• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

adware

Còn nếu ko muốn hack thì bác có thể xin file cer, kkk để sign phần mềm, giống như e ko hack dùng file cer sign vẫn cài dc phần mềm vô tư :D.
Cách xin file cer và kkk bác chịu khó tìm trong diễn đàn nha, ở đó các mod đã hướng dẫn đầy đủ cách sign cả rồi =D>. Thân !

Chuẩn đấy . Nói thêm là sau khi đã có key và cer rồi thì dùng freesigner add key và cer vào sign trực tiếp trên đt luôn cho gọn

Posted via Mobile Device

atien87

cac bac oi em cai thang n78 nay nhu the nao em cai chuong trinh j no ko duoc em nghe noi phai hack phone j do em ko bit cac bac chi cho em voi co j pm cho em qua so 0915383363.em chi tien cafe cac bac jup em em o ha noi

AndyCuong

Supper Moderators

levietcuong08

Posted via Mobile Device
máy mình sao cỡ này kỳ wá. Mình cài kxting j đó bên phần mềm ứg dụg ý. Rồi xóa thì tất cả ctrình mình cài trên thẻ nhớ đều bị biến thàh biểu tượg như khi vào quản lý ứg dụg. Rồi máy chạy chậm, khởi độg chậm kinh khủg. Help me. Lỗi j kỳ vậy!?

nguyentientrung

có lẽ mình p chạy lại fw xem thế nào.cả ngày nay tìm mọi cách ma chưa đc.rầu quá. .nhưng khi mình tháo thẻ nhớ ra thì lại vào đc cài đc các themes mặc định.lắp thẻ nhớ vào thì lại ko vào đc theme,như vậy có phải thẻ nhớ có vấn đề ko nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

có lẽ mình p chạy lại fw xem thế nào.cả ngày nay tìm mọi cách ma chưa đc.rầu quá. .nhưng khi mình tháo thẻ nhớ ra thì lại vào đc cài đc các themes mặc định.lắp thẻ nhớ vào thì lại ko vào đc theme,như vậy có phải thẻ nhớ có vấn đề ko nhỉ.

Không liên quan gì đến FW đâu bạn. Lỗi này theo mình bạn nên 4mat lại máy, hack và cài lại xem sao.

THCN

Well-Known Member

Gỡ bỏ theme đó đi bạn, lấy thẻ nhớ ra quét virus, chép dữ liệu qua Pc, format thẻ nhớ sau đó chép lại dữ liệu.

Posted via Mobile Device

levietcuong08

mình thấy bạn chả cần suy nghĩ tìm kiếm chi cho mệt. cứ việc chép hết dữ liệu ra PC rồi format. xong rồi chép lại vào thẻ là ok.

adware

Bác thử xài một theme ổn định hơn ( trên thẻ nhớ) xem có bị như thế ko . Nếu còn tái diển thì 4mat thẻ đi (làm bằng PC) . Còn nếu như theme đó hoạt động bt (trên thẻ) thì do cái theme lổi . Trên diễn đàn mình cũng gặp nhiều theme lổi rồi . Nói chung là phải thử hết cách , nếu ko dc thì mới nghĩ tới 4mat máy

Posted via Mobile Device

adware

Posted via Mobile Device
máy mình sao cỡ này kỳ wá. Mình cài kxting j đó bên phần mềm ứg dụg ý. Rồi xóa thì tất cả ctrình mình cài trên thẻ nhớ đều bị biến thàh biểu tượg như khi vào quản lý ứg dụg. Rồi máy chạy chậm, khởi độg chậm kinh khủg. Help me. Lỗi j kỳ vậy!?

Cái vụ icon bị change em bị rồi (restart lại là hết) nhưng khởi động chậm thì chưa . Bác nói rỏ ra xem . Cở như bác cường thì giải quyết mấy vấn đề này dể dàng thôi mà . :D
. Tiện thể em hỏi mấy bác cách cấu hình yahoo chat cho cái phần mềm "trò chuyện" có sẳn trên máy .

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

levietcuong08

Posted via Mobile Device
ac. Mình gà lắm. Mình thử format rồi. K hết. Kết nối vi tính ở chế độ usb cũg k đc. Nó nhận ra nhưg cứ lặp lại wá trình đó hoài. Chỉ khj để chế độ nokia mới hết. Mình nóg lên format lại cả máy và thẻ lun òi. Sau này rút kinh ngjệm.
Cấu hjnh ctrình chat của máy chj zậy!? Xài máy ctrình chat của hãng thứ 3 đã hơn.

adware

Posted via Mobile Device
ac. Mình gà lắm. Mình thử format rồi. K hết. Kết nối vi tính ở chế độ usb cũg k đc. Nó nhận ra nhưg cứ lặp lại wá trình đó hoài. Chỉ khj để chế độ nokia mới hết. Mình nóg lên format lại cả máy và thẻ lun òi. Sau này rút kinh ngjệm.
Cấu hjnh ctrình chat của máy chj zậy!? Xài máy ctrình chat của hãng thứ 3 đã hơn.

Biết ngay thế nào bác củng nói xài pm hảng thứ 3 mà . Máy e xài yamee ko dc . Ko thể ol củng ko thể pm . Giờ nghiên cứu cách xài trò chuyện cho gọn

Posted via Mobile Device

nguyentientrung

mình giải quyết đc vấn đề về vài theme rồi.format lại thẻ nhớ tới 2 lần mới đc.cám ơn mấy a e đã chỉ dẫn cho mình

THCN

Well-Known Member
Biết ngay thế nào bác củng nói xài pm hảng thứ 3 mà . Máy e xài yamee ko dc . Ko thể ol củng ko thể pm . Giờ nghiên cứu cách xài trò chuyện cho gọn

Posted via Mobile Device

Máy mình xài yahu chat ngon lành!

Posted via Mobile Device

ngovandang

Anh em vao`http://vn.myblog.yahoo.com/le3_ry4n có hướng dẫn hack N78 FW 12.046 đầy đủ(Em dẫn từ Pdaviet.net nha mình).Đặc biệt em kèm theo bộ software cho N78 mà các bác nên có mà em đã lượm lặt trên pdaviet.net rất lâu.Đảm bảo các bác dùng sẽ khoái tại em cung có kinh ngiem dùng N78 lâu lắm rui` hi`

adware

Anh em vao`http://vn.myblog.yahoo.com/le3_ry4n có hướng dẫn hack N78 FW 12.046 đầy đủ(Em dẫn từ Pdaviet.net nha mình).Đặc biệt em kèm theo bộ software cho N78 mà các bác nên có mà em đã lượm lặt trên pdaviet.net rất lâu.Đảm bảo các bác dùng sẽ khoái tại em cung có kinh ngiem dùng N78 lâu lắm rui` hi`

Ac . Hack gì cái fw củ xì đó trời ? Up len 30.011 rồi hack . Vừa mới vừa nhanh có phải hơn ko ?

Posted via Mobile Device

adware

Máy mình xài yahu chat ngon lành!

Posted via Mobile Device

Chán thế . Ý tớ là dạo này mấy phần mềm chat nó bị điên . Giờ muốn xài pm của máy thì có ai biết làm ko . Thế thôi

Posted via Mobile Device

adware

mà thôi . mình mới lập cái topic về việc viết pm chat cho anh em chúng ta . bên bõ việt hóa đó . vào thảo luận đi rồi tương lai sẽ có pm riêng của 4rum chúng ta :D

Status
Không mở trả lời sau này.