• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG CÁC PHẦN MỀM MULTIMEDIA

emxinhang

Mấy bro ơi, em xài X1 và cài rom SB29 của bác Sonblack, em muốn xem các video trên youtube thì có cần cài thêm chương trình gì không mấy bro? Chứ bây giờ em không xem được mấy cái clip trên youtube.

Bạn dùng Youtubeplay-pm tìm kiếm và xem video trực tuyến trên youtube.Bạn gõ tên video cần xem vào ô tìm kiếm rồi click vào youtube sẽ cho bạn 5 kết quả có hiển thị bằng hình ảnh,click tiếp vào yotube sẽ cho các kết quả tiếp theo.PM này còn cho phép bạn down các video về máy hoặc xem các video định dạng flv trên máy bạn.
Mình đang dùng Operamini,không up file được bạn chịu khó seach và down trên google vậy.

f741852963

[giúp đỡ]phần mềm chat Ola không gửi được ảnh

em đã thử Ola FX,Ola Ken,Ola Valentine,Ola Ketchup đều không tìm thấy chức năng gửi ảnh đâu cả.:( xin các bác chỉ dùm.

em xài HTC Touch.chương trình giả lập Jbedjava.chương trình giả lập và file jar của Ola em đều cài trong thẻ nhớ. ngoài chức năng gửi ảnh ra,mọi chức năng khác hầu như đều không có vấn đề.
à,còn vấn đề nữa là khi người khác pm hay buzz mình lại không có âm thanh mà chỉ có rung thôi,mặc dù đã bật chức năng đó trong cài đặt rồi.:-/

xin cảm ơn.

mik_pikachu

cho em xin ứng dụng chơi video đuôi avi em kiếm quài không thấy
thằng smart movie thì nó đọc được vài cái .avi à mà hay bị đứng nữa
còn dixc em xài toàn bảo kết nói inter

blackdoor

Manager
cho em xin ứng dụng chơi video đuôi avi em kiếm quài không thấy
thằng smart movie thì nó đọc được vài cái .avi à mà hay bị đứng nữa
còn dixc em xài toàn bảo kết nói inter

Bạn dùng Core Player nhé, soft này chuyên về AVI. Trong box Multimedia đã có giới thiệu rồi.

emxinhang

khi mình chơi multi bằng WMP của máy thì mỗi bài chỉ chạy được có mười mấy hai mươi giây rồi tự next bài,như vậy làm sao khắc phục được?

ngoctuyen

Tôi đang tìm chương trình để xem các file flash (*.flv). Dung cho WM6.5, ai biết chỉ giúp!...
thanks!...

bạn search phần mềm Codreplayer. v1.3.6 là chạy tất cả các định dạng videos trừ MKV ra nhé còn lại chạy ngon lành mình đã tet thử dùng ok không cần đăng kí

nlminhz

Mình sử dụng s2p v1.4 mà khi màn hình nó off thì ko sữ dụng được phím Volum với các phím chuyển bài của tai nghe mặc dù set tè le trong setting rồi , các bạn giúp tớ với ?

mr_lovely

vào facebook bằng opera10 beta3

em đang dùng con o2 atom life.các bác cho em hỏi sao em vào fb bằng opera mini 5 thì đc mà cái opera 10 thì k đc nhỉ.chọn opera turbo rồi.nhưg chỉ vào đc màn hình đăng nhập của fb.ghi mật khẩu đang nhập thì lại k đc

với cho em hỏi lun có cách nào xem đc phim online trên opera k??ai biết chỉ em với.em cảm ơn:)

redtime

opera 10 ko xem dc đâu bồ.dùng uzard hoặc zta.tớ test trên exec ko ăn thua ji.đợi vậy.hì dùng tạm uc 7.4 vậy

itnonglam

Hỏi phần mềm hỗ trợ chụp ảnh panorama mode trên window mobile

Mình tìm mãi mà chưa thấy, nhưng mình nghĩ là có phần mềm chức năng chụp ảnh panorama trên window mobile. Ai biết hay có thì cho mình nhé. Xin cảm ơn!;;)

nhohanoi

Hướng dẫn chơi Yutube trên CorePlayer 1.3.6

Sau một hồi vọc em mới chạy Youtube trực tiếp trên CorePlayer 1.3.6, nếu tin này cũ thì mấy bồ đừng cười kẻo tội nghiệp em

Mởi CorePlayer 1.3.6 -> menu -> Tools -> Settings ->
Check vào Enable Youtube
Preferred Format chọn : FLV ( Medium)
ok
vậy là ta có thể dùng được YouTube trên CorePlayer 1.3.6
âm thanh sướng hơn HTC YouTube
Chúc anh em zui zẻ, hê hê

thinh1332

cho em hỏi ... các đàn anh trong forum mình có phần mềm 1-2-remote không ạ?
đây là phần mềm dùng để điều khiển windows media hoặc là itunes qua wifi. đàn anh nào có cho em xin được không ạ?
em cám ơn nhiều

jfk2000

hi các bác ,
Các bác cho em hỏi có phần mềm nào làm, chinh sua list nhạc của wmp cho windows mobile ko ? Cho em xin chương trinh và hướng dẫn sử dụng nhe. Chân thành cám ơn các bác

tidusbmt

Cho e vấn đề này được không e mới sài nên nếu không đúng topic mong chủ thướt xóa giùm e nha!
e đang sài s620 nhưng e cài CorePlayer không được ạ.E úp bản rom WM 6.5 nên không cài được ạ.
XL mấy anh nếu e nhầm Top

hanbaoquan07

Có ai dùng CorePlayer.v1.3.6 xem video mà đang xem bị tắt đèn màn hình không?

Em đang xài O2 Atom Exec, WB6.0
Ai biết cách khắc phục thì chỉ cho e với.