• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

banlc

Posted via Mobile Device
ban thu lai nhieu lan xem,format 4 ngon hoi kho thao tac,mang ra bao hanh chac ho cung lam the thui ha

Chắc do bạn không làm đúng cách thôi. Máy mình cũng N73 Me gặp trường hợp này nhiều lần rồi. Không vấn đề gì đâu. Bạn search lại trên mạng xem format bằng những nút nào. Nhớ là khi bấm nút nguồn là phải bấm và giữ các phím kia cho đến khi máy khởi động xong là được.

PS: Đừng sợ vấn đề này rất đơn giản, nếu vấn không được thì nói lại với mình nhé.

linhhon0007

Ai giúp mình với,mình làm theo các bước up firmware xong rồi hack theo cách này http://pdaviet.net/showthread.php?t=64810 mà giờ không biết chính xác là máy đã hack được chưa nữa,vì cài slick chat thì dùng được ok rồi nhưng cài các chương trình nghe nhạc ttpop gì ấy thì không dùng được,game cũng vậy.nó toàn báo là quay trở lại,thoat ra hay gì ấy đại loại là vậy không biết dịch có đúng không. nhưng không cài được các chương trình như lịch vạn niên,ảnh full màn hình và cả game nữa,ai biết thì giúp mình với.hiện đang cài giúp anh trai mà làm tới đây thấy sao sao ấy không biết :-??:-??:-??:-?? nên mong moi người giúp.thanks!

Kojiro

Super V.I.P
Ai giúp mình với,mình làm theo các bước up firmware xong rồi hack theo cách này http://pdaviet.net/showthread.php?t=64810 mà giờ không biết chính xác là máy đã hack được chưa nữa,vì cài slick chat thì dùng được ok rồi nhưng cài các chương trình nghe nhạc ttpop gì ấy thì không dùng được,game cũng vậy.nó toàn báo là quay trở lại,thoat ra hay gì ấy đại loại là vậy không biết dịch có đúng không. nhưng không cài được các chương trình như lịch vạn niên,ảnh full màn hình và cả game nữa,ai biết thì giúp mình với.hiện đang cài giúp anh trai mà làm tới đây thấy sao sao ấy không biết :-??:-??:-??:-?? nên mong moi người giúp.thanks!

Cài bị lỗi gì bạn còn ko biết sao mình biết mà giúp được :-? vậy là bạn cài PM hay game gì đều ko được hả?
Thế thì tìm file helloOX 1.03 mà hack.

linhhon0007

Cài bị lỗi gì bạn còn ko biết sao mình biết mà giúp được :-? vậy là bạn cài PM hay game gì đều ko được hả?
Thế thì tìm file helloOX 1.03 mà hack.

mình xin lỗi vì nói không rõ ràng nhưng đúng là cài game hay chương trình nghe nhạc ttpop,lịch vạn niên đều không được.mong bạn và mọi người thông cảm vì mình quen dùng UIQ3.0 nên không biết giờ làm thế nào vói con N73(S60) này cả,mong bạn chỉ mình rõ hơn xíu chỗ này Thế thì tìm file helloOX 1.03 mà hack.Thanks!:|

Chỉnh sửa cuối:

linhhon0007

Có bác nào biết chỉ giúp mình với,mình phát hiện ra là cn N73 me của mình sau khi hack theo cách trên thì cài được file có đuôi dạng .sisx còn đuôi dạng .sis không thì không thể cài được,có phải vậy là do mình chưa hack thành công không?ai biết giúp mình với,mình dang cần rất gấp.help me please!thanks!

thien13311

Active Member
bạn thử 4mat máy rồi hack theo cách 3đây xem.
N73 hack theo cách này thường rất dễ và nhanh nữa. ;;)
Chúc bạn thành công!
Posted via Mobile Device

trunganh0412

Cho to hoi N73 ME cua to cu goi dien dc khoang 2phut la tu restart lai may la tai vi sao vay,to 4mat up fw moi nhat roi ma van loi
Posted via Mobile Device

linhhon0007

bạn thử 4mat máy rồi hack theo cách 3đây xem.
N73 hack theo cách này thường rất dễ và nhanh nữa. ;;)
Chúc bạn thành công!
Posted via Mobile Device

Mấy cách kia mình không thấy nói rõ là dùng cho firmware nào nên chưa thử,nhưng mình có tìm thấy cách hack cho firmware mới của N73 thế này http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=64810 ,và máy mình hiện cũng đúng là firmware này mà tại sao không làm được nhỉ,có ai biết bị lôi gì không và biết cách khắc phục nào tốt nhất cho N73 ME với firmware này thì cứu mình với :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( Thanks!

banlc

Mấy cách kia mình không thấy nói rõ là dùng cho firmware nào nên chưa thử,nhưng mình có tìm thấy cách hack cho firmware mới của N73 thế này http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=64810 ,và máy mình hiện cũng đúng là firmware này mà tại sao không làm được nhỉ,có ai biết bị lôi gì không và biết cách khắc phục nào tốt nhất cho N73 ME với firmware này thì cứu mình với :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( Thanks!

Hack N73 Me thì chỉ 2 phút, nếu làm nhanh thì thời gian còn ngắn hơn. Bạn không phải làm theo cách kia đâu. Chỉ cần:
1. Cài Secman 1.1 vào máy.
2. Cài Xplore bản tải từ trang lonelycatgame nhé (không dùng bản crack) sau khi hack xong thì cài bản nào cũng được.
3. Bật secman lên và Copy file installserver vào C:sys\bin là xong.

Máy mình cũng N73 Me mỗi lần hack chỉ 1 phút là cùng. Đừng sợ! Đơn giản lắm.:D

Hoden

Super V.I.P
Hack N73 Me thì chỉ 2 phút, nếu làm nhanh thì thời gian còn ngắn hơn. Bạn không phải làm theo cách kia đâu. Chỉ cần:
1. Cài Secman 1.1 vào máy.
2. Cài Xplore bản tải từ trang lonelycatgame nhé (không dùng bản crack) sau khi hack xong thì cài bản nào cũng được.
3. Bật secman lên và Copy file installserver vào C:sys\bin là xong.

Máy mình cũng N73 Me mỗi lần hack chỉ 1 phút là cùng. Đừng sợ! Đơn giản lắm.:D
n73 là máy dễ hack nhất cách nào cũng ok hết http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=61355

vào bài này không cần cerr kây j hết

phamduypro

có cho bạn đây

X-( Sau khi dùng 1 time máy nó cứ có đt thì đổ chuông về chuông mặc định ban đầu
Cho em hỏi phải làm rì thì mới kô bị như vậy? Thỉnh thoảng máy kô rung đc đã bật chế độ rung rồi mà chả thấy rung rì cả, kô biết máy em bị làm sao đây nữa

Các pác chỉ cho em cái X-( :((

có cho bạn đây.bạn hãy làm theo cách này coi được hay không nha.
bạn bấm và giữ phím gọi và phim * và số 3 cùng nút nguồn cho tới khi máy hiện thị và hỏi bạn chọn ngôn ngữ là thả nhưỡng phím đo ra la đươc.nêu bạn làm được theo cách trên thì thank mình cái nha.
nếu không hiểu thì gọi vào số:0919159264 gặp mình nha

bluedragon0307

Bạn đừng đọc thêm về cách hack ở các link khác nữa. Làm theo như mình hướng dẫn ở trên thì xong ngay. Làm đi, lỗi ở đâu lại thông báo cho mình.

có cho bạn đây.bạn hãy làm theo cách này coi được hay không nha.
bạn bấm và giữ phím gọi và phim * và số 3 cùng nút nguồn cho tới khi máy hiện thị và hỏi bạn chọn ngôn ngữ là thả nhưỡng phím đo ra la đươc.nêu bạn làm được theo cách trên thì thank mình cái nha.
nếu không hiểu thì gọi vào số:0919159264 gặp mình nha

2 bạn ơi, bài đấy có từ năm 2k6 rồi mà, để ý kỹ chút đi:)

binhseu

Posted via Mobile Device neu nhiet tinh sao ban ko giup ban ay mot tay, viec j fai quote cua nguoi ta nhu vay

nguulangkiem

Có bác nào biết chỉ giúp mình với,mình phát hiện ra là cn N73 me của mình sau khi hack theo cách trên thì cài được file có đuôi dạng .sisx còn đuôi dạng .sis không thì không thể cài được,có phải vậy là do mình chưa hack thành công không?ai biết giúp mình với,mình dang cần rất gấp.help me please!thanks!

hok hẳn đâu bạn :|
có thể file đó hok hỗ trợ cho s60 v3 chẳng hạn. Nếu máy báo lỗi chứng chỉ thì lúc đó mới là máy bạn chưa hack thành công.:-??

banlc

2 bạn ơi, bài đấy có từ năm 2k6 rồi mà, để ý kỹ chút đi:)

Không phải chắc là mình trích nhầm thôi vì mình đang trả lời cho bạn mà hack máy N73 không được cơ.
Còn bạn kia thì đúng là nhầm thật.

Chỉnh sửa cuối:

banlc

Bạn đừng đọc thêm về cách hack ở các link khác nữa. Làm theo như mình hướng dẫn ở trên thì xong ngay. Làm đi, lỗi ở đâu lại thông báo cho mình.

linhhon0007

mình làm theo bạn chỉ được rồi bạn ơi,vui ghê hihi.thank bạn rất nhiều.tiện đây bạn cho mình hỏi thử sao mình cài chương trình TTpop gì ấy,cài được nhưng nó không chạy được,bạn giúp minh với,nếu khong được thì làm sao để uninstall nó vậy bạn?à bạn có file gì để đọc file word bằng tiếng việt gì ấy không?bạn cho và chỉ mình cách cài với,thanks pro!

banlc

mình làm theo bạn chỉ được rồi bạn ơi,vui ghê hihi.thank bạn rất nhiều.tiện đây bạn cho mình hỏi thử sao mình cài chương trình TTpop gì ấy,cài được nhưng nó không chạy được,bạn giúp minh với,nếu khong được thì làm sao để uninstall nó vậy bạn?à bạn có file gì để đọc file word bằng tiếng việt gì ấy không?bạn cho và chỉ mình cách cài với,thanks pro!

Nói thank nhiều nhưng không bấm thank thì mất hết giá trị của những lời cảm ơn. Hoàn toàn có thể giúp bạn được.

nguulangkiem

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=65482&page=7
nếu cài chưa đc vào đây tìm hiểu thêm :-?
còn cái soft đọc file word, exel thì down cái http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=53727&page=10 cụ thể bạn cứ lên google search, ở cuối mỗi từ bạn nên gõ pdaviet vào để tìm đc những bài từ diễn đàn mình ;;)

Chỉnh sửa cuối:

hunghj3n65

Hack đt xong vẫn chưa cài đc game có đuôi sis?

Cho em hỏi về vẫn đề Hack đt xong vẫn chưa cài đc game có đuôi sis là sao ạ ? Em ấn vào nó toàn báo installation of ".." not support !!! hjx :(

Status
Không mở trả lời sau này.