• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng E63 (NEW)

nguahoang3277

Có bác nào biết phần mềm ứng dụng dùng cho e63 mà hỗ trợ doaw trên điện thoại di động thì chỉ cho em với. Em cám ơn trước nha !

nguahoang3277

Bản mới nhất 1.45 hỗ trợ S60 3rd đó bạn, tập tin bị lỗi là do file tải về bị lỗi, bạn tải lại và Restart máy cài xem sao.

bạn có thể giúp mình sing cái heloo mà dùng cho E 63 được khôngView attachment 175201 đây là số cer và key của mình Còn đây là số Imel 359319020810942. cám ơn bạn trước nhé !!!!!!

thehiepptb

cho mình hoi chút,tại sao con e63 của mình cứ vào mạng 1 lúc là lỗi,k thể kết nối được nữa,k vào được mạng,cũng chẳng gọi đi,gọi đến được,tắt máy khởi động lai thì lại chạy bình thường,bị vậy nhiều lần lắm rồi,k bít có phải hỏng phần cứng k nữa???

khanhdbp

cho mình hoi chút,tại sao con e63 của mình cứ vào mạng 1 lúc là lỗi,k thể kết nối được nữa,k vào được mạng,cũng chẳng gọi đi,gọi đến được,tắt máy khởi động lai thì lại chạy bình thường,bị vậy nhiều lần lắm rồi,k bít có phải hỏng phần cứng k nữa???

bạn đã thử 4mat máy chưa ? Có thể có lỗi gì chăng. 4mat mà không đc, tốt nhất,bác lên up lại fw đi.

nguahoang3277

Của bạn này
Mình đã tải về và cài nhưng mà vẫn không được bạn à. Khi giải nén nó bảo tệp tin bị lỗi. Bạn có thể giúp mình lần nưã được không. Máy mình vẫn fw cũ 100.21.010 mình chưa up lên fw mới

nguahoang3277

Có bác nào biết máy em bị sao không khi em forw mét lại máy mà nó không trở laị trạng thái ban đầu. Trong bộ nhớ maý vẫn còn nguyên là thế nào. Có bác nào biết forw mét 4 nút thì chỉ cho mình vơí

thehiepptb

Trước tiên tắt máy,sau đó ấn cùng lúc phím gọi,phím *,phím 3 và phím bật nguồn cùng lúc,giữ chặt 4 nút cho đến khi hiện chữ formating thì thả tay ra

Chỉnh sửa cuối:

hailong259

Có bác nào biết máy em bị sao không khi em forw mét lại máy mà nó không trở laị trạng thái ban đầu. Trong bộ nhớ maý vẫn còn nguyên là thế nào. Có bác nào biết forw mét 4 nút thì chỉ cho mình vơí

thử 4mat bằng bấm *#7370# thử nhập mã 12345

Son_Nguyen

Trước tiên tắt máy,sau đó ấn cùng lúc phím gọi,phím *,phím 3 và phím bật nguồn cùng lúc,giữ chặt 4 nút cho đến khi hiện chữ formating thì thả tay ra

Làm gì có hiện chữ formatting hả bạn? Sau khi tắt máy, nhấn cùng lúc 4 phím: 3, *, gọi & nguồn cho đến khi hiện logo khởi động của Nokia thì bỏ ra là OK.

habaolinh

Super V.I.P
Làm gì có hiện chữ formatting hả bạn? Sau khi tắt máy, nhấn cùng lúc 4 phím: 3, *, gọi & nguồn cho đến khi hiện logo khởi động của Nokia thì bỏ ra là OK.
Quan trọng là lúc hết logo nó phải hiện ra chọn múi giờ QT thì mới là 4mat ok, còn ko thì....làm lại.

Son_Nguyen

Quan trọng là lúc hết logo nó phải hiện ra chọn múi giờ QT thì mới là 4mat ok, còn ko thì....làm lại.

Đúng rồi đó anh, hôm qua em quên mất vụ này. Phải hiện ra chọn múi giờ & ngày tháng thì mới là 4mat thành công.

thehiepptb

Sao máy của mình khi gửỉ file qua bluetooth,file zip thi gửi được còn file jar thi k gửi được là sao,nó báo ''không thể gửi file được bảo vệ'' :-?
Àh,mình mới up FW lên 500

Trungls

Sao máy của mình khi gửỉ file qua bluetooth,file zip thi gửi được còn file jar thi k gửi được là sao,nó báo ''không thể gửi file được bảo vệ'' :-?
Àh,mình mới up FW lên 500
Bạn thử dùng X-plore gửi.
Mấy file cài đặt không gửi qua bluetooth được.

nguquang

Anh em cho hỏi máy mình như vầy là sao ?

Send file qua bluetooth máy báo " hok thể gửi đối tượng được bảo vệ "

Riêng file ảnh, ca nhạc thì hok bị còn những file cài đặt là bị liền ak ( .sis .jar ........ )

leepek

Anh em cho hỏi máy mình như vầy là sao ?

Send file qua bluetooth máy báo " hok thể gửi đối tượng được bảo vệ "

Riêng file ảnh, ca nhạc thì hok bị còn những file cài đặt là bị liền ak ( .sis .jar ........ )

Bạn cài x-plore là gửi đc hết. ^^. Tìm phần mềm ở 4rum nhé