn cài những phần mềm nào trong máy không? Để mình test cho nhanh, giờ gỡ hết ngại quá.

phongphu

help me...
Máy em hôm qua vẫn còn ngon..
hôm nay hứng lên cài ứng dụng diệt virus thế là mất hết ứng dụng trong máy luôn.. nhạc hình thì vẫn còn...bộ nhớ thì không đổi...nhưng giờ cũng không cài ứng dụng lại đc, nếu cài thì nó chạy gần hết rồi báo là "Không thể cài đặt"
hjc, giúp em với..

ninhhot

help me...
Máy em hôm qua vẫn còn ngon..
hôm nay hứng lên cài ứng dụng diệt virus thế là mất hết ứng dụng trong máy luôn.. nhạc hình thì vẫn còn...bộ nhớ thì không đổi...nhưng giờ cũng không cài ứng dụng lại đc, nếu cài thì nó chạy gần hết rồi báo là "Không thể cài đặt"
hjc, giúp em với..

Chắc phải dùng biện pháp 4mát rồi đó b...

phongphu

Chắc phải dùng biện pháp 4mát rồi đó b...
format ah....chắc phải vậy rùi..hjc,.
để mai em up cái firmware lun :-?
ai cho em cái link PM sign ứng dụng bằng PC với. thánk nhiều :))

hailong259

có ai có phần mềm nhá máy hiệu quả k ạ, cái nhá máy chạy pyhon ai nhá lại vào máy mình thì nó k nhá nữa :(

271761431

Cảm ơn bạn, mình đã up lên FW 410 rồi.
Lúc trước thì được,từ hồi đến giờ không được nữa. Không biết có phải nó xung đột với phần mềm nào cài trong máy không nữa. Bạn có thể cho mình biết bạn cài những phần mềm nào trong máy không? Để mình test cho nhanh, giờ gỡ hết ngại quá.

smartmovie, cute keys,jbaktaskman,kms 9.0,x-plore,mobireader,fifa09,slick, opera mini
mình kê cho bạn vậy thôi chứ mình nghĩ lỗi đó không phải do xung đột phần mềm đâu, có j mình cũng se nghiên cứu jum bạn.hhiihihi. goodluck

pekuon

smartmovie, cute keys,jbaktaskman,kms 9.0,x-plore,mobireader,fifa09,slick, opera mini
mình kê cho bạn vậy thôi chứ mình nghĩ lỗi đó không phải do xung đột phần mềm đâu, có j mình cũng se nghiên cứu jum bạn.hhiihihi. goodluck

Thanks bạn rất nhiều,mình đã tìm ra. Thì ra lý do là cài soft tắt tiếng chụp hình nên bị lỗi.
Remove là oK ngay..

271761431

Thanks bạn rất nhiều,mình đã tìm ra. Thì ra lý do là cài soft tắt tiếng chụp hình nên bị lỗi.
Remove là oK ngay..

cái này bạn k cần cài soft dâu bạn ơi, nếu máy bạn đã hack thì có thể làm một cách dễ dàng mà không cần soft nao cả.nếu bạn cần mình sẽ nghiên cứu giùm bạn