• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

manhducvs

Cho mình hỏi có cách nào truyền dữ liệu wa Bluetooth mà đi thẳng vào bộ nhớ thứ cấp của N81-8GB ko?Vì mình cài 1 số ứng dụng yêu cầu phải cài vào bộ nhớ máy nên giờ nó chỉ còn khoảng 1MB thui

Có j đâu, bạn chọn tin nhắn=> cài đặt=> cài đặt khác=> chọn bộ nhớ thứ cấp=> ok. Nó sẽ chuyển toàn bộ tin nhắn nhận được vào thẻ. Nhận dữ liệu qua. Bluetooth thoải mái.;;)

hungnv810

Em mới mua con N81 8G, thỉnh thoảng ở phía trên cùng góc phải màn hình có biểu tượng cái phong bì màu xanh nhỏ xíu. Trước em dùng 3500 thì vào web => hộp tin dịch vụ là thấy nó, nhưng con N81 thì ko biết ở đâu cả, nó cứ xuất hiện vài ngày rồi lại mất. Có bác nào biết mở ở đâu ko?

nxyen

N81 dùng hay xuất hiện lỗi lung tung lắm đó.Bộ nhớ máy full liên tục mặc dù tớ toàn cài Soft và game trên thẻ

hungnv810

Hic! Em vừa up FW lên 21.0.008. update thành công nhưng giờ máy cứ khởi động lại liên tục. Các bác giúp em với!

mobifone0906

Phải chờ đợi thôi, dùng cách nào đi chăng nữa thì cũng không thể "Disable Cap". Tôi thấy version này chẳng có gì cải thiện cả. Mới dùng được 3 ngày, lại phải downgrade về nguyên bản xuất xưởng để chơi được game N-GAGE và nghe nhạc to hơn.

huytan

hack n81 pphien ban moi

ban oi lam sao de downgrade cho n81 8g ve phien ban cua nha sann xuat vay
lam on chi cho minh voi! up fw moi chay toan loi phan cap nhat danh sach nhac,ma lai chua hack duoc
chan qua
giup minh nha
thank!

kevin_fire

các bác ơi e hỏi Phím (Pen) của con này nằm ở đâu ạ. E dùng ROTATEME có Pen+C em bít phím C nhưng Pen thì chịu.

kevin_fire

kô ai chỉ hộ e phím (Pen) của con này ở đâu ạ. em dùng PM ROTATEME nhưng kô biet Phím pen ở đâu để sử dụng Phím tắt Pen+C. Hic...

zhangguobao2111

mình dùng con n81 này của mình hôm wa up fw lên 21.0008 thi không hiểu sao kô chơi đc game ngage nưa mà một số phần miền cứ vào là restart. ko biết lỗi này làm thế nào các bác ơi

Zenki

Super V.I.P
mình dùng con n81 này của mình hôm wa up fw lên 21.0008 thi không hiểu sao kô chơi đc game ngage nưa mà một số phần miền cứ vào là restart. ko biết lỗi này làm thế nào các bác ơi
Sau khi up lên FW mới thì nên format lại bộ nhớ thứ cấp để máy có thể chạy trơn tru hơn :)

mtamcd

Máy của mình bị vi rút , mặc dù không làm gì nhung bộ nhớ trong vẫn giảm liên tục, hiện tượng này thấy rõ nhất sau mỗi lần restar máy
Có ai bị như mình không, cho mình một lời khuyên đi, thật tình bây giờ rối lắm, cái hiện tượng này xuất hiện sau khi bảo hành máy ở Nokia care xong mới đau chứ....

Status
Không mở trả lời sau này.