• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

adware

Thế thì bạn nhầm rồi,quán Cafe đó 2 lần trc tôi ra đều vào đc.có tối qua thì không vào đc.IP cái quái gì,có Wifi là vào đc

:O Đừng nói là bạn ko bik IP là gì đấy nha . Đã xài mạng thì phải biết chứ :O

levietcuong08

Posted via Mobile Device
hjc. Bạn làm như mình chưa cài trình diệt virut vậy. Mình chỉ thấy nó khởi độg chậm thôi.

NSeripro

Cài trình diệt virus máy chạy chậm lắm bác ạ, lại mau hết pin nữa chứ :(, điện thoại hay máy tính cũng thế thôi. Nếu máy bác cài trìng diệt virus mà chạy nhanh hơn thì cũng hơi khó tin đấy:-?

nguyentientrung

các bạn cãi nhau làm gì.có sóng wifi mà ko vào net đc là do moderm phát sóng ko tốt,chập chờn chứ ko phải do đt đâu mà lo.

adware

Cài trình diệt virus máy chạy chậm lắm bác ạ, lại mau hết pin nữa chứ :(, điện thoại hay máy tính cũng thế thôi. Nếu máy bác cài trìng diệt virus mà chạy nhanh hơn thì cũng hơi khó tin đấy:-?

ac ac . Không biết sao mà máy mình nhanh lên . Thế mới khổ chứ lị . Mình không biết sao chứ pin thì cũng vậy còn máy thì nhanh hơn . Pó tay

NSeripro

ac ac . Không biết sao mà máy mình nhanh lên . Thế mới khổ chứ lị . Mình không biết sao chứ pin thì cũng vậy còn máy thì nhanh hơn . Pó tay

Thế thì mừng cho bác có con máy thân thiện với trình diệt virus :D

nbnbnb2112

Cứ cài đi,quét xong rồi tắt chức năng tự bảo vệ đi là máy lạ BT,chả thấy nặng thêm tí nào

adware

mấy bác này . Hình như N78 của anh em mình bắt wifi yếu lắm phải ko . Thằng bạn e ngồi trong lớp với e , nó xài E63 vậy mà wifi nó 2 vạch mà máy e có 1 vạch ah
Posted via Mobile Device

demo_13

mấy bác này . Hình như N78 của anh em mình bắt wifi yếu lắm phải ko . Thằng bạn e ngồi trong lớp với e , nó xài E63 vậy mà wifi nó 2 vạch mà máy e có 1 vạch ah
Posted via Mobile Device

có thể tại vị trí :) hoặc do máy bạn firmware cũ , hồi trứoc dùng v21 bắt cũng yếu nhưng khi up lên v30 thấy bắt khá tốt

NSeripro

Các bác cứ quan trọng chuyện wifi 1 vạch hay 2 vạch làm gì nhỉ, quan trọng là có vào được web hay ko, duyệt web có nhanh hay ko thôi. Nếu 1 vạch mà vô web ầm ầm thì có gì phải buồn phiền nhỉ :-?

atien87

cac pro oi hepl my em dang dung n78 em cai cai j cung ko duoc cac bac giup em voi em nghe noi la phai hackphone j day em chua bit.mong cac bac chi cho em cuu em voi.thank cac bac nhieu lam em rat me game

adware

có thể tại vị trí :) hoặc do máy bạn firmware cũ , hồi trứoc dùng v21 bắt cũng yếu nhưng khi up lên v30 thấy bắt khá tốt

Có lẻ vị trí rồi . Ngồi trong lớp mà . Tớ là 1 trong những mem nâng fw 30 đầu tiên cho N78 đấy nhé
Posted via Mobile Device

adware

cac pro oi hepl my em dang dung n78 em cai cai j cung ko duoc cac bac giup em voi em nghe noi la phai hackphone j day em chua bit.mong cac bac chi cho em cuu em voi.thank cac bac nhieu lam em rat me game

Ac ac . Bác này vừa ko ghi dấu vừa sai chính tả nữa . Hack thì wa box ứng dụng đấy . Down helloOX2 về . Cài vào bật lên nó sẽ tự hack cho bạn
Posted via Mobile Device

NSeripro

Còn nếu ko muốn hack thì bác có thể xin file cer, kkk để sign phần mềm, giống như e ko hack dùng file cer sign vẫn cài dc phần mềm vô tư :D.
Cách xin file cer và kkk bác chịu khó tìm trong diễn đàn nha, ở đó các mod đã hướng dẫn đầy đủ cách sign cả rồi =D>. Thân !

nguyentientrung

khi mình cài themes vào Tool,setting,general,personalisation,themes thì màn hình sáng bừng lên rồi tự động khởi động lại.có a e nào biết cách khắc phục chỉ cho mìnhh. cám ơn nhiều

THCN

Well-Known Member
khi mình cài themes vào Tool,setting,general,personalisation,themes thì màn hình sáng bừng lên rồi tự động khởi động lại.có a e nào biết cách khắc phục chỉ cho mìnhh. cám ơn nhiều

Theo mình thì máy bạn bị lỗi phần mềm hoặc nhiễm virus rồi.

mrdragon88

hay là themes của bạn bị lỗi, nếu ko khắc phục được thì bạn nên chạy lại firmware đi

adware

Bác thử cài theme mặc định vào coi có bị vậy ko ? Nếu còn bị thì dùng trình virus quét thử . Nếu còn tiếp thì format lại ( theo em là do theme của bác can thiệp sâu vào hệ thống và sửa đổi j đó nên mới thế )

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.