• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

DinhTuan

Vụ 4 ngón này mình kô dám chắc đâu,chưa biết bạn hack máy bằng cách gì,lỡ phải hack lại máy thì bạn lại la mình.Còn 4ngón thì đưa về ban đầu xuất xưởng thì chắc là như bình thường thôi.Bạn xóa theme bằng cách nào vậy
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
format 4 ngon dua ve ban dau xuat xuong khong dung hoan toan dau,vi may minh quen lock code,format 4 ngon roi van khong dua lock code ve mac dinh duoc

tuyetha

Mình đã xóa 10207114 luôn rồi mà vẫn vậy, hic !!!??

Vẫn chưa đc à bạn,bó tay thật rồi.Mình chí bị như thế với một số pm thôi.Chờ cao thủ để ý tới,còn kô thì bạn phải thử thôi,fomat thử

Posted via Mobile Device

khuonghuynh

Coi như hiện tại trên thẻ nhớ ko có theme, chỉ còn theme mặc định trên máy thui! Để mình thử 4 ngón chứ biết sao giờ? Dù sao cũng cám ơn các bạn.

cmnd88

Mấy pác cho em hỏi, cái joystick ( phím điều kiển 4 chiều) của dòng máy này có hay bị hỏng không vậy?. Bỏ túi quần liệu có dễ hỏng hơn không các pác. Nếu bị hỏng có thể thay riêng mỗi cái nút đó được hay không? Giá cả bao nhiêu? hay là phải thay luôn cả cụm phím. Em nghe nói cái nút đó dễ bị bong sơn, có chỗ bọc được nilon cả cái nút đó. Pác nào biết chỗ nào bọc được nút đó ở hà nội chỉ em nha.

s12345

Nút do thay rieng dc , gia khoang 70k ! N73 thi phai thay nút do deu deu 12 tháng 1 lân ?
Posted via Mobile Device

tuoi_teenlx

Mình có một số phần mềm cần edit phải edit lại file .MBM và .MIF nhưng hiện mình chỉ edit được file .MBM thôi, còn file .MIF mình edit được vậy có bạn nào có phần mềm edit hoặc cách khác nào đó có thể edit được thì hãy share cho mình nha! Thanks nhìu, tiện thể cho em hỏi lun PHÍM 5 CHIỀU của N73 giá hàng JIN là bao nhiu lun ạh!

DinhTuan

Mình có một số phần mềm cần edit phải edit lại file .MBM và .MIF nhưng hiện mình chỉ edit được file .MBM thôi, còn file .MIF mình edit được vậy có bạn nào có phần mềm edit hoặc cách khác nào đó có thể edit được thì hãy share cho mình nha! Thanks nhìu, tiện thể cho em hỏi lun PHÍM 5 CHIỀU của N73 giá hàng JIN là bao nhiu lun ạh!
Posted via Mobile Device
theo minh biet thi khong co phan mem nao edit file mif dau,chi co phan mem lay hinh tu file mif ra thoi ha.neu ban muon edit file mif,nhung ma su dung tren PC,ban co the su dung phan mem siscontent. Phim joystick zin
chac khoang tren duoi 100k ha.minh thay phim nay khoang hon 1 nam roi,van binh thuong.neu ban nao hay choi game su dung toc do,hoat dong phim nay nhieu thi mau hong.ai hay bo vao tui quan jeans cung de hong nua

cmnd88

Cho em hỏi về cái phím giữa điều khiển 4 chiều (Joystick). Nếu nút đó mà joystick đó mà hỏng thì ở Hà Nội có thể đến đâu thay được, giá cả ra sao? nếu chỉ mua linh kiện là nhiêu xiền?. Mà nếu thay thì có thể thay mỗi cái nút đó hay là phải thay cả bo phím luôn các pác?. Máy này mà bỏ túi quần nhiều có bị hỏng cái nút đó không các pác hay là chỉ chơi game nhiều nên nó mới bị hỏng?. Phím đấy có thể bọc nilon để cho ko bị tróc sơn được không các pác?

habaolinh

Super V.I.P
Cho em hỏi về cái phím giữa điều khiển 4 chiều (Joystick). Nếu nút đó mà joystick đó mà hỏng thì ở Hà Nội có thể đến đâu thay được, giá cả ra sao? nếu chỉ mua linh kiện là nhiêu xiền?. Mà nếu thay thì có thể thay mỗi cái nút đó hay là phải thay cả bo phím luôn các pác?. Máy này mà bỏ túi quần nhiều có bị hỏng cái nút đó không các pác hay là chỉ chơi game nhiều nên nó mới bị hỏng?. Phím đấy có thể bọc nilon để cho ko bị tróc sơn được không các pác?

Thay mỗi phím không cũng đc nhưng mất công hàn, tốt nhất thay cả bo phím.
Thay phím không 50k, thay cả bo 120k.

cmnd88

Thay mỗi phím không cũng đc nhưng mất công hàn, tốt nhất thay cả bo phím.
Thay phím không 50k, thay cả bo 120k.

Giá này là hàng bình thường hả pác, hàng xịn có giá nhiu vậy? Giá này ở Hà nội hả pác?
Các pác cho em hỏi nếu bỏ máy nhiều trong túi quần thì cái phím đấy có dễ bị hỏng không?(bì đè khi ở trong túi) hay là chỉ chơi game nhiều mới nhanh hỏng vậy? :-??. Phím đó có bọc nilon được hem các pác :-? để tránh tróc sơn :D

habaolinh

Super V.I.P
Giá này là hàng bình thường hả pác, hàng xịn có giá nhiu vậy? Giá này ở Hà nội hả pác?
Các pác cho em hỏi nếu bỏ máy nhiều trong túi quần thì cái phím đấy có dễ bị hỏng không?(bì đè khi ở trong túi) hay là chỉ chơi game nhiều mới nhanh hỏng vậy? :-??. Phím đó có bọc nilon được hem các pác :-? để tránh tróc sơn :D

Gia này là nếu bạn qua mình làm,còn việc để trong túi quần có hỏng hay không thì chịu, có bọc đc nilon hay không thì cũng không bit luôn vì mình không khéo tay cho lắm.

achille2k

Các bác cho em hỏi con N73Me của em nghe loa thoại rất nhỏ. Đem sửa thì kêu loa vẫn bình thường đã up firmware mới nhất rồi nhưng vẫn nhỏ lắm ạ. Có cách nào khắc phục được không. Thanks các bác quan tâm ợ!

cmnd88

Pác nào có đĩa CD cho Nokia S60v3 (bao gồm Software, Game, Theme ) không up link cho em download với:D

kute_1988

các anh cho em hỏi với
em hack song n73 rồi, nhưng sao vẫn không cài hết được các ứng dụng vậy
chỉ cài được một số cái thôi
mà cài trên thẻ không được
em phải cài trên máy mới được đó

long505

X-( Sau khi dùng 1 time máy nó cứ có đt thì đổ chuông về chuông mặc định ban đầu
Cho em hỏi phải làm rì thì mới kô bị như vậy? Thỉnh thoảng máy kô rung đc đã bật chế độ rung rồi mà chả thấy rung rì cả, kô biết máy em bị làm sao đây nữa

Các pác chỉ cho em cái X-( :((
hinh nhu dang sac pin thi may ko rung.

Status
Không mở trả lời sau này.